CV ya Sheikh Gorogosi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CV ya Sheikh Gorogosi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Whisper, Jun 29, 2009.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana Jf, Nilipokea kwa masikitiko makubwa habari ya kifo cha Sheikh Gorogosi. Ufahamu wangu unanishawishi niamini kuwa alikuwa mtu muhimu ktk BAKWATA ingawa sifahamu kiwango chake cha elimu. Natamani kufahamu CV ya huyu ndugu yetu. Mwenye info naomba aimwage hapa jamvini.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,168
    Likes Received: 4,035
    Trophy Points: 280
    Jamani wadau...nasikia sheikh Gorogosi ana shule kali sana sana ya elimu ya dini.....
    amesoma chuo kikuu misri kama miaka 7 na chuo kikuu cha makka miaka kama 7...pia amesoma sana sheria za dini.....hadi leo nafikiri hakuna anaemfikia kwa elimu ya dini hapa tanzania......yaani ilikuwa karibia apate PHD ya elimu ya dini....hata sheikh Husein analijua hili...nimeumwa sikio na mdau mmoja nae ni mwana ulamaa....
     
  3. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,989
    Likes Received: 12,505
    Trophy Points: 280
    Japo CV yake sina ila kwa kadri nilivyowahi kuzungumza nae, anaonyesha ilmu duniya anayo na sifa yake ya ziada ni heshima kwa mamlaka husilka. Sheikh Mkuu alipoakiumwa, Ni Gorogosi ndiye aliyeendesha Bakwata, hata ili fukuza fukuza, Sheikh Mkuu aliibariki.
    Miongoni mwa wenye ilmu kubwa ya dini, ukiondoa Hemed Bin Jumaa Bin Hemed, na Sheikh Nurdin Hussein Bafadhili, waliobaki wote badobado, Sheikh Yahya Hussein pia yupo, tatizo ni longolongo za unajimu na mambo ya majini.
    Mungu awaweke mahali pema peponi, Sheikh Nurdin Hussein, Hemed Bi Jumaa na Gorogosi.
     
  4. tonge nyama

    tonge nyama JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2009
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 338
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 80
    Mi nafikiri mpendwa wetu huyo ameshatangulia mbele ya haki so, sioni sababu ya kujaribu kumchimba yaliyokuwa maisha yake binafsi. cha muhimu ni kwamba alikuwa mtu muadilifu hilo kila mmoja anajua, hakuwa muongo, fisadi, mshirikina au mzinzi so may you please leave our beloved sheikh alone????
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    sijui kwanini huwa nakuona msanii msanii fulani hivi wale madingi ambao wanawapaga story watoto wao kuwa walikuwa wa kwanza from STD one mpaka chuo kikuu...anyway ni JF lakn
     
  6. S

    Semjato JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2009
    Joined: Jun 26, 2008
    Messages: 225
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hahahahaha,dah!
     
  7. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,432
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Yo Yo,
    Ungelimjua huyo aliyekuwa nyuma ya PC kuandika hayo na shughuli yake. Usingehoji wala kumwona msanii. ... eni wei, JF sote tunatumia majina bandia na tunavaa tabia na uhusika bandia, japo baadhi tunajuana fika!
     
    Last edited: Jun 29, 2009
  8. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,432
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145

    Niliwahi kujuzwa kuwa Marehemu alikuwa msomi mzuri hata kwa upande wa Ilimu Dunia. Aliwahi kufanya kazi Mamlaka ya Elimu katika nafasi ya Uandamizi. Aliacha kwenda BAKWATA lakini naambia alirudi tena na amekufa akihesabika kama Mfanyakazi wa Mamlaka. Nilijaribu kuhoji aliwezaje kutumikia vyeo viwili na vyote vikiwa ni vikubwa, mpaka sasa sijaridhika na majibu. Ila nimepewa mfano hai kuonyesha kuwa hakuwa pekee wa namna hii maana hata Padre Prof. Mkude, mwalimu wa UDSM anamajukumu kama marehemu
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    Mie nataka nimjue Mwenyeji Mungu.......huyo mkewe na wanawe ndio wamjue.....
     
  10. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mkuu story yako imejaa nasikia nyingi kwa hiyo ni ngumu kujua kama ni kweli au la. Na mtu umesema kasoma Misri miaka 7 halafu akasoma na Mecca miaka 7 ukijumlisha miaka yote hiyo inakuja miaka 14. Sasa inachukua miaka mingapi kupata PhD ya dini kama mtu aliyesoma chuo kikuu miaka 14 hajaipata?
    Halafu baada ya nasikia zote unakuja kusema hata sheikh Husein anajua hilo. Sasa iweje statement ya kwanza hauna uhakika halafi statement ya pili una uhakika? Very contradicting.
     
