CUF yachemka maandamano kumpinga Hamad jimboni Wawi

CUF yachemka maandamano kumpinga Hamad jimboni Wawi

Tatizo lenu vibaraka wa maalim seif na bosi wenu mnalazimisha kuichafua chadema tu hata pale isipohusika.

Siku mtakapotubu dhambi ya ubaguzi unaowatafuna ndipo mtafanikiwa kuiongoza nchi yetu, short of that mtaendelea kutawala huko huko pemba.


Hahahahaha! Posti moja tu unamuhusisha Hamadi na CDM ya pili unamgomba mwenzio kufanya hivyo. Du unazi Bwana ni upofu!
 
Zanzibar ni koloni la kudumu la Tanganyika ndio maana haina sarafu, haina Passport wala haina kiti Umoja wa Mataifa, Rais wa Zanzibar hana tofauti na Rais wa TFF hana hata uwezo wa kuamuru vita.

Isipokuwa wananchi wake wana uwezo wa kuchoma mabaa na madanguiro kutoka kwa watawala au vipi?
 
Labda kweli ni dua la kuku mkuu lakini mwewe hawezi kuwa CUF, hebu rudisha kumbukumbu zako mwaka 2001 january baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2000 CUF na Maalimu walivyokuwa wameiteka pemba, halafu leo watu walewale wanakusanywa kwa malori kuhudhuria mkutano wa hadhara! Tuombe uzima mkuu tukutane tena hapa baada ya uchaguzi wa 2015 ntakukumbusha maneno haya.

Na jee2015 Arusha itakuwaje au wao ni tofauti? Unauliza 2000 mbona kulikuwa na 2005, ikaja 2010 hadithi ni ile ile?
 
Usolijua ni kama usiku wa kiza kinene.

Maalim Seif si tu katibu mkuu wa CUF taifa bali pia ni makamo wa kwanza wa Rais wa Zanzibar.

Je Hamad rashid ni nani?

maalim ameunguruma kwa nguvu zote manzese na ving'ora kibao , je Hamad rashid kaunguruma wapi? au habari maelezo?

Hapa kazi ipo. Kwa hiyo kuwa kwake makamu wa rais wa huo mkoa wenu ndio kumzidi HR?!!

Yaonekana hatuzungumzi lugha moja hapa
 
Chadema iende Zanzibar kutafuta nini wakati lile ni koloni la Tanganyika ambalo tunalitawala kijeshi? na hata Rais wa Zanzibar Tanganyika ndio inaamuwa nani awe Rais, au hujui kuna Rais mmoja anaitwa Jumbe tulimtoa kinguvu na tumemuweka kifungo cha nyumbani Kigamboni?

Kama alivyowekewa kauzibe JK 1995 na kupandishwa Mkapa na Wazanzibari? Funika Kombe lakini jinsi mnavyocheza tarabu nyie kuwaiga makoloni yenu ni kichekesho!
 
Barubaru mambo ya siasa huyawezi... kafunge vidonda wagonjwa...

Hamad bado anatambulika kuwa ni Mbunge wa Wawi.... Kisheria

Elewa hii nchi inatawaliwa na Sheria kwa hiyo nawe fuata Sheria isemavyo.

Sheria sio ya Kushindana nayo Utachoka mwenyewe tu.

Pale tunapopinga kulipwa DOWANS, jee iliyotowa hukumu sio mahakama? Pale tunapopiga kelele kukataliwa mgombea huru jee hatujuwi sheria? Hebu towa hoja nyengine muafaka! Hata baba akisema huyu ni mkeo maadam nishatowa talaka itakuwa ameachika. Mke gani anaeshindwa kwenda kwa mumewe. Basi na aende jimboni au ofisi za Chama chake si unahisi yeye ni mwanachama?
 
Hivi kwanini wana CHADEMA na CCM (John Tendwa na Werema) kipindi hichi wanampenda sana Hamad Rashid na kufika hadi kumtetea kama ambavyo inaonekana hapa Jamii Forum, wachangiaji wengi hua wanamtetea na ama kumkweza Hamad Rashid huku wakimponda Maalim na Bingwa wa Siasa Afrika! Jee watu hawa (CCM+CHADEMA) wana mapenzi ya dhati juu ya Hamad Rashid au kwa Vile 'Wafanya biashara wa kisiasa' hawa wanamgombania dalali huyu ili mtaji wao wa kisiasa utononeke na hatimae ifikapo 2015 waje kujipatia pesa zaidi halafu wajifiche kwenye speaker za magari ya music!

