CUF yachemka maandamano kumpinga Hamad jimboni Wawi

CUF yachemka maandamano kumpinga Hamad jimboni Wawi

quote_icon.png
By Priory of Zion
Naona sasa itabidi tuanze kuambiana ukweli! Watanzania tuna kawaida ya kusema mema tu ya marehemu na muda mwingine tunatia chumvi nyingi! Pengine ni njia ya 'kumlaghai' Mungu ili amhurumie! Lakini la Regia kwa hili nadhani linatumiwa na CDM kama mtaji wa kisiasa kujipatia umaarufu! Huku Kondoa niliko hilo jina ndio kwanza wanalisikia! Ukiondoa mchango wake kwenye chama chake kama upo, au kujipendekeza kwake kwa kundi la Mbowe,na kuleta PICHA za mikutano ya CDM hapa JF ; Mimi sioni MCHANGO WAKE kitaifa! Hata bungeni sikuwahi kumsikia akuzungumza lolote la maana!

Naona unataka kuomba msaada wa TV na media zifike kwa wingi. Sidhani kama ile siku uliposafiri kuja Arusha kilikuwa sio kipindi cha Bunge na Regia alitoa kero. Pole kwakumchukia marehemu itakuumiza sababu ni peke yako
 
Nashindwa kuamini kama hii ni GREAT THINKERS. UTUMBO MTUPU NA UONGO MTUPU. NDUGU YANGU PROPAGANDA SIO KAMA HUU,BALI HUO NI UTUMBO. Najaribu kuhama JF kidogo kidogo kwa hali kama hizo. lol
 
Dear mpemba!!!!!!! i swear siku HAMAD RASHID AKIPOKELEWA NA SLAA CDM MIMI nahamia NCCR
HAMAD RASHID ni mpuuzi sana, mpenda madaraka, ndumila kuwili, mchumia tumbo.
nafuu mara mia kufanya kazi na Seif kuliko rashid

Note: Naunga mkono kutimuliwa kwa HR ila pia CUF lazima ikubali imeporomika na kuipeleka juu ni rahisi sana kama itawatumia wabunge wake vizuri. Kwa nini mpaka leo waziri wa usafirishaji zenji hawajibishwi???????
Nani kamwambia hamad rashid anataka kwenda kwa slaa?!! Au umechukua nafasi ya sheikh yahya hussein?!!
 
Nani kamwambia hamad rashid anataka kwenda kwa slaa?!! Au umechukua nafasi ya sheikh yahya hussein?!!

Wewe secretary wa HR unataka kujifanya chizi? Huoni viwavi wa CDM wanavyokushangilia humu?
 
Nani kamwambia hamad rashid anataka kwenda kwa slaa?!! Au umechukua nafasi ya sheikh yahya hussein?!!

CUF wafuasi wa CUF badala ya kuangalia na kuyapatia ufumbuzi matatizo yao wanabadi kuidhania CDM kila uchao.
Nachomaanisha kwa wafuasi wa cuf ni kwamba wajue HR hapendwi kabisa na wafuasi wa CDM, HR aelekee ccm
 
Hivi kwanini wana CHADEMA na CCM (John Tendwa na Werema) kipindi hichi wanampenda sana Hamad Rashid na kufika hadi kumtetea kama ambavyo inaonekana hapa Jamii Forum, wachangiaji wengi hua wanamtetea na ama kumkweza Hamad Rashid huku wakimponda Maalim na Bingwa wa Siasa Afrika! Jee watu hawa (CCM+CHADEMA) wana mapenzi ya dhati juu ya Hamad Rashid au kwa Vile 'Wafanya biashara wa kisiasa' hawa wanamgombania dalali huyu ili mtaji wao wa kisiasa utononeke na hatimae ifikapo 2015 waje kujipatia pesa zaidi halafu wajifiche kwenye speaker za magari ya music!

Mapenzi yako CCM na CUF sio kwa Hamad Rashid na ndio maana wamegawana serikali zanzibar na kutekeleza ilani ya CCM na tar. 04, Jan. 2012.....CUF wametoa press release ya kuipongeza Serikali ya CCM kwenye gazeti la Daily news...Hapo vipi?!
 
Zanzibar ni koloni la kudumu la Tanganyika ndio maana haina sarafu, haina Passport wala haina kiti Umoja wa Mataifa, Rais wa Zanzibar hana tofauti na Rais wa TFF hana hata uwezo wa kuamuru vita.
Tanganyika ni koloni la nani?Maana sijaona kiti chake UN,wala hiyo pasipoti unayosema wala hiyo sarafu!!!usiwe mjinga mpaka kupita kiasi,unatuchosha kuandika utumbo nenda kwenye hoja burro!!
 
Breaking news:
Kesi imeahirishwa......baada ya CUF kuomba muda zaidi wa kujipanga....inashangaza kwani wakati wanataka kuwatimua kina hamad hawakuwapa muda wa kujitetea hata kidogo......ina kuwa vp wao kuhitaji muda zaidi mahakamani ilhali hawakuwapa muda huo we zao?! Haki iko wapi hapo?

kioo kikiingia vumbi hupanguswa na kikivunjika huondolewa.
 
