Anatafuta mume/mwenza wa maisha sio boyfriend

masanjuo

Senior Member
Oct 10, 2016
168
250
Habari zenu, za siku nyingi jamani. Nina rafiki yangu wa kike ana miaka 27. Anatafuta mume/ mwenza wa maisha sio boyfriend na yupo serious, aliyeko serious waanze safari ya maisha

Sifa zake ni:
Mweusi maji ya kunde
Amejiajili anafanya kazi ya saloon
Elim yake ni shahada ya ualimu
Miaka 27
Anapoishi sasa Morogoro
Hana mtoto hata mmoja
Dini ni mkristo
Mwembamba kiasi

NB
Hachagui dini, muhimu na yeye afanye kazi ili waweze kujiendeleza maishani. Yupo serious sana njoo inbox nikupe no yake.

Asanteni sani
 

Chaliifrancisco

JF-Expert Member
Jan 17, 2015
16,512
2,000
Nawahi eapoti kuelekea Morogoro.
2765206_20210506_215437.jpg
 

Espy

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
71,013
2,000
Kwahiyo mpaka leo bado hajaianza safari ya maisha!! Mimba yake haijatungwa au
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom