Dada zetu samahani!! Mwanaume hafuatiliwi

Dada zetu samahani!! Mwanaume hafuatiliwi

Same to men kama unajijua huna ujasiri usifatilie simu ya mwanamke wako unatafuta nini

Hata siku moja usijidanganye kupekua sim ake hili ni kosa kubwa sana unapekua ili ugundue nini?? Kama sio kutafuta matatizo, kufuatilia kama anachepukaa yanini yote haya?? We fanya yako.

Na kma ukijua anakucheat sasa hapa wewe ndo unatakiwa uongeze mahaba na mapenzi kwake, ujiulize nakosea wapi mpaka anachepukaa???so kuja jf na kulalama tu kama mbwa aliefungiwa.
Ahhahaahahahaahahah
 
Hao ni wehu kweli unajua kama unapewa hela ya matumizi hamna shida basi ila unajua tatizo nini.
Ninyie wanaume mnamuonyesha kuwa umepewa K huko nje madharau unapunguza upendo uko busy na simu matumizi hutoi yanayotosha unamjibu jibu mkeo kwanini asiwe namakisio kuwa unamtu.
Hivi utaonyeshaje kama wewe sio boya.
Kuna wanawake wanawivu na wanahisi.
Kuwa uko na mtu ila wengine mapenzi ni kitu kimoja kizuri mmpendwa ukiwa na mahusiano tena yandoa angalia usije ukamuumiza yule wandani.
Shauri yako akianza yeye usichukie.

Sent using Jamii Forums mobile app

Kwa wanaume wafanyao kama wapo ni wajinga
 
Back
Top Bottom