CUF yachemka maandamano kumpinga Hamad jimboni Wawi

CUF yachemka maandamano kumpinga Hamad jimboni Wawi

hasan124

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2012
Posts
716
Reaction score
128
Habari za kuaminika kutoa Pemba zinasema chama cha CUF kimekosa washirikaJimbo la Wawi ya kumpinga Mh. Hamad Rashid na matokeo yake Ni kwamba imewalazimu kutafuta njia mbadala na kuitisha mkutano wa hadhara Pemba nzima kikiendelea na zoezi lake la kujitakasa mbele ya wanachama wake kwa kitendo cha kuwafukuza Hamad Rashid na wenzake.

Ili kufanikisha zoezi ile CUF almaarufu Kama CCM "B" (kwa kutumia tekniki ile ile ya kiccm) wamekodisha malori kutoka kona zote za Pemba kusudi wapate watu wengi kuonyesha zoezi lao limefanikiwa.
 
haya CCM B na sarakasi zenu
Naamini hamad na wenzake wameona huo Uccm B that's why wakalianzisha, hebu tusubiri watoke kabisa labda tutapata kwa undani uCCmafisadi B wa Cuf umekaakaa vp.
 
Hii ni ishara kwamba 2015 CUF itapoteza viti vingi sana pemba.
 
Habari za kuaminika kutoa Pemba zinasema chama cha CUF kimekosa washirika ktk JIMBONI WAWI ya kumpinga mh. Hamad Rashid na matokeo yake Ni kwamba imewalazimu kutafuta njia mbadala na kuitisha mkutano wa hadhara Pemba nzima kikiendelea na zoezi lake la kujitakasa mbele ya wanachama wake kwa kitendo cha kuwafukuza Hamad Rashid na wenzake.
ili kufanikisha zoezi ile CUF almaarufu Kama CCM "B" (kwa kutumia tekniki ile ile ya kiccm) wamekodisha malori kutoka kona zote za Pemba kusudi wapate watu wengi kuonyesha zoezi Lao limefanikiwa.


Wapi mtatiro?,Tupe majibu ya watu kama hawa
 
Hii ni ishara kwamba 2015 CUF itapoteza viti vingi sana pemba.
Habari Njema hii kwani kwa yeyote mpenda maendeleo na democracy katika INJI hii atakubali kwamba mabadiliko hayahitajiki kwa kuiangusha ccMafsd pekee Bali hata kwa vyama pinzani vyenye Mrengo huo wa kiCCm na pia wapemba waondokane na uCUF wajiulize toka mwaka 1995 waanze kuichagua imewafanyia nini?!! AMA ndo yaleyale ya chama tawala?!
 
Habari za kuaminika kutoa Pemba zinasema chama cha CUF kimekosa washirika ktk JIMBONI WAWI ya kumpinga mh. Hamad Rashid na matokeo yake Ni kwamba imewalazimu kutafuta njia mbadala na kuitisha mkutano wa hadhara Pemba nzima kikiendelea na zoezi lake la kujitakasa mbele ya wanachama wake kwa kitendo cha kuwafukuza Hamad Rashid na wenzake.
ili kufanikisha zoezi ile CUF almaarufu Kama CCM "B" (kwa kutumia tekniki ile ile ya kiccm) wamekodisha malori kutoka kona zote za Pemba kusudi wapate watu wengi kuonyesha zoezi Lao limefanikiwa.

Ni lini Mh Hamad Rashid atakwenda Wawi na kuongea na wazee na wapiga kura wake ili awaeleze kadhia nzima kwani mpaka sasa wanasikia upande mmoja tu wa CUF.

Na Vipi Mh Hamad ameshaacha kushinda pale habari maelezo? au kwanza anasubiri msiba uishe maanayake hakuna wanahabari pale wote wapo Ifakara?

Tunasubiri kusikia ziara ya Mh Hamad Wawi itakuwa lini?.

 
Naamini hamad na wenzake wameona huo Uccm B that's why wakalianzisha, hebu tusubiri watoke kabisa labda tutapata kwa undani uCCmafisadi B wa Cuf umekaakaa vp.

Sio watoke bali WAMEFUKUZWA KABISA CUF. Ila kadi wamekataa kurudisha lakini kimsingi OUT.

 
Wapi mtatiro?,Tupe majibu ya watu kama hawa
Sina uhakika Kama kweli julius Mttro Ni CDM but nina hakika kwa sasa ni kibaraka pale Buguruni akitekeleza kwa utiifu haswa sera za ndio mzee kwani an ajua fika endapo ataenda kinyume na bosi basi tena yatampata yaliyowatokea wooooote waliothubutu kupinga maamuzi ya bosi.....
kwa kusaidia Kama atajitokeza aanze kwa kutuelezea ukubwa wa JIMBO la WAWI na huo umuhimu wa kukodi malori kubebea watu kwa ajili ya huo mkutano jioni ya Leo.....na iweje yaonekane maeneo tofautitofauti ktk majimbo jirani na WAWI Kama ziwani etal
 
Habari za kuaminika kutoa Pemba zinasema chama cha CUF kimekosa washirika ktk JIMBONI WAWI ya kumpinga mh. Hamad Rashid na matokeo yake Ni kwamba imewalazimu kutafuta njia mbadala na kuitisha mkutano wa hadhara Pemba nzima kikiendelea na zoezi lake la kujitakasa mbele ya wanachama wake kwa kitendo cha kuwafukuza Hamad Rashid na wenzake.
ili kufanikisha zoezi ile CUF almaarufu Kama CCM "B" (kwa kutumia tekniki ile ile ya kiccm) wamekodisha malori kutoka kona zote za Pemba kusudi wapate watu wengi kuonyesha zoezi Lao limefanikiwa.