Unaumwa wewe sio bure. Hamad Rashid gani wa kutetewa na CDM, huyu aliyeamua kwa uroho wa madaraka wa kipemba kuunda kambi yake ya upinzani bungeni? Hiyo ni tabia yake na ndio maana amefikia kukufuru kwa kutaka kugombea cheo cha umaalim Sharif wakati anajua kina mwenyewe
 
Tulikwenda ikulu kunywa juice na raisi wa Tanganyika. Bila aibu na ninyi ccm B mkakurupuka na kwenda kuonana na raisi wa Tanganyika.

Kwanini hamkwenda kuonana na raisi wenu wa pemba kama unadhani ana mamlaka?

Walikwenda kwa niaba ya Wabara wasio na imani na CDM au CCM na hiyo ndio demokrasia.
 
Pale tunapopinga kulipwa DOWANS, jee iliyotowa hukumu sio mahakama? Pale tunapopiga kelele kukataliwa mgombea huru jee hatujuwi sheria? Hebu towa hoja nyengine muafaka! Hata baba akisema huyu ni mkeo maadam nishatowa talaka itakuwa ameachika. Mke gani anaeshindwa kwenda kwa mumewe. Basi na aende jimboni au ofisi za Chama chake si unahisi yeye ni mwanachama?

Mods piga ban wapemba wanatuchafulia kiswahili. NYENGINE ndio kitu gani, sema NYINGINE '*-'.xy'z zako we. Maalim akisema 'sawa sawaaaa!' misukule inaitikia 'sawaaaaa!!!' Mtaongozwa na Maalim mpk astaafu kuishi. Inaonekana ni yeye tu ndio mwenye akili kati ya wapemba wote
 
DATA ZAIDI KUTOKA JIMBONI WAWI KUTOKA MKUTANO WA KUMPINGA HAMAD RASHID:Namba za MAGARI yaliyotumika kusafirisha watu kutoka majimbo mengine Kama ziwani,wete n.k ili kumuumbua mhe. Hamad Rashid na kujikuta wamejiumbua wenyewe ni Kama ifuatavyo: Z 632 AF, Z 737 AQ, Z 175 AD na Z 901 BH.Nimeonelea sio vibaya kuwa'update watu ili waone upande wa pili wa shilling. Inasikitisha sana kuona Chama kinaendeshwa kwa matakwa ya watu wachache halafu kiko mbele kuhubiri HAKI SAWA KWA WOTE......haki ipi wanayoijua??!!Malaria sugu, mpemba mbishi, barubaru mpooo?!! Acheni mambo ya kuabudu watu ninyi shauri yen.

Duh wewe ndio unaembebea mfuko wake HR? Una was wa nini si amesema ataanzisha Chama chake ukiwa mwanzilishi utapata kujikomba kwake zaidi. Kama Siasa ni kazi yake si lazima afanyie akiwa CUF tu hasa kwa vile tayari mmeshaona wewe na Bwana wako kuwa hicho Chama hakifai kuwa Chama cha Siasa kwa kukufukuzieni tonge!
 
Hivi huyu si ndio alikuwa anawadanganya Wapemba wenzake? muangalieni leo anavyong'ara mpaka ile sigida yake imefutika na havai tena kazu na baraghashia ni suti kwa kwenda mbele, akiwakuta misukule wake ndio anawadanganya Sawa sawa? na misukule yote ina inaitikia sawaaaa!!

KikweteOpp_Leader_pic00011.jpg

Hakuwadanganya Wapemba tu bali hata Baba wenu wa Taifa lenu Nyerere. Pengine ukijana mdogo uliza waliokuzidi watakupa habari. Na kwa taarifa katika huo mdanganyo yumo na HR.
 
Tatizo malaria sugu inaelekea hadi umejiita hvyo still unaugua malaria.....nadhani itakua kichwani hii, Mimi sin a undugu na Hamad Rashid.....natokea bara a.k.a Tanganyika Kama mnavyotamani iwe though haiwezi rudi. Sioni dhambi ya mtu kuishi daslaaam has a ukitilia maanani ndio jiji kuu ktk INJI hii na channel zoooote kubwakubwa za noti zinaanzia hapa. Hamad Rashid ni mwanasiasa wa kweli na anasimamia haki ndio maana naweza kumsapoti. Funguka ww mambo ya kuitana amiii amii kinafiki mm cyawezi.....na hat a Hamad rashid akienda ndivyo sivyo sin a sababu ya kumsapoti.
Harakati za kweli huja na kufanikiwa tu kwa wale wenye nia ya dhati. Unaonekana uko makini lakini jitahidi kuondokana na hizo sera za kuabudu watu.

