Dada zetu samahani!! Mwanaume hafuatiliwi

Dada zetu samahani!! Mwanaume hafuatiliwi

Same to men kama unajijua huna ujasiri usifatilie simu ya mwanamke wako unatafuta nini

Hata siku moja usijidanganye kupekua sim ake hili ni kosa kubwa sana unapekua ili ugundue nini?? Kama sio kutafuta matatizo, kufuatilia kama anachepukaa yanini yote haya?? We fanya yako.

Na kma ukijua anakucheat sasa hapa wewe ndo unatakiwa uongeze mahaba na mapenzi kwake, ujiulize nakosea wapi mpaka anachepukaa???so kuja jf na kulalama tu kama mbwa aliefungiwa.
Azimio la Beijing ni nani alielianzisha...?
Ametuharibia Dunia...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Holy week hii sitaki dhambi za kutukanana una bahati shosti. Chukua ka msuko ka sikukuu hapa
53693000_2611692888901122_6919379173590447838_n.jpg
Huyu Numbisa ni Kenge kweli kweli,eti ana copy na ku-paste.He he he!!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
U
Habr zenu wanabodi,
Leo nataka niwape hawa dada zetu ukweli nmegundua wengi wanafeli sana hapa. Dada zetu usipoteze muda wako eti unamfatilia mwanaume wako anafanya nini nk..

Hata siku moja usijidanganye kupekua sim ake hili ni kosa kubwa sana unapekua ili ugundue nini?? Kama sio kutafuta matatizo, kufuatilia kama anachepukaa yanini yote haya?? We fanya yako.

Na kma ukijua anakucheat sasa hapa wewe ndo unatakiwa uongeze mahaba na mapenzi kwake, ujiulize nakosea wapi mpaka anachepukaa???so kuja jf na kulalama tu kama mbwa aliefungiwa.

NB: Mwanaume haachwi kwa kucheat


Sent from my iPhone using JamiiForums
Uninstall kwa muda wasapu messenger nadhani hata simu utakuwa unaiacha nyumbani usisumbuliwe ukiwa bar.
.mueleze mchepuko wako no text msg na calls utapiga wewe ukimuhitaji, ukiweza kusimama na rules hizi kwenye research yako utagunduwa kumbe hata simu yako waweza muachia mkeo.

Haya mawasapu yenu ndio yanayovunja mahusiano kwa sasa. Nimeondoa wasapu app kwenye simu yangu hata nikiwa home tunaweza kupiga story na wife na siyo kuwa mtumwa wa simu upo bize kwenye magroup kumbe mwenzako anakukata jicho anajuwa unachart na michepuko mengine.

Wasichokijuwa wanaume wengi ni kwamba wanawake wote wanatongozwa sana kila siku kwahiyo wanaamini wanaume wote ni wahuni, kwahiyo ni jukumu lako mwanaume kuishi nao kwa akili na kuwaprove wrong kwamba wewe ni tofauti na wanaomtongoza mkeo kila siku.

Kizazi hiki hizi simu msipofanya maamuzi magumu ya limitations zitawasumbuwa sana, mimi sasa hivi jioni simu naacha nyumbani ikiwa on nakwenda bar sitaki kelele za kupigiwa simu home kila dakika 20, kwangu it works.
 
Yes, mkeo akicheat inabidi ukae chini ujitathmini wapi unakosea urekebishe na umuombee sana. Sio kulia lia kama redio mbovu.
Eti redio mbovu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kuna rafiki yangu huyu najua ana michepuko ila ana wivu kwa my wife wake. Sasa wakanyimana kushikianana simu.

Shemeji akiona mmewe kakaa na simu anajichekea mwenyewe roho inamuuma siku moja akaikwapua hapa ndipo ugomvi ulipoanzia nikayajua.
 
Kuna rafiki yangu huyu najua ana michepuko ila ana wivu kwa my wife wake. Sasa wakanyimana kushikianana simu.

Shemeji akiona mmewe kakaa na simu anajichekea mwenyewe roho inamuuma siku moja akaikwapua hapa ndipo ugomvi ulipoanzia nikayajua.

Wanawake hawawezi kuacha huu mchezo


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Tuwe makini na ushauri wa MMU.

Humu mengi tunayasema tusiyoweza kuwaambia wake zetu na waume zetu majumbani pindi wanapotukera.

Sumu tunaitemea humu...
 
U

Uninstall kwa muda wasapu messenger nadhani hata simu utakuwa unaiacha nyumbani usisumbuliwe ukiwa bar.
.mueleze mchepuko wako no text msg na calls utapiga wewe ukimuhitaji, ukiweza kusimama na rules hizi kwenye research yako utagunduwa kumbe hata simu yako waweza muachia mkeo.

Haya mawasapu yenu ndio yanayovunja mahusiano kwa sasa. Nimeondoa wasapu app kwenye simu yangu hata nikiwa home tunaweza kupiga story na wife na siyo kuwa mtumwa wa simu upo bize kwenye magroup kumbe mwenzako anakukata jicho anajuwa unachart na michepuko mengine.

Wasichokijuwa wanaume wengi ni kwamba wanawake wote wanatongozwa sana kila siku kwahiyo wanaamini wanaume wote ni wahuni, kwahiyo ni jukumu lako mwanaume kuishi nao kwa akili na kuwaprove wrong kwamba wewe ni tofauti na wanaomtongoza mkeo kila siku.

Kizazi hiki hizi simu msipofanya maamuzi magumu ya limitations zitawasumbuwa sana, mimi sasa hivi jioni simu naacha nyumbani ikiwa on nakwenda bar sitaki kelele za kupigiwa simu home kila dakika 20, kwangu it works.

Sure well said


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Back
Top Bottom