CWT inaenda kinyume na malengo yake, walimu jitoeni

CWT inaenda kinyume na malengo yake, walimu jitoeni

Chakamatwa naona upo ktk hawakati zenu za Kudanganya walimu. Onyesheni mfano ambao cwt wameshindwa kufanya kufanikiwa sisi walimu tutawafuata chakamwata vinginevyo sisi walimu hatuwezi kuwafuata mana chakamwata ni km mume mchepuko tu.


Unashauriwa kusoma posti nzima kabla hujatoa mapovu yako maana unaaibika kwa kutoa maoni kama mtoto wa darasa la pili
 
Hatuwezi kuleta nabadiliko ndani ya chama kisichotaka mabadiliko swala ni moja tu kujitoa CWT na kujiunga na chakamwata baaasi!!
 
Walimu lioneni hili kama changamoto inayotakiwa kutatuliwa
 
Kugoma kutaathiri watoto wetu na kutasababisha kufukizwa kazi ila kipatikane chama chenye viongozi wanaojua hatua nzuri zisizo na madhara kwa wanafunzi na kwa walimu ila serikali pekee na kuifanya serikali kutekeleza madai yenu bila maumivu kwa wasio na hatia isipokuwa serikali.
 
Watz wengine wakipata elimu feki jua, kuna siku tutakuwa na viongozi feki, madaktari feki, jeshi feki, nk. Ambapo hata wewe na mtoto wako aliyepata elimu private schools ataathirika tu
Ni kweli,huko private schools ndo walimu feki walipojaa,wanapelekeshwa balaa. Kinawabeba ni mazingira mazuri ya kazi na motisha kidogo kama chakula na malazi.
 
Walimu siku mkijitambua nitawaunga mkono

Endeleeni kuvaa matenet za CWT na kofia kama za walinda mpunga shamba

Wengi wenu mmejaa majungu mpaka kwenye mavazi
Huko maofisini mnarogana mpaka semina za kusimamia mitihani ya wanafunzi ya taifa

Wengi wenu hasa vijijini ndo hamjitambui kabisa mmechanganyikana na wahenga kwenye virabu vya gongo machicha na mataputapu

Walimu wakuu wenu aka ma big head ndo wanawatawala na kuwaendesha kama wanafunzi huo uozo wa CWT mtauona kweli

Uchaguzi ukifika serikali inawapaga kusimamia vituo vya uchaguzi ikijua ni rahisi kumnunua masikini

Badieikeni walimu conservativeness fungueni mind set zenu jiendelezeni kielimu mzitambue haki zenu


Siku mkijitambua nitarudi tena
Wengine tunajitambua sema tu janga la umasikini ndo linatutatiza sana. Unajaribu kudai na kuwa na msimamo baadae unajiona unapoteza kibarua hivi huku wenzako hawakuungi mkono.
 
Hivi vyama vyote vya wafanyakazi sijui hifadhi za Jamii vyote ni kapu la serikali. Hilo shirikisho la vyama vya wafanyakazi TUCTA lina kazi gani km chama hakifanyi haki kwa wateja wake!
Fact.
 
Nahitaji mawasiliano na CHAKAMWATA ili nihamasishe walimu huku nilipo wajiunge na hiki chama.
 
Back
Top Bottom