simon baker
JF-Expert Member
- Oct 5, 2017
- 562
- 768
twitter sikuizi kuna mburulas..insta ndo usiseme..jf napo nakutana na hii..
mbombo ngafu
mbombo ngafu
Ukimpa hela anasema "asante"Asilimia kubwa mabeki 3 wanavutia...wanaume tunavutiwa na ule uhalisia wao. Unamuona mwanamke katika uhalisia wake na harufu yake halisi bila muongezeko wa chochote. Sio pafyumu wala kujichubua. Na aibu yao ni mvuto..
Kwa nini msioe wa hivyo sasaAsilimia kubwa mabeki 3 wanavutia...wanaume tunavutiwa na ule uhalisia wao. Unamuona mwanamke katika uhalisia wake na harufu yake halisi bila muongezeko wa chochote. Sio pafyumu wala kujichubua. Na aibu yao ni mvuto..
Tumesha fikaMiddle income country ...ndiko tunakoelekea
Nshawala sana ni watamu coz hawajatumika sana alafu ni cheap, naishi karibu na kota flani hivi na nna ofisi hapo so wanamwagika tu kutoka kota wapya kila sikuDaaah!! Kama zali vile kuna beki tatu hapa nyumba jirani mtoto tako linavutia balaa Ila sura ya kawaida..nimemtupia ndoano kanasa Jana hapa namvutia kasi baada ya week mbili naanza kula kitumbua...[emoji16][emoji16][emoji16]
Ila angalizo kwa vijana mnaokula mabeki tatu hakikisheni hamuingii peku maana unaweza ukashangaa unaweza kuanza kuitwa baba!! Vijana muwe makini hawa viumbe huwa mizunguko yao ipo faster sana kushika mimba so VAA HATA MIPIRA 2 KWA MPIGO [emoji16][emoji16] .
Halafu nasikiaga mabeki tatu huwa watamu balaa baada ya week mbili nitaleta mrejesho kama ni kweli halafu ni mtoto wa bukoba hivyo viuno nasubiri kujionea halafu nasikia K zao ni mnato mnato [emoji57][emoji57]
Kama ushawahi kula beki tatu usipite bila kulike hapa!!! Na kama ushawah kusingiziwa mimba na beki tatu usipite kulike pia.... Wadada na wamama wenye mabeki tatu home msitubanie vijana maana huko huwa hatuumizi sana kichwa kuhudumia ukimpa sh 5000anaona kama umempa sh 50000[emoji57][emoji57]
Mkuu kwa hyo na wewe huwa unajisevia? AuNshawala sana ni watamu coz hawajatumika sana alafu ni cheap, naishi karibu na kota flani hivi na nna ofisi hapo so wanamwagika tu kutoka kota wapya kila siku
NB :Tumia kinga
Yaani nimeshangaa week 2 ni nyingi mnoooKwanini akupe baada ya wiki mbili?
Bukoba ni water water war!
Najisevia tu hapa mkuu sipati tabuMkuu kwa hyo na wewe huwa unajisevia? Au
Middle income country ...ndiko tunakoelekea
Daaah!! Kama zali vile kuna beki tatu hapa nyumba jirani mtoto tako linavutia balaa Ila sura ya kawaida..nimemtupia ndoano kanasa Jana hapa namvutia kasi baada ya week mbili naanza kula kitumbua...[emoji16][emoji16][emoji16]
Ila angalizo kwa vijana mnaokula mabeki tatu hakikisheni hamuingii peku maana unaweza ukashangaa unaweza kuanza kuitwa baba!! Vijana muwe makini hawa viumbe huwa mizunguko yao ipo faster sana kushika mimba so VAA HATA MIPIRA 2 KWA MPIGO [emoji16][emoji16] .
Halafu nasikiaga mabeki tatu huwa watamu balaa baada ya week mbili nitaleta mrejesho kama ni kweli halafu ni mtoto wa bukoba hivyo viuno nasubiri kujionea halafu nasikia K zao ni mnato mnato [emoji57][emoji57]
Kama ushawahi kula beki tatu usipite bila kulike hapa!!! Na kama ushawah kusingiziwa mimba na beki tatu usipite kulike pia.... Wadada na wamama wenye mabeki tatu home msitubanie vijana maana huko huwa hatuumizi sana kichwa kuhudumia ukimpa sh 5000anaona kama umempa sh 50000[emoji57][emoji57]
Kweli tayari mkuu...Una habari? Tayari tumefika!
Na kweli mkuuTumeshafika
Unaweza ukaniainishia vigezo vya nchi kuitwa ya uchumi wa kati...???Tumesha fika