Jee ulimsapoti wakati wa Kambi ya Upinzani rasmi kule Bungeni? Una uhuru wa kumsapoti lakini kama unaona ni mzuri mchukue kwenye chama chako badala ya kutaka abaki CUF ambako atabishana nawe katika kugombea Upinzani rasmi.
 
Nikukumbushe tena kwamba ccmB hamuwezi kuchukua uongozi wa nchi hii, kwahiyo wazo la kuunda serikali tatu hamuwezi kulifanikisha.
Chadema tutachukua nchi na tutaunda serikali tatu lakini hatutaruhusu zanzibar kujiunga na OIC, hiyo si sera yetu.

Nafikiri tuna ruhusa ya kuota ndoto. Endelea kuota maadam umezima taa umeme haupotei>
 
Nikukumbushe tena kwamba ccmB hamuwezi kuchukua uongozi wa nchi hii, kwahiyo wazo la kuunda serikali tatu hamuwezi kulifanikisha.
Chadema tutachukua nchi na tutaunda serikali tatu lakini hatutaruhusu zanzibar kujiunga na OIC, hiyo si sera yetu.



"Nitapigania mahakama ya Kadhi" Mbunge wa CHADEMA
Sijuwi imekaaje hii kuendea OIC?
 
Kama cuf hamjaolewa na ccm imekuwaje wakuu wa mikoa, wakuu wa wilaya, wakurugenzi ktk idara na wizara, makatibu wakuu ktk wizara za SUK hakuna mwanacuf, wameteuliwa toka toka ccm peke yake?

Ndivyo tunavyopenda Wazanzibari na wala si tatizo. Iwapo ni tatizo kwako ka.............
 
Ni magaidi tu, huko ndiko alikotoka Gaidi mwenzenu Muhamed Ghailani.


Pengine ungependa kuona ile filamu ya Mauwaji ya Maalbino pengine ungejijuwa kuwa yupi muovu zaidi, mimi gaidi na wewe muuwaji?
 
Ndivyo tunavyopenda Wazanzibari na wala si tatizo. Iwapo ni tatizo kwako ka.............

Imekula kwenu usijifanye umeridhika. Kilichopo hapo ni kuwa mmemsindikiza Maalim Sharifu Ikulu mkidhani na nyie mtaingia, sasa ameamua kuibomoa CUF huku mnamshangilia. Serikali gani yenye viongozi 400 lkn ni mmoja tu ndio anafanywa boshen kuwazuga na nyie kwa upemba wenu mnaitkia sawaaaa.

Kweli maalim kiboko yenu
 
Mods piga ban wapemba wanatuchafulia kiswahili. NYENGINE ndio kitu gani, sema NYINGINE '*-'.xy'z zako we. Maalim akisema 'sawa sawaaaa!' misukule inaitikia 'sawaaaaa!!!' Mtaongozwa na Maalim mpk astaafu kuishi. Inaonekana ni yeye tu ndio mwenye akili kati ya wapemba wote

Wewe acha tu pamoja na upemba wangu naweza kukugeuza nitakavyo. Kama huna hoja usiingie ukumbini. Mpu mbavu we!
 
Imekula kwenu usijifanye umeridhika. Kilichopo hapo ni kuwa mmemsindikiza Maalim Sharifu Ikulu mkidhani na nyie mtaingia, sasa ameamua kuibomoa CUF huku mnamshangilia. Serikali gani yenye viongozi 400 lkn ni mmoja tu ndio anafanywa boshen kuwazuga na nyie kwa upemba wenu mnaitkia sawaaaa.

Kweli maalim kiboko yenu

Nilshasema hayo yote tumeshakubali, sasa tatizo nini? Nyinyi wenye guvu, wasomi, wajuwaji na sifa zote mmepata nini kwa kifo cha watu wawili kule Arusha? Mbona Magamba wanaendelea kupeta hata mnaomba kwenda kunywa juisi na mkuu wa Kaya kama mnavyomwita? Hebu tupe faida mnayopata nyinyi ambayo sisi Wazanzibari hatuipati as far as amani ya nchi ilivyo?
 
Back
Top Bottom