Dah! hawa COET-UDSM, wamezidi sasa

VAN HEIST

VAN HEIST

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
1,435
Points
1,250
VAN HEIST

VAN HEIST

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
1,435 1,250
malecture wakibongo wakiendele kuwapigisha misuli yatima na kuwafelisha cha kujifia nini? nendeni vyuo vya private kama ST.JOSEPH na n.k muwaone hao hao malecture wanavyowapa vitu vya ukweli na GPA nzuri endapo tu ukiendeleza bidii yako me nachukia sana shule za serikali kuanzia O-Level mpaka A-level mpaka vyuoni japo nimezisoma mpaka yaani wabongo wenzetu wana wivu kweli wanatufelisha na kutufanya tuone mambo magumu wakati techniques zote za kutuwezesha tupasue GPA nzuri wanazo hii ni too much utafkiri hivyo vyeti tutaendanavyo mbinguni au motoni
dah wabongo kwa kukomoana hatujambo... nakumbuka mwalimu wangu wa physics A LEVEL aliniambia yanayotokea wakati wa kutunga mitihani katika maswali yaliyopendekezwa ikatokea kuna swali rahisi (direct qn) ambalo mwanafunzi hatopata shida kulifanya linaondolewa na kuwekwa swali ambalo hakuna mwanafunzi atakaelipata... na hii imetokea mara zote...
vinginevyo umeongea point nzuri sana. tatizo kubwa vyuo vya private hasa hapo st. joseph ni ada tu...
 
NileSat

NileSat

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2015
Messages
342
Points
225
NileSat

NileSat

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2015
342 225
Women empowerment I guess, si mnataka haki sawa and frankly speaking, you can't get that on your own. So there is where Newton's First law of motion has to be applied. "Ni mtazamo wangu tu aseeee"
A body continues to move in the straight line when external force stops acting on the body
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,859
Points
2,000
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,859 2,000
pole sana amini mungu yupo hakuna lisilishindikana kwake kwa wamuaminio mtangulize kwa kila jambo. then tia msuli mgumu utanambia
 
K

kichwa panzi

Senior Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
117
Points
225
K

kichwa panzi

Senior Member
Joined Sep 18, 2015
117 225
Mimi nilimaliza electrical general kwa 4.8, tatizo ya vijana wanaingia electrical power ni vilaza sana siku hizi, wao ni mademu, pombe na instragram, mie ni lectrure hapo hao sita sizan kama mtamaliza, lets wait n see, mwalimu udsm
 
T

Thanks for giving

Senior Member
Joined
Jun 1, 2015
Messages
137
Points
0
T

Thanks for giving

Senior Member
Joined Jun 1, 2015
137 0
Mimi nilimaliza electrical general kwa 4.8, tatizo ya vijana wanaingia electrical power ni vilaza sana siku hizi, wao ni mademu, pombe na instragram, mie ni lectrure hapo hao sita sizan kama mtamaliza, lets wait n see, mwalimu udsm
hebu fafanua vzr mkuu,,,,samahn lakin
 
K

kichwa panzi

Senior Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
117
Points
225
K

kichwa panzi

Senior Member
Joined Sep 18, 2015
117 225
Thanks for giving, kama wadau wengi waliovyoeleza hapo juu, electrical power wanachukua point za chini kidogo hawa vijana wanashindwa kustahimili mziki hii si mara kwanza kwa sisi wakongwe wa foe tunajua mziki uliokuwa pale eng, 4.8 ni gpa, kuna ufafanuzi gan, infact mimi ni very senior for the matter of confidential sitaweza kupa mwaka wangu kwakuwa mimi ni lecture hapo udsm
 
Last edited by a moderator:
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2013
Messages
2,605
Points
2,000
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2013
2,605 2,000
Thanks for giving, kama wadau wengi waliovyoeleza hapo juu, electrical power wanachukua point za chini kidogo hawa vijana wanashindwa kustahimili mziki hii si mara kwanza kwa sisi wakongwe wa foe tunajua mziki uliokuwa pale eng, 4.8 ni gpa, kuna ufafanuzi gan, infact mimi ni very senior for the matter of confidential sitaweza kupa mwaka wangu kwakuwa mimi ni lecture hapo udsm
Ila ukishamjua mtoa post huko chuoni usimwingize nyavuni ndugu lecturer tafadhali,
Yaishia JF hukuhuku.
 
Last edited by a moderator:
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
5,641
Points
2,000
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
5,641 2,000
Hatima ya mikopo waliyopewa na serikali ni nini?hizi taratibu ni mbovu na ni hasara kwa taifa.
 
Kivule

Kivule

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
548
Points
500
Kivule

Kivule

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
548 500
coet nini bhana, coict ndo habari ya mjini.
 
Chum Kane

Chum Kane

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2013
Messages
972
Points
500
Chum Kane

Chum Kane

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2013
972 500
Thanks for giving, kama wadau wengi waliovyoeleza hapo juu, electrical power wanachukua point za chini kidogo hawa vijana wanashindwa kustahimili mziki hii si mara kwanza kwa sisi wakongwe wa foe tunajua mziki uliokuwa pale eng, 4.8 ni gpa, kuna ufafanuzi gan, infact mimi ni very senior for the matter of confidential sitaweza kupa mwaka wangu kwakuwa mimi ni lecture hapo udsm
Acha fiksi QUMAMAK.O
 
Last edited by a moderator:
Kivule

Kivule

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
548
Points
500
Kivule

Kivule

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
548 500
umeongea kweli ila mkuu, ila kozi kuchukua watu waliofanya vizuri sana sio ndo kigezo cha kua kozi ngumu.
 
Mr Adam Gella

Mr Adam Gella

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
1,316
Points
2,000
Mr Adam Gella

Mr Adam Gella

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
1,316 2,000
watu Tumekula Vitu ngumu...Maticha ya palee full ungangabee ma kina Shirima daah sinaga ham nayo kubabeki...ma quiz y kushtukiza kam umedoj...lzm sept conf ikuhusuu..vitu vigum..hayana huruma!!desa mwanzo mwinga...hadi macho hayaoni

_Fluid mechanics
_Project
_Concrete
_Maji magum maji lainii...haha Mcoet najua ananielewa namaanisha nn apa

Achana na Civil watu walidisco sana!!!

hahahaa Module za Motoo
 
K

kichwa panzi

Senior Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
117
Points
225
K

kichwa panzi

Senior Member
Joined Sep 18, 2015
117 225
Ni kweli civil ni mziki mzito sana, kuna kijana anatukana hapo juu, ☝☝ sasa 4.8 ni kiti cha ajabu, pale foe enzi zetu point tatu ilikuwa ya kitu cha kawaida, na unaweza usipate degree ukileta masihala, sisi ndio wazee wa foe( faculty of engineering), enzi hizo foe hata vyoo vya kike havipo pale, dah
 
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
4,135
Points
2,000
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
4,135 2,000
Huwa siamini kwenye shule ngumu. Udsm nasoma hapo zaid ya complicating issues hawana jipya. Jaman kusoma sio adhabu kusona ni kukuza stadium za kutawala mazingira. Hvi drsa zima wanapofel lecturer yule wa nn? Inatakiwa tu-adopt Sera ya no child left behind failure ya mwanafunzi 1 ina cost staff nzima.
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,484
Top