Cyprian Musiba: Huenda hukujua taarifa hizi kuhusu mtu huyu

Status
Not open for further replies.
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
26,026
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
26,026 2,000
Wakuu naona kuna kitu kinakosekana katika kuangalia tabia za huyu mtanzania mwenzetu, naomba tupitie taratiiiiibu na kwa umakini mkubwa cv yake kuna kitu nina uhakika tutakiona

UPDATE:

Jina lake halisi ni Mayagi Mulaga na sio Cyprian Musiba.

Alifeli darasa la saba mara 3.

Akashindwa uchaguzi wa Ubunge jimbo la Mwibara mara 2 (2010 na 2015.)

Ana file la kuwa na maradhi ya akili huko Mirembe tangu 2012.
 
DsmicSound

DsmicSound

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2015
Messages
1,032
Points
2,000
DsmicSound

DsmicSound

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2015
1,032 2,000
Wakuu naona kuna kitu kinakosekana katika kuangalia tabia za huyu mtanzania mwenzetu, naomba tupitie taratiiiiibu na kwa umakini mkubwa cv yake kuna kitu nina uhakika tutakiona
Huwezi ipata...LABDA ITENGENEZWE...TISS HUYO...
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
26,026
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
26,026 2,000
Itasaidia nini wakati anaonyesha CV yake live kwa matendo yake.
Pengine ukiona utatumia zaidi kuliko ninavyo umia nikiiona CV ya Palamagamba na matendo yake live.
Mkuu kuna kitu hakiungi vizuri labda tukiona cv yake tutakigundua
 
kabatimpya

kabatimpya

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2018
Messages
208
Points
250
kabatimpya

kabatimpya

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2018
208 250
Kweli kabisa tunaomba kama mtu ana cv yake tuione hata background history yake atuwekee humu.maana huyu inabidi tumfaham ins&out tumuelewe.la sivyo anatuchezea akili pengine ni ktk walewaleee.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
10,115
Points
2,000
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
10,115 2,000
Wakuu naona kuna kitu kinakosekana katika kuangalia tabia za huyu mtanzania mwenzetu, naomba tupitie taratiiiiibu na kwa umakini mkubwa cv yake kuna kitu nina uhakika tutakiona
Ni vema ukachana na watu wa namna hii, fanya yako
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,313,876
Members 504,678
Posts 31,807,014
Top