Kwasitahiri ya kukodi maroli na kusomba watu kweli itakuwa ccm b. wapinzani huwa hawakodishi watu
 
Sio watoke bali WAMEFUKUZWA KABISA CUF. Ila kadi wamekataa kurudisha lakini kimsingi OUT.

Sawa kabisa baru, "WAMEFUKUZWA" lakini kufukuzwa Huko kwa mdomoni?!! Hadi Leo hakuna mwenye barua ya kuonyesha kafukuzwa. Inakuwaje chama kikubwa Kama cuf kishindwe kutoa barua za kuwafukuza?!!
suala la kwenda WAWI Ni lazima na hata siku moja hamad hawezi kuhofia kwenda WAWI, kuna kesi mahakamani ya halo wakipinga amri ya mahakama wa kuu na hamad na wenziwe tusubiri hauwezi kujua ana kitu gani ndani yake alichowaandalia wapiga kura wake. Labda Ni surprise nzuri kwao na labda ni surprise kubwa kwa cuf. U never know.
 
Sio watoke bali WAMEFUKUZWA KABISA CUF. Ila kadi wamekataa kurudisha lakini kimsingi OUT.


Shida yako wewe akili uliziacha Pemba mwenyewe ukaenda kuishi Oman. Kitu pekee ulichokumbuka kuchua kwenda nacho ni Diploma yako ya UMBEA.

Kama unaamini Seif anamuweza Hamad Rashid soma hapa
 
Shida yako wewe akili uliziacha Pemba mwenyewe ukaenda kuishi Oman. Kitu pekee ulichokumbuka kuchua kwenda nacho ni Diploma yako ya UMBEA.

Kama unaamini Seif anamuweza Hamad Rashid soma hapa
Dah!! Umenisaidia sana kumuelewesha Huyu jamaa.....amefanya nijue zaidi kwa nn darajani kunakuwa na mtu wa kwanza na wa mwisho
 
Sawa kabisa baru, "WAMEFUKUZWA" lakini kufukuzwa Huko kwa mdomoni?!! Hadi Leo hakuna mwenye barua ya kuonyesha kafukuzwa. Inakuwaje chama kikubwa Kama cuf kishindwe kutoa barua za kuwafukuza?!!
suala la kwenda WAWI Ni lazima na hata siku moja hamad hawezi kuhofia kwenda WAWI, kuna kesi mahakamani ya halo wakipinga amri ya mahakama wa kuu na hamad na wenziwe tusubiri hauwezi kujua ana kitu gani ndani yake alichowaandalia wapiga kura wake. Labda Ni surprise nzuri kwao na labda ni surprise kubwa kwa cuf. U never know.

Kweli wewe hujui ulinenalo.

Kwani alipochukua uanachama alipewa barua? Kwa mujibu wa Jussa ni kuwa wamemwandikia spika Makinda kuwa Hamad sio mwanachama wao wamemfukuza.

Sasa ni kazi ya Spika kutekeleza yanayofuata. kumbuka kazi ya chama sio kumvua ubunge bali ni kumvua uanachama. Ila sheria ndio inayomvua ubunge wake.

Hamad anasubiriwa kwa hamu kubwa wawi na sio habari maelezo.

 
Shida yako wewe akili uliziacha Pemba mwenyewe ukaenda kuishi Oman. Kitu pekee ulichokumbuka kuchua kwenda nacho ni Diploma yako ya UMBEA.

Kama unaamini Seif anamuweza Hamad Rashid soma hapa


Usolijua ni kama usiku wa kiza kinene.

Maalim Seif si tu katibu mkuu wa CUF taifa bali pia ni makamo wa kwanza wa Rais wa Zanzibar.

Je Hamad rashid ni nani?

maalim ameunguruma kwa nguvu zote manzese na ving'ora kibao , je Hamad rashid kaunguruma wapi? au habari maelezo?
 
Habari za kuaminika kutoa Pemba zinasema chama cha CUF kimekosa washirika ktk JIMBONI WAWI ya kumpinga mh. Hamad Rashid na matokeo yake Ni kwamba imewalazimu kutafuta njia mbadala na kuitisha mkutano wa hadhara Pemba nzima kikiendelea na zoezi lake la kujitakasa mbele ya wanachama wake kwa kitendo cha kuwafukuza Hamad Rashid na wenzake.
ili kufanikisha zoezi ile CUF almaarufu Kama CCM "B" (kwa kutumia tekniki ile ile ya kiccm) wamekodisha malori kutoka kona zote za Pemba kusudi wapate watu wengi kuonyesha zoezi Lao limefanikiwa.

Hii habari itakuwa nzuri sana kwa hr na leo kama sio kesho lazima aende maelezo akabwabwaje kuhusu ccm b
 
Back
Top Bottom