Heaven Sent
Platinum Member
- Sep 27, 2013
- 32,719
- 98,386
Hahaha nimeshafika na visosa vyangu hapa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Siku hizi wamepondeka mioyo hawana ubishi tena.
Cc Heaven Sent
Nalendwa
Hahaha nimeshafika na visosa vyangu hapa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Siku hizi wamepondeka mioyo hawana ubishi tena.
Cc Heaven Sent
Nalendwa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hahaha nimeshafika na visosa vyangu hapa
Nimewamis sana, nikajua visosa vimefanya kazi kumbe badoTupo natakashari
Uliyoyasema ni kweli ila hiyo aya ya mwisho sikubaliani na wewe. Mfano mimi na uzee huu sijawahi kukanyaga sehemu inaitwa club unataka kuniambia ipo siku nitaenda nikiwa na mvi? Kuna universal formula ya maisha kwamba walichopitia wengine lazima kila mtu apitie? Mimi nadhani ni hulka tu kwani huyo le mutuz enzi za ujana alikuwa ameparalyse? Si alikuwa mzima tu na huenda alifanya mengi tu ya ujana sema mtu mwenyewe ndio hivyo hakui
Sent using Jamii Forums mobile app
Haha vimegoma mwenzangu. Naona mioyo inazidi kuwa kama cements. Ulimissika pia mpenziNimewamis sana, nikajua visosa vimefanya kazi kumbe bado
Yes, mkeo akicheat inabidi ukae chini ujitathmini wapi unakosea urekebishe na umuombee sana. Sio kulia lia kama redio mbovu.
Si unajua binadamu huwa hatukubali kuwa tuko tofauti, yaani mtu kama ni mpuuzi anashindwa kukaa bila kufanya upuuzi anaashum kila mtu yupo hivyoNakubaliana na wewe 100%. Sielewagi hiyo notion eti kila mtu lazima afanye upuuzi ujanani ndo uzeeni aje kutulia. Wengine ni wapuuzi ujanani hadi uzeeni. Maisha hayana formula wala universal stages kwamba lazima upite 12345. Na usipofanya upuuzi; basi umeruka stage eti ndo uzeeni utasumbua. Em tuuthamini ujana wetu
Si unajua binadamu huwa hatukubali kuwa tuko tofauti, yaani mtu kama ni mpuuzi anashindwa kukaa bila kufanya upuuzi anaashum kila mtu yupo hivyo
Hahaha hebu tuwaulize wao wanaodai hivyo kama watoto wao huwa wanawahimiza kufanya upuuziSasa sijui kama mzazi ukiona mwanao anabehave kwenye ujana wake; utamwambia afanye upuuzi ili asiruke stage?
Suala la kutimiza ni suala jingine. Mwanamke anayetambua nafasi yake kwenye familia hawezi pimana ubavu na mumewe hata siku moja!Mnatimiza sasaa
Mtu ukute mkeo ndo analisha we unajenga unadhani kuna habari ya no viceversa hapo subutuu
Mbona kama umepaniki?Same to men kama unajijua huna ujasiri usifatilie simu ya mwanamke wako unatafuta nini
Hata siku moja usijidanganye kupekua sim ake hili ni kosa kubwa sana unapekua ili ugundue nini?? Kama sio kutafuta matatizo, kufuatilia kama anachepukaa yanini yote haya?? We fanya yako.
Na kma ukijua anakucheat sasa hapa wewe ndo unatakiwa uongeze mahaba na mapenzi kwake, ujiulize nakosea wapi mpaka anachepukaa???so kuja jf na kulalama tu kama mbwa aliefungiwa.
Spot on Girl! 💪Haina haja ya kuhangaisha akili wakati majibu yapo hapo hapo.
Dah.... Huu ugomvi siuingiliiJapo ni sawa lakini umekosa ubunifu shoga'angu. Copy & paste hainogi katu........
Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona kama umepaniki?
Kama mleta mada vile[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Jaribu kumkataza mtoto asitambae aanze kutembea directSasa sijui kama mzazi ukiona mwanao anabehave kwenye ujana wake; utamwambia afanye upuuzi ili asiruke stage?
Hapa nazungumzia zaidi ukomavu wa akili, miaka 20 iliyopita siku kama ya leo nilikuwa nageuka kichaa kama sina pesa kwa sababu sikukuu zinaanza kesho, lakini tofauti na leo kipindi nawaza mahitaji tu ya watoto rikizo ya sikukuu ikiisha,Uliyoyasema ni kweli ila hiyo aya ya mwisho sikubaliani na wewe. Mfano mimi na uzee huu sijawahi kukanyaga sehemu inaitwa club unataka kuniambia ipo siku nitaenda nikiwa na mvi? Kuna universal formula ya maisha kwamba walichopitia wengine lazima kila mtu apitie? Mimi nadhani ni hulka tu kwani huyo le mutuz enzi za ujana alikuwa ameparalyse? Si alikuwa mzima tu na huenda alifanya mengi tu ya ujana sema mtu mwenyewe ndio hivyo hakui
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahaha,kama wewe ndio Numbisa wa picha hii,nafuta neno"Kenge" karibu tupige stories za enzi zetu tulipokuwa shule.Holy week hii sitaki dhambi za kutukanana una bahati shosti. Chukua ka msuko ka sikukuu hapaView attachment 1074321
[emoji12][emoji12] nyie wepesi sana kishika na kupekua simu za wadadaTUSHIKANE ILA TUSISHIKIANE SIMU😎😎😎