Dada zetu samahani!! Mwanaume hafuatiliwi

Dada zetu samahani!! Mwanaume hafuatiliwi

Same to men kama unajijua huna ujasiri usifatilie simu ya mwanamke wako unatafuta nini

Hata siku moja usijidanganye kupekua sim ake hili ni kosa kubwa sana unapekua ili ugundue nini?? Kama sio kutafuta matatizo, kufuatilia kama anachepukaa yanini yote haya?? We fanya yako.

Na kma ukijua anakucheat sasa hapa wewe ndo unatakiwa uongeze mahaba na mapenzi kwake, ujiulize nakosea wapi mpaka anachepukaa???so kuja jf na kulalama tu kama mbwa aliefungiwa.
Piga chini, vuta mwsnamke mwingine they are so many out there wanahitaji ndoa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habr zenu wanabodi,
Leo nataka niwape hawa dada zetu ukweli nmegundua wengi wanafeli sana hapa. Dada zetu usipoteze muda wako eti unamfatilia mwanaume wako anafanya nini nk..

Hata siku moja usijidanganye kupekua sim ake hili ni kosa kubwa sana unapekua ili ugundue nini?? Kama sio kutafuta matatizo, kufuatilia kama anachepukaa yanini yote haya?? We fanya yako.

Na kma ukijua anakucheat sasa hapa wewe ndo unatakiwa uongeze mahaba na mapenzi kwake, ujiulize nakosea wapi mpaka anachepukaa???so kuja jf na kulalama tu kama mbwa aliefungiwa.

NB: Mwanaume haachwi kwa kucheat


Sent from my iPhone using JamiiForums
PREEEEEEEEEEEEEEEEEACH SON!
 
Habr zenu wanabodi,
Leo nataka niwape hawa dada zetu ukweli nmegundua wengi wanafeli sana hapa. Dada zetu usipoteze muda wako eti unamfatilia mwanaume wako anafanya nini nk..

Hata siku moja usijidanganye kupekua sim ake hili ni kosa kubwa sana unapekua ili ugundue nini?? Kama sio kutafuta matatizo, kufuatilia kama anachepukaa yanini yote haya?? We fanya yako.

Na kma ukijua anakucheat sasa hapa wewe ndo unatakiwa uongeze mahaba na mapenzi kwake, ujiulize nakosea wapi mpaka anachepukaa???so kuja jf na kulalama tu kama mbwa aliefungiwa.

NB: Mwanaume haachwi kwa kucheat


Sent from my iPhone using JamiiForums
Hao ni wehu kweli unajua kama unapewa hela ya matumizi hamna shida basi ila unajua tatizo nini.
Ninyie wanaume mnamuonyesha kuwa umepewa K huko nje madharau unapunguza upendo uko busy na simu matumizi hutoi yanayotosha unamjibu jibu mkeo kwanini asiwe namakisio kuwa unamtu.
Hivi utaonyeshaje kama wewe sio boya.
Kuna wanawake wanawivu na wanahisi.
Kuwa uko na mtu ila wengine mapenzi ni kitu kimoja kizuri mmpendwa ukiwa na mahusiano tena yandoa angalia usije ukamuumiza yule wandani.
Shauri yako akianza yeye usichukie.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hao ni wehu kweli unajua kama unapewa hela ya matumizi hamna shida basi ila unajua tatizo nini.
Ninyie wanaume mnamuonyesha kuwa umepewa K huko nje madharau unapunguza upendo uko busy na simu matumizi hutoi yanayotosha unamjibu jibu mkeo kwanini asiwe namakisio kuwa unamtu.
Hivi utaonyeshaje kama wewe sio boya.
Kuna wanawake wanawivu na wanahisi.
Kuwa uko na mtu ila wengine mapenzi ni kitu kimoja kizuri mmpendwa ukiwa na mahusiano tena yandoa angalia usije ukamuumiza yule wandani.
Shauri yako akianza yeye usichukie.

Sent using Jamii Forums mobile app
Baadhi ya vimeo vya sikuhz haridhishi mtu wake ndani anawahi nje
Akisaidiwa anataka kuwa mkali
Ukali wa nini jmn kila mtu ana hisia
 
Hakuna jambo zuri kama uhuru...sitaki anifatilie wala mie simfatilii

Simu yake yake,yangu yangu
Sikufuatilii ila nakudukua kama vile agent wa FBI, na huwezi ona nikishika simu yako hata sekunde moja. Na sitakuuliza ukitoka eti unaenda wapi? Wala sikuulizi ulipotoka nasubiri ripoti yako ya kinafiki tu baada ya kukojolewa huko.

Zaidi nakwambia baby hebu njoo nikuage basi, nakupiga busu la msambwanda alafu navuta zangu kitabu changu cha Al Koran. Bring Out The Magic in Your Mind.


Kifuatacho utafurahi kama wewe mdangaji. Kwa kuwa sina guarantee ya kuishi na wewe milele hapo chochote kinatokea saa yoyote tu. !

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Same to men kama unajijua huna ujasiri usifatilie simu ya mwanamke wako unatafuta nini

Hata siku moja usijidanganye kupekua sim ake hili ni kosa kubwa sana unapekua ili ugundue nini?? Kama sio kutafuta matatizo, kufuatilia kama anachepukaa yanini yote haya?? We fanya yako.

Na kma ukijua anakucheat sasa hapa wewe ndo unatakiwa uongeze mahaba na mapenzi kwake, ujiulize nakosea wapi mpaka anachepukaa???so kuja jf na kulalama tu kama mbwa aliefungiwa.
Mwanaume na mwanamke hawafanani, hiyo inaapply kwenu tu!

Role ya mwanaume kwenye familia inampa rights zote juu ya mwanamke wake na sio vice versa.

Sent using Boeing 737-MAX 8
 
Mwanaume na mwanamke hawafanani, hiyo inaapply kwenu tu!

Role ya mwanaume kwenye familia inampa rights zote juu ya mwanamke wake na sio vice versa.

Sent using Boeing 737-MAX 8
Mnatimiza sasaa
Mtu ukute mkeo ndo analisha we unajenga unadhani kuna habari ya no viceversa hapo subutuu
 
Back
Top Bottom