thomas_360
JF-Expert Member
- Oct 11, 2015
- 1,454
- 1,436
Daaah!! Kama zali vile kuna beki tatu hapa nyumba jirani mtoto tako linavutia balaa Ila sura ya kawaida..nimemtupia ndoano kanasa Jana hapa namvutia kasi baada ya week mbili naanza kula kitumbua...[emoji16][emoji16][emoji16]
Ila angalizo kwa vijana mnaokula mabeki tatu hakikisheni hamuingii peku maana unaweza ukashangaa unaweza kuanza kuitwa baba!! Vijana muwe makini hawa viumbe huwa mizunguko yao ipo faster sana kushika mimba so VAA HATA MIPIRA 2 KWA MPIGO [emoji16][emoji16] .
Halafu nasikiaga mabeki tatu huwa watamu balaa baada ya week mbili nitaleta mrejesho kama ni kweli halafu ni mtoto wa bukoba hivyo viuno nasubiri kujionea halafu nasikia K zao ni mnato mnato [emoji57][emoji57]
Kama ushawahi kula beki tatu usipite bila kulike hapa!!! Na kama ushawah kusingiziwa mimba na beki tatu usipite kulike pia.... Wadada na wamama wenye mabeki tatu home msitubanie vijana maana huko huwa hatuumizi sana kichwa kuhudumia ukimpa sh 5000anaona kama umempa sh 50000[emoji57][emoji57]
Ila angalizo kwa vijana mnaokula mabeki tatu hakikisheni hamuingii peku maana unaweza ukashangaa unaweza kuanza kuitwa baba!! Vijana muwe makini hawa viumbe huwa mizunguko yao ipo faster sana kushika mimba so VAA HATA MIPIRA 2 KWA MPIGO [emoji16][emoji16] .
Halafu nasikiaga mabeki tatu huwa watamu balaa baada ya week mbili nitaleta mrejesho kama ni kweli halafu ni mtoto wa bukoba hivyo viuno nasubiri kujionea halafu nasikia K zao ni mnato mnato [emoji57][emoji57]
Kama ushawahi kula beki tatu usipite bila kulike hapa!!! Na kama ushawah kusingiziwa mimba na beki tatu usipite kulike pia.... Wadada na wamama wenye mabeki tatu home msitubanie vijana maana huko huwa hatuumizi sana kichwa kuhudumia ukimpa sh 5000anaona kama umempa sh 50000[emoji57][emoji57]