CWT inaenda kinyume na malengo yake, walimu jitoeni

CWT inaenda kinyume na malengo yake, walimu jitoeni

Hakuna cha walimu ile ni tawi la ccm na genge la wapiga pesa. Kiufupi ni wahuni tu
 
Chama hakiwezi kuwa na msimamo kwakuwa katibu yenyew haijasimama na chama hakina hakiba kubwa ya kifedha
 
Swala la kujiondoa sio suluhisho suluhisho nikuweka viatu pemben
 
CWT ndo wakala mkubwa wa CCM. Wamewapumbaza walimu kwa miaka nenda miaka rudi.
 
Hawawezi hawa kujipigania ni watu duni
Kimaarifa
Kiuchumi
Kiumoja na hata kujitambua

Yote hayo yanawaacha vunerable kuonewa
 
Hivi magreth Seven hajawahi kuwa rais cwt na kisha kwenda kugombe nafac ya siasa kupitia joka la kijani akashinda?
Pia mwisho mwa awamu ya 4 JK aliwateua baadhi ya viongozi wa cwt taifa kuwa madc,ikumbukwe dc yeyote ni mjumbe katika mikutano ya chama levo flan
 
Hivi magreth Seven hajawahi kuwa rais cwt na kisha kwenda kugombe nafac ya siasa kupitia joka la kijani akashinda?
Pia mwisho mwa awamu ya 4 JK aliwateua baadhi ya viongozi wa cwt taifa kuwa madc,ikumbukwe dc yeyote ni mjumbe katika mikutano ya chama levo flan


Nimekumbuka kweli Magreth Sitta aliwahi kuwa kiongozi wa CWT na baadaye kiongozi wa chama cha CCM.
 
Ajabu ndo wanaonekana wana akili kumbe..........
 
Back
Top Bottom