CUF kutoshiriki maadhimisho ya mapinduzi ya Zanzibar

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
76,065
2,000
Msimamo huo umetolewa na Mkurugenzi wa Habari , uenezi na Mawasiliano ya umma , Salim Bimani alipokuwa akitoa tathmini ya miaka 53 ya mapinduzi ya Zanzibar na hali ya kiuchumi na kisiasa visiwani humo .

Chanzo - Nipashe .

Mytake - Naunga mkono uamuzi huu ili kuepuka siasa za aibu za CCM kama zilivyotokea msimu uliopita " CHOTARA HIZBU ZANZIBAR NI YA WAAFRIKA "
 

Rich Pol

JF-Expert Member
Oct 11, 2013
7,836
2,000
Kwani walialikwa? Wangesubiri kwanza mwaliko ndiyo ndiyo wakatae, hata hivyo hawana umuhimu sana kwenye sherehe.
 

Lizaboni

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
33,871
2,000
Kwani mangapi tunafanya bila ya uwepo wao na hakuna linaloharibika? Hata kwenye sherehe za Uhuru na Muungano hawakuhudhuria
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
24,970
2,000
Msimamo huo umetolewa na Mkurugenzi wa Habari , uenezi na Mawasiliano ya umma , Salim Bimani alipokuwa akitoa tathmini ya miaka 53 ya mapinduzi ya Zanzibar na hali ya kiuchumi na kisiasa visiwani humo .

Chanzo - Nipashe .

Mytake - Naunga mkono uamuzi huu ili kuepuka siasa za aibu za ccm kama zilivyotokea msimu uliopita " CHOTARA HIZBU ZANZIBAR NI YA WAAFRIKA "
Mimi nitaenda
 

Gonho

JF-Expert Member
Dec 19, 2016
232
250
Kwani walialikwa? Wangesubiri kwanza mwaliko ndiyo ndiyo wakatae, hata hivyo hawana umuhimu sana kwenye sherehe.
Ishu sio kualikwa ishu ni ya wazanzibar wote, wao wametoa msimamo wao tu kua hawashiriki, wana sababu zao Zamsingi,
#my take Naunga mkono asilimia mia wao kutoshiriki
 

Ulongupanjala

JF-Expert Member
Apr 9, 2013
3,352
2,000
Msimamo huo umetolewa na Mkurugenzi wa Habari , uenezi na Mawasiliano ya umma , Salim Bimani alipokuwa akitoa tathmini ya miaka 53 ya mapinduzi ya Zanzibar na hali ya kiuchumi na kisiasa visiwani humo .

Chanzo - Nipashe .

Mytake - Naunga mkono uamuzi huu ili kuepuka siasa za aibu za CCM kama zilivyotokea msimu uliopita " CHOTARA HIZBU ZANZIBAR NI YA WAAFRIKA "
Watamwalika Lipumba na wapambe wake!
 

Ediwani

JF-Expert Member
Nov 16, 2016
222
225
Kutoshiriki ni sawa kwani CUF wanadai Yale mapinduzi yalikua batili. Wanataka Sultani arudi.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
76,065
2,000
Usinikumbushe alipojipeleka kwenye sherehe za nchi gani sijui akapigwa benchi la nyuma uwanjani kuonesha sawa na diwani tu
Aliwekwa kiti kimoja na mgambo wa kata , ilikuwa comoro kama sijakosea , kukataliwa ni kubaya sana !
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom