Kichwa Kichafu
JF-Expert Member
- Apr 13, 2017
- 44,984
- 189,583
Jaribu Kuunganisha Dot Hapo Mkuu
Mmmh
Mmmh
Sawa mkuuJaribu Kuunganisha Dot Hapo Mkuu
Ha ha ha we acha tu Mamiloo[emoji23][emoji23][emoji23] dadek. Mnaelezea kitu kimoja ila kila mtu anaelezea anavyopenda
Kwanini akupe baada ya wiki mbili?Daaah!! Kama zali vile kuna beki tatu hapa nyumba jirani mtoto tako linavutia balaa Ila sura ya kawaida..nimemtupia ndoano kanasa Jana hapa namvutia kasi baada ya week mbili naanza kula kitumbua...[emoji16][emoji16][emoji16]
Ila angalizo kwa vijana mnaokula mabeki tatu hakikisheni hamuingii peku maana unaweza ukashangaa unaweza kuanza kuitwa baba!! Vijana muwe makini hawa viumbe huwa mizunguko yao ipo faster sana kushika mimba so VAA HATA MIPIRA 2 KWA MPIGO [emoji16][emoji16] .
Halafu nasikiaga mabeki tatu huwa watamu balaa baada ya week mbili nitaleta mrejesho kama ni kweli halafu ni mtoto wa bukoba hivyo viuno nasubiri kujionea halafu nasikia K zao ni mnato mnato [emoji57][emoji57]
Kama ushawahi kula beki tatu usipite bila kulike hapa!!! Na kama ushawah kusingiziwa mimba na beki tatu usipite kulike pia.... Wadada na wamama wenye mabeki tatu home msitubanie vijana maana huko huwa hatuumizi sana kichwa kuhudumia ukimpa sh 5000anaona kama umempa sh 50000[emoji57][emoji57]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hujambo? Ujue ndio nimekujua leo
Kuna kitu nilikuwa natafuta huko piemuni mara nakutana na convo ya Chrismoris nikasema mmmh huyu katoka wapi ndio kufungua nione nikakuta kumbe mwanangu[emoji3][emoji3][emoji3] sio vizuri, hata mimi unanifanyia hivyo?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
umewezaje kunijua ma ????
Bek tatu kwenye mpira ni mtu ambae anazuia mashabulizi sasa akiwa anapandisha team maana yake anakua anachukua nafas ya winga mshambuliaj ambae ni mke wa mwwnye nyumba ikitokea winga mshambuliaji ni lege lege
hiyo ndo balance diet[emoji23][emoji23][emoji23] dadek. Mnaelezea kitu kimoja ila kila mtu anaelezea anavyopenda
Origin ni baada ya mke kuitw golikipa. Kwa sababu golikipa anasaidiwa na mabeki kama vile mke na housegirl.Hivi kwa nini wasichana wa kazi mnawaita beki tatu?
Kwa kwelihiyo ndo balance diet
Ahaa kumbeOrigin ni baada ya mke kuitw golikipa. Kwa sababu golikipa anasaidiwa na mabeki kama vile mke na housegirl.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] msamehe mwanao mamaaaaKuna kitu nilikuwa natafuta huko piemuni mara nakutana na convo ya Chrismoris nikasema mmmh huyu katoka wapi ndio kufungua nione nikakuta kumbe mwanangu[emoji3][emoji3][emoji3] sio vizuri, hata mimi unanifanyia hivyo?
Umeshasamehewa mwanangu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] msamehe mwanao mamaaaa
Daaah!! Kama zali vile kuna beki tatu hapa nyumba jirani mtoto tako linavutia balaa Ila sura ya kawaida..nimemtupia ndoano kanasa Jana hapa namvutia kasi baada ya week mbili naanza kula kitumbua...[emoji16][emoji16][emoji16]
Ila angalizo kwa vijana mnaokula mabeki tatu hakikisheni hamuingii peku maana unaweza ukashangaa unaweza kuanza kuitwa baba!! Vijana muwe makini hawa viumbe huwa mizunguko yao ipo faster sana kushika mimba so VAA HATA MIPIRA 2 KWA MPIGO [emoji16][emoji16] .
Halafu nasikiaga mabeki tatu huwa watamu balaa baada ya week mbili nitaleta mrejesho kama ni kweli halafu ni mtoto wa bukoba hivyo viuno nasubiri kujionea halafu nasikia K zao ni mnato mnato [emoji57][emoji57]
Kama ushawahi kula beki tatu usipite bila kulike hapa!!! Na kama ushawah kusingiziwa mimba na beki tatu usipite kulike pia.... Wadada na wamama wenye mabeki tatu home msitubanie vijana maana huko huwa hatuumizi sana kichwa kuhudumia ukimpa sh 5000anaona kama umempa sh 50000[emoji57][emoji57]
nimeshamsahau na kumsahau isee.......Vipi mkuu, ulifanikiwa kutafuna..?
Kwamba anakaba lila sehemu?Hivi kwa nini wasichana wa kazi mnawaita beki tatu?
Update: Nashukuru mlionifafanulia nimeelewa vema
Crap teaDaaah!! Kama zali vile kuna beki tatu hapa nyumba jirani mtoto tako linavutia balaa Ila sura ya kawaida..nimemtupia ndoano kanasa Jana hapa namvutia kasi baada ya week mbili naanza kula kitumbua...[emoji16][emoji16][emoji16]
Ila angalizo kwa vijana mnaokula mabeki tatu hakikisheni hamuingii peku maana unaweza ukashangaa unaweza kuanza kuitwa baba!! Vijana muwe makini hawa viumbe huwa mizunguko yao ipo faster sana kushika mimba so VAA HATA MIPIRA 2 KWA MPIGO [emoji16][emoji16] .
Halafu nasikiaga mabeki tatu huwa watamu balaa baada ya week mbili nitaleta mrejesho kama ni kweli halafu ni mtoto wa bukoba hivyo viuno nasubiri kujionea halafu nasikia K zao ni mnato mnato [emoji57][emoji57]
Kama ushawahi kula beki tatu usipite bila kulike hapa!!! Na kama ushawah kusingiziwa mimba na beki tatu usipite kulike pia.... Wadada na wamama wenye mabeki tatu home msitubanie vijana maana huko huwa hatuumizi sana kichwa kuhudumia ukimpa sh 5000anaona kama umempa sh 50000[emoji57][emoji57]