Cyprian Musiba: Huenda hukujua taarifa hizi kuhusu mtu huyu

Status
Not open for further replies.
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
26,026
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
26,026 2,000
Wakuu naona kuna kitu kinakosekana katika kuangalia tabia za huyu mtanzania mwenzetu, naomba tupitie taratiiiiibu na kwa umakini mkubwa cv yake kuna kitu nina uhakika tutakiona

UPDATE:

Jina lake halisi ni Mayagi Mulaga na sio Cyprian Musiba.

Alifeli darasa la saba mara 3.

Akashindwa uchaguzi wa Ubunge jimbo la Mwibara mara 2 (2010 na 2015.)

Ana file la kuwa na maradhi ya akili huko Mirembe tangu 2012.
 
ichumu lya

ichumu lya

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2016
Messages
1,322
Points
2,000
ichumu lya

ichumu lya

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2016
1,322 2,000
Alilipiwa mahali na Kikwete afu Riziwan akamnunulia viatu na suti.
Niayo tu kwa leo.
Wakuu naona kuna kitu kinakosekana katika kuangalia tabia za huyu mtanzania mwenzetu, naomba tupitie taratiiiiibu na kwa umakini mkubwa cv yake kuna kitu nina uhakika tutakiona
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,313,876
Members 504,678
Posts 31,807,014
Top