Crazy things you did in secondary school

Invisible

Robot
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,097
Points
2,000

Invisible

Robot
Joined Feb 11, 2006
9,097 2,000
~ Got chased by the headteacher and deputy head. A whole crowd of us in school uniform were in one area our school had forbidden to enter, otherwise could result in expulsion. Only 2 were caught; thank God I was not part of the two.

~ You used my camera to take photos of your sleeping friends, especially when they were drooling and posted it on the announcement boards.

~ Used to sneak out of school all the time as a day student and buy foodstuff that were all contraband.

~Would go to the dining hall before the lunch bell goes.

~ Used to write lyrics of the artists of your preference. (remember 2Pac, Bob Marley?)

~ Ulizoea kujiandikia barua ili uonekane wewe ni mpokeaji mzuri wa barua.

~ Ukitumiwa EMS au TMO basi wewe unaonekana baab kubwa!

~ Kuchomekea shati ilikuwa kero kwako, ulifanya hivyo wakati wa kukaguliwa Jumatatu baadaye 'unapiga chini'.

~ Kufua soksi ilikuwa kero sana kwako, ulikuwa unazivaa mara 5 kwa wiki kisha unazifua Jumamosi (ukiwa na pair moja).

Hizi ni baadhi, tena nyingi ni kwa upande wa wanaume. Ladies, tell us what you used to do (crazy ones pls).
 

ikisimama panda

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
2,103
Points
2,000

ikisimama panda

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
2,103 2,000
kuna kijamaa tumesoma nacho high school vile vinatumwa na jimbo kilikua kinajifungia kupiga msuli kuanzia sa moja asubuhi mpaka kumi na mbili jioni eti kikitoka huko madini yanajaa kichwani mpaka sauti inapotea inakua ukikisemesha kinaongea kwa shida kama ile ukinigwa na moshi wa bangi unavokua kinaongea sauti haitoki eti!!
nyingine nilikuaga na tabia ya kutoroka shule usiku naenda kuangalia miziki ya kikongo kwenye tv kwenye vibandaumiza kijiji cha jirani siku moja mida ya saa tano usiku kuna ki mbalamwezi niko narudi shule kwenye njia ninayopita kama mita 25 hivi kushoto nikaona fisi kama tisa wanagombania fisi jike mmoja!!! aisee asikwambie mtu binadam anaweza kufanya vitu vikubwa sana anapokua kwenye hali