Cris Mauki anapenda sana kwa Wanawake

Cris Mauki anapenda sana kwa Wanawake

Kuna siku nlikuwa mahali napiga kilaji na mwanangu mmoja,mara mke wake
Akatuvamia tukakaa naye
Ehh kwenye mazungumzo yule mke wa jamaa akaanza,ohh Chris mauki kasema hivi---- jamaa akampiga biti mke wake,oya sitaki stori za chriss mauki kasemaje sjui kafanyaje
Ukitaka hamia huko kwake [emoji1]

Ova
 
Wateja wakubwa wa biashara yake ni wanawake, unataka awaudhi wateja wake mkuu?
Hapo nimekuelewa. Maana nimekuwa nikishindwa kumuelewa kabisa ukizingatia sisi watu wake wa karibu tunajua conflict zake pia katika ndoa yake na mengine anayopost anakuwa kama anajikosoa yeye Mwenyewe.
 
Nyuma ya wokovu wako kuna sababu🤣 hakuna kitu kisicho na sababu mkuu.
Sababu kuu ni kumuona Yesu akiumbika ndani mwangu kama asemavyo Mtume Paulo;

Vitoto vyangu, ambao kwamba nawaonea utungu tena mpaka Kristo aumbike ndani yenu;

Wagalatia 4:19
(Hapo vipi?)
 
Kwa kifupi jamaa ana kamalaya chake ndani

Sijui sana tabia zake kwa sasa, namjua enzi hizo akiwa bado kigoli miaka ya 90' mwishoni akiwa mshika dini mwimbaji mwimbaji fulani mwenye kuongea lafudhi ya kiswahili ya kikenya...

Lakini sasa kwa kunata kama kalowekwa kwenye ile gundi ya miti...
 
Sijui sana tabia zake kwa sasa, namjua enzi hizo akiwa bado kigoli miaka ya 90' mwishoni akiwa mshika dini mwimbaji mwimbaji fulani mwenye kuongea lafudhi ya kiswahili ya kikenya...

Lakini sasa kwa kunata kama kalowekwa kwenye ile gundi ya miti...
Uimbaji ni kichaka cha uasherati na uzinzi.
Kanisani idara inayoongoza kwa uzinzi na uasherati ni uimbaji ukiongozwa na waalimu wa kwaya, wapiga vyombo na hawa waimbaji viongozi kwa jina lililozoeleka...sololists
 
Eti juzi katoa picha na mkewe akasema Eti anaona kama mwenye bahati sababu mkewe alimpenda alivyo sijui nini na nini amemvumilia n.k.

Kuna mtu akamuuliza;

Kwani wakati huo hukuwa na kazi ya kukupa kipato walau cha kujikimu na familia?

Akajibu alikuwa nayo.

Sasa hapo cha ziada ni kitu gani?

Angesema hakuwa na kazi wala kipato chochote lakini mwanamke akampenda na kuishi nae na kumpa heshima yake siku zote hapo ndipo kungekuwa na ziada na utofauti maana wanawake wengi wako kimaslahi ukiwa huna kipato hakutaki,

Na kama ulikuwa nacho kikakata atakutafutia sababu muachane kumbe kakuchoka siku nyingi alikuwa anatafuta sababu tu.
Acheni wivu wazee, jee kama yule mwanamke kampata akiwa hana kazi au alivomaliza masomo tu akaunganisha na kufundisha chuoni!? lazima amsifie chake ni chake bhana! Asipomsifia nani atamsifia ?
 
Acheni wivu wazee, jee kama yule mwanamke kampata akiwa hana kazi au alivomaliza masomo tu akaunganisha na kufundisha chuoni!? lazima amsifie chake ni chake bhana! Asipomsifia nani atamsifia ?



Ameshasema wamekutana Mwanaume akiwa na kazi.
 
Back
Top Bottom