  11. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 3,101
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Pamoja na elimu zote bado waislamu watanzania hawajanufaika na uongozi wa Bakwata kwa kiwango kinacho stahili, kama mchangiaji mmoja aliposema kwamba ni watu watatu tu wenye kiwango hiko cha elimu katika population ya zaidi ya watu millioni 20 katika kipindi zaidi ya miaka 40.

    Ili kumuenzi marehemu ni kukubali kuboresha pale walipofika Bakwata na kukwama kwa muda mrefu pamoja na kuruhusu mawazo mengi, kuongeza uwazi na ushirikishi katika kuongoza dini na kutengeneza fursa nyingi zaidi na kwa watu wengi zaidi. Pamoja na kuweka mfumo wa kisasa zaidi katika uongozi utakaokabili changamoto zinazo ikabili jamii ya waislamu kwa sasa na baadae, binafsi na naona jamii ya kiislamu inaenda nyuma kila kukicha ukilinganisha na jamii za dini nyingine hata hizi zinazojitokeza sasa.
     
  12. m

    msasa Member

    #12
    Jun 30, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko juu

    teteeeehehe
     
  13. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Labda nishereheshe kidogo point mbili tatu za hapo juu. Almarhuum Gologosi hakumaliza degree kule misri alikatiza bila kupewa kwani degree a dini misri ni ya miaka 10. Yeye alimaliza Saudia katika fani ya Sheria specilized katika social islamic.

    Mpka umauti wake alikwenda Hija mara 14.

    Kuna engi sana wenye visomo va juu sana katika dini nao woooote wakiongozwa na
    Prof Juma Mikidadi ( B islamic law madina, m social islam madina, PhD islamic social islamic sScotland. huyu ni mbunge wa jimbo la kibiti aliyestahafu.

    Kuna Sheikh Mattaka( aliyefukuzwa bakwata ) ana masters alizosomea Misri na madina za islamic culture. na sasa anfana masters mbili kwa mpigo Open Univ dar ( MA na LL M.

    Kuna akina Khalifa Khamis ( yeye ana b islamic law na B mass com. .
    Kuna sheikh Chizenga ana masters
    Kuna sheikh Kilemile ana Bachelor aliyosomea Misri miaka 10.
    Kuna sheikh Muharami Doga. ( Huyu ndio mkali wa Nahau ( bachelor in islamic law na bachelor in arabic literature.

    Mtoto wa sheikh mkuu hemed bin jumaa, yeye ana masterd aliyyochukulia Saudia.
    Kuna wengi.

    Al marhum Sheikh Hemed bin Jumaa bin Hemed ( yeye hakuwa na degrii yoyote bali alisomea ndumi tanga, kisha lamu.

    Al Marhum sheikh Noordin husein hakuwa na degrii oote ee alisomea kilwa, tanga na lamu.

    Vile vile sheikh Yahya husein hana degrii


    Nasriyah Saleh Al-Nahdi.
    Mapumzikoni
    Mwera , Znz
     
  14. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yote Tisa,kumi Shehe Gorogothi alikuwa mcha Mungu na mtii tumwache apumzike kwa amani.
     
  15. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh kweli kazi kubwa kuwa na hazina kama watu hawa
     
  16. H

    HERRYMAN CHRISS New Member

    #16
    Jun 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lets wait.
     
  17. J

    Jafar JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona hamkuuliza haya wakati yu hai, say ukishajua unataka kutupeleka wapi? Mwacheni apumzike kwa amani.
     
  18. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 0
    Mhh kwa sasa sisemi maana nikisema ntaambiwa nikasilimu au sijui nitoe shahada as if nimemshirikisha Mungu

    lakini in short hakuna atakaye kuletea jibu sahihi wala atakaye kuletea scholarly papers au vitabu alivyoviandika huyu bwana

    sana sana utapewa majibu ya kuwehua wehua tuu kisha baadae utaulizwa wewe mbona unagangania kutaka kujua shule yake..then watatumia tactic ya kukupa CV za wasio husika kabisa na hii thread

    lakini usiseme maana ukisema utaonekana unalako jambo
     
  19. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 0
    Acha kutufanya wajinga sisi


    Kwanza Hakuna sheikh Nurdin Hussein Bafadhili

    pili unamaana gani kusema kuwa waliobaki wote bado bado maana hiyo ni gross generalisation na kwa mtu wa calibre yako ulitakiwa uwe more careful kabla ya kutoa sweeping statements kama hizi
     
  20. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,622
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Dahdahdahahdah!!!!!! hivi kumbe hii ndiyo CV yake?
     
Loading...