Dah! hawa COET-UDSM, wamezidi sasa

Einsten

Einsten

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2013
Messages
523
Points
225
Einsten

Einsten

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2013
523 225
Hyo mbona wachache sisi tulianza 90 tumebaki 20 DIT hyo
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,819
Points
2,000
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,819 2,000
Tulianza wanafunzi 20 katika fani ya electrical power engineering,mpaka hvi ninavoandika hii thread tunao endelea na masomo yan 3rd year tumebaki 6,kati ya hao 6,kuna wasichana wawili ambao nao mwaka huu walikua wamedisco ila wakapewa special upendeleo wakaendelea na masomo,overal GPA Kwa mwaka huu ni 2.6,

Sio kwamba hatusomi,tunakomaa mbaya yani.najiuliza ni nin kinafanya hapa coet mambo yawe hivi,au ni unoko wa maticha wa hapa au vip ila sipati jibu,huko kwenye department ya civil ndo usipime watu wanadisco kama hawana akil nzuri.tuombeeni tu tutoboe salama wakuu,maana hali ni tete hapa,muda wowote unafungasha virago vyako.
Dah unanikumbusha machungu ila na mimi nilitoboa.
 
Nyanda Dindai

Nyanda Dindai

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
771
Points
1,000
Nyanda Dindai

Nyanda Dindai

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
771 1,000
Huwa siamini kwenye shule ngumu. Udsm nasoma hapo zaid ya complicating issues hawana jipya. Jaman kusoma sio adhabu kusona ni kukuza stadium za kutawala mazingira. Hvi drsa zima wanapofel lecturer yule wa nn? Inatakiwa tu-adopt Sera ya no child left behind failure ya mwanafunzi 1 ina cost staff nzima.
ninasoma hapa department flani aisee hawa jamaa ni complicatorrs balaa
 
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
3,681
Points
2,000
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
3,681 2,000
Yani! Alafu kuna tangazo la kazi walikuwa wanataka engineer wa Civil na wakaandika eti mshahara laki tano. Yani niliyaona hayo ni matusi balaa!
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,506
Top