Pilipili yaliwa shamba nyie inawawashia nini?

Au sababu Hamad Rashid Pandikizi lenu ndani ya CUF Limefukuzwa? Kwani msiwe wa wazi mchukueni basi kama mnamuona dhahabu kwenu na sio kuleta chokochoko.

Lakin nashangaa Znz shwari kabisaaaaa hakuna maneno. Kwanini Bara wanaleta chokochoko. au Hamad Rashid alikuwa anawapa nini?

Tutajua mengi ya hamad baada ya kutimuliwa kwani wote waliokuwa wananufaika naye watapiga kelele na ndio hizi tunazisikia.


Kheri sisi tuzungumze mambo yanayowahusu waTanzania wenzetu hata kama ni watoto wa bi.mdogo bado ni wenzetu.

Sasa wewe muarabu wa oman kila siku uko busy na mambo yetu waTanganyika huwa unawashwa na pilipili ya wapi?

Issue hapa sio kumshabikia HR kwakuwa tunafahamu akishindwa ku retain uanachama wake ataanzisha chama chake, hawezi kujiunga na sisi. Hapa tunazungumzia maandamano mliyokuwa mmeyaandaa ya wakazi wa wawi kuunga mkono uamuzi wa maalim seif kumvua uanachama HR, mbona hayajafanikiwa hadi mkaamua kuazima sera za ccm za kubeba watu na malori kutoka majimbo mengine ili kuwaokoa na aibu?

Na tumewaambia mlete picha kushuhudia kama kweli wanacuf wa jimbo la wawi waliandamana kumuunga mkono maalim seif hadi sasa kimya. Sisi tukifanya maandamano ama mkutano picha zinatua hapa JF mara moja lakini ninyi mnapiga maneno tu bila ushahidi. Na hii inadhihirisha kwamba HR amewalemea huko wawi pamoja na kutumia nguvu nyingi sana kumchafua, lakini wapiga kura wake wamekataa kutumika. Mnaweza kuendelea kukopa sera za ccm za kununua watu, muwanunue watu wa wawi waaandamane, mbona serikalini mnatekeleza sera za ccm kwani katika hili mnashindwa nini.
 
Kheri sisi tuzungumze mambo yanayowahusu waTanzania wenzetu hata kama ni watoto wa bi.mdogo bado ni wenzetu.

Sasa wewe muarabu wa oman kila siku uko busy na mambo yetu waTanganyika huwa unawashwa na pilipili ya wapi?

Issue hapa sio kumshabikia HR kwakuwa tunafahamu akishindwa ku retain uanachama wake ataanzisha chama chake, hawezi kujiunga na sisi. Hapa tunazungumzia maandamano mliyokuwa mmeyaandaa ya wakazi wa wawi kuunga mkono uamuzi wa maalim seif kumvua uanachama HR, mbona hayajafanikiwa hadi mkaamua kuazima sera za ccm za kubeba watu na malori kutoka majimbo mengine ili kuwaokoa na aibu?

Na tumewaambia mlete picha kushuhudia kama kweli wanacuf wa jimbo la wawi waliandamana kumuunga mkono maalim seif hadi sasa kimya. Sisi tukifanya maandamano ama mkutano picha zinatua hapa JF mara moja lakini ninyi mnapiga maneno tu bila ushahidi. Na hii inadhihirisha kwamba HR amewalemea huko wawi pamoja na kutumia nguvu nyingi sana kumchafua, lakini wapiga kura wake wamekataa kutumika. Mnaweza kuendelea kukopa sera za ccm za kununua watu, muwanunue watu wa wawi waaandamane, mbona serikalini mnatekeleza sera za ccm kwani katika hili mnashindwa nini.


Pitia gazeti la Zanzibar leo la leo utaona kila kitu humo.
 
Breaking news:
Kesi imeahirishwa......baada ya CUF kuomba muda zaidi wa kujipanga....inashangaza kwani wakati wanataka kuwatimua kina hamad hawakuwapa muda wa kujitetea hata kidogo......ina kuwa vp wao kuhitaji muda zaidi mahakamani ilhali hawakuwapa muda huo we zao?! Haki iko wapi hapo?

kioo kikiingia vumbi hupanguswa na kikivunjika huondolewa.

Sheria inawaruhusu kufanya hivyo. Tuiache mahakama itende kazi zake ili sheria ichukue mkondo wake.

 
Pitia gazeti la Zanzibar leo la leo utaona kila kitu humo.


Kwanza sijawahi kulisoma hilo gazeti, Pili hapa nilipo siwezi kulipata.

Kwahiyo kama lina issue ya msingi in relation to this thread, weka kwa muhtasrai hapa.
 
Vyama vingi vya kisiasa barani Afrika vina-practice DEMO-CRAZY badala ya DEMOCRACY,ndio maana vimejaa viongozi wenye maamuzi ya KIIMLA yanayopelekea UBAKWAJI wa DEMOKRASIA.
 
wajifunze sio wanakurupuka tu kufanya maamuzi magumu, hawajiulizi kwanini MAGAMBA hayavuliki mpaka sasa?
 
Back
Top Bottom