Mzee Kigogo
JF-Expert Member
- Jun 3, 2018
- 10,497
- 17,560
No hata wasomi now days wamekumbwa na kaugonjwa flani hivi cha kuthamini kalio kuliko hata Elimu.ππInategemea na nini anafanya. Kama alikimbia umande na kazi hafanyi na tako lipo kwanini asiwekeze bongo yake huko sasa..
PointsTupo kwenye mwendokasi tunatoka magomeni kuelekea k/koo gerezani. Pembeni yangu kuna dada anajitahidi kuongea kwa sauti ya chini na utulivu, ilhali kwa muonekano wake hayupo katika utulivu:
"Calvin am too old to be dumped, kwanini unanifanyia hivi? "
Kimoyo moyo nkajisemea, Calvin ashamtema dada wa watu.
Hapo hapo nikajikuta namkumbuka yule dada wa salun ya kike pale sinza, ambaye alipigiwa simu na bwana wake hakupokea, alafu akawaambia wenzake " Mpaka apige mara 5 ndio napokea, na nikipokea najua lazima aombe msamaha"
Kwenye mapenzi ukishikwa, kazi unayo.
Ila kwa mtazamo wangu, dada zangu they have a lot to loose when it comes to love than sisi wanaume. Huwa nawaangalia tu girls in their 20's wanavyovimba mitaani na kwenye mwendokasi. Anaweza akakusonya kwa kosa la kumwangalia tu.
Now days the big the ass, the dumb they become. They think having that stuff kills off everything. Kila picha anayopost, analenga chini ya kiuno. Like na comments za kutosha within few minutes.
Ujue girls kuna kitu hadi leo hamjui kutofautisha, either kwa makusudi or kwa kutotilia umakini. " WANAWAKE WANAOTREND KWENYE HARUSI THEY ARE QUITE DIFFERENT FROM THOSE WHO ARE TRADING IN SOCIAL MEDIAS"
Unajua kwanini?? Ushawahi kuona vogue au any luxury cars shambani? Hayo magari ni kwa ajili ya kujistarehesha tu, ukifika muda kazi, muda wa kuingia shambani linahitajika trekta. Hicho ndio kipindi ambacho statements kama za yule dada wa kwenye mwendokasi zinapokuja : "Too old to be dumped"
Wanawake wanaotrend kwenye harusi ni wakawaida tu, sio wa kujichubua, no big ass. Normal shape but attractive.
So dada angu rukaruka ila jua umri unasonga, usipojitambua mapema utaishia kupokea kadi za kichango tu au kuombwa uwe maid kwenye harusi ya best ako.
Au la, mtaenda kujazana kwenye makanisa ya kiroho kuombewa au Bagamoyo kwa babu.
MSISEME HAMKUAMBIWA.
Analyse
LabdaNo hata wasomi now days wamekumbwa na kaugonjwa flani hivi cha kuthamini kalio kuliko hata Elimu.[emoji16][emoji16]
Wewe Vp?!Labda
Kuhusu nini?Wewe Vp?!
Huu ukweli mtupu,huwa wanasahau ya kuwa hawawezi kushindana na silika.Tupo kwenye mwendokasi tunatoka magomeni kuelekea k/koo gerezani. Pembeni yangu kuna dada anajitahidi kuongea kwa sauti ya chini na utulivu, ilhali kwa muonekano wake hayupo katika utulivu:
"Calvin am too old to be dumped, kwanini unanifanyia hivi? "
Kimoyo moyo nkajisemea, Calvin ashamtema dada wa watu.
Hapo hapo nikajikuta namkumbuka yule dada wa salun ya kike pale sinza, ambaye alipigiwa simu na bwana wake hakupokea, alafu akawaambia wenzake " Mpaka apige mara 5 ndio napokea, na nikipokea najua lazima aombe msamaha"
Kwenye mapenzi ukishikwa, kazi unayo.
Ila kwa mtazamo wangu, dada zangu they have a lot to loose when it comes to love than sisi wanaume. Huwa nawaangalia tu girls in their 20's wanavyovimba mitaani na kwenye mwendokasi. Anaweza akakusonya kwa kosa la kumwangalia tu.
Now days the big the ass, the dumb they become. They think having that stuff kills off everything. Kila picha anayopost, analenga chini ya kiuno. Like na comments za kutosha within few minutes.
Ujue girls kuna kitu hadi leo hamjui kutofautisha, either kwa makusudi or kwa kutotilia umakini. " WANAWAKE WANAOTREND KWENYE HARUSI THEY ARE QUITE DIFFERENT FROM THOSE WHO ARE TRADING IN SOCIAL MEDIAS"
Unajua kwanini?? Ushawahi kuona vogue au any luxury cars shambani? Hayo magari ni kwa ajili ya kujistarehesha tu, ukifika muda kazi, muda wa kuingia shambani linahitajika trekta. Hicho ndio kipindi ambacho statements kama za yule dada wa kwenye mwendokasi zinapokuja : "Too old to be dumped"
Wanawake wanaotrend kwenye harusi ni wakawaida tu, sio wa kujichubua, no big ass. Normal shape but attractive.
So dada angu rukaruka ila jua umri unasonga, usipojitambua mapema utaishia kupokea kadi za kichango tu au kuombwa uwe maid kwenye harusi ya best ako.
Au la, mtaenda kujazana kwenye makanisa ya kiroho kuombewa au Bagamoyo kwa babu.
MSISEME HAMKUAMBIWA.
Analyse
Natamani niseme kitu..........!Kwahiyo wenye makalio makubwa wayapeleke wapi mkuu?
Sawa tumekisikia
Sema usiogope semaaNatamani niseme kitu..........!
Hahaha,muda ukifika nitasema bibie usihofu.........!Sema usiogope semaa
Chura fahari ya macho tu bibie.......!Kwahiyo wenye makalio makubwa wayapeleke wapi mkuu?
Sawa tumekisikia
Just incase..[emoji41]Maisha ni kuchagua sio lazima wote waolewe... Na michepuko tutaipata wapi? Utaoaje mdada mzuri wengine tupige wapi? Imagine mtu angemuoa Sepetu Wema akiwa kwenye pick yake wadau kina Idrissa, Diamond and the like wangekula wapi? Hebu waacheni warembo wetu
Hahha...[emoji3][emoji3]Menopause ", inabisha hodi
Okot P'Bitek "Song of Lawino &Ocol"The Graceful Giraffe cannot Become a monkey ..................................note it
Kalio! Maana Avatar sio mchezoKuhusu nini?
Hadi nimeshindwa kulala nafikiria kukubali niliowakataaHahha...[emoji3][emoji3]
Mnawapa shambulio la moyo
Nije pm mama la mama? [emoji848]Hadi nimeshindwa kulala nafikiria kukubali niliowakataa
Sakayo anakuona lakini.Nije pm mama la mama? [emoji848]