Dada yangu anatafuta mume | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada yangu anatafuta mume

Discussion in 'Love Connect' started by ngindo, Nov 13, 2011.

  1. n

    ngindo Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waungwana wanaJF. Kama miongoni mwenu kuna anaetafuta mke basi ani PM wasifa wa dada yangu .miaka 30 mwembamba wa kati, dini ni mkristo elimu shahada ya kwanza.mume amtakae wasifu wake awe mkristo na anaemwongopa Mungu, elimu kidato cha sita,asanteni kwa hekima zenu wanajf
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,630
    Trophy Points: 280
    mmmh.....kwa nini umechukua jukumu gumu hivyo la kumtafutia......?
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    weka picha !
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,536
    Trophy Points: 280
    unawezaje kuzungumza na dada yako
    na kukubaliana 'umtafutie' mume?

    wengine mbona hatuwezi?????
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    mwenye dada hakosi shemeji.
    Mdau mtoa uzi baada ya kuona anakosa shemeji. Kaamua kumtafutia dada mume.
    HONGERA MDAU!
    Maamuzi mazuri ulofanya.
     
  6. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,261
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Maadam yeye ndiye anayetafuta. Mwambie ani-PM.
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Huyo mume anaetafutwa lazima awe "kidato cha sita" tu? akiwa "chuo kikuu" jee?
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 13,990
    Likes Received: 2,263
    Trophy Points: 280
    Mie namwogopa Mungu ila vijiti na tgo kwa sana tu...vipi hapo
     
  9. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,570
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na diploma ya mapishi. Naweza kuku pm?
     
  10. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,162
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Nina watoto 3 tayari kwa mama tofauti? je atakubali? kama ndio nipm
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    nyie tumeni maombi huko kwenye m yake
     
  12. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 382
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwa vigezo hivyo ndio maana hupati/hapati mume. Iweje wewe una shahada kisha unataka mumeo awe kidato cha sita? Kwanini na yeye asiwe na shahada? Kama kweli yeye/wewe a/una mwogopa Mungu mbona hufuati maandiko yake? Maandiko yanasema mwanamume ndiye atakuwa kichwa cha nyumba. Kwa mtazamo huo inamaana wewe ndio unataka kuwa kichwa cha nyumba. Hiyo nyumba lazima itapasuka muda mfupi baada ya honey moon. Tumezishuhudia ndoa za hivyo nyingi tu. Kama hutaki mume kuwa kichwa cha nyumba jaribu single parenting. Ni mtazamo wangu tu kama mzee wa kanisa
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,966
    Likes Received: 6,514
    Trophy Points: 280
    Utampata tu wala usihofu ni suala la muda tu, utafanikiwa na wewe utakua na shemeji!
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ukifumba macho mbona unaweza mkuu!
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,316
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Kigezo cha form six nimekipenda.....
     
  16. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ww Hutafuti mume? au tayari unaye?
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,677
    Likes Received: 2,760
    Trophy Points: 280
    umefanya la maana,
    huku wamo na wengine wameshafiwa na wake zao
    subiri ambao wako serious.
     
  18. J

    Jenseny JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 925
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 80
    Mwambie anitafute ila nina miaka 24 nasoma Chuo kikuu +255658825141
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Huyo umri umeshamtupa mkono. Mwambie awaze maisha tu. Mume hawezi pata tena.
     
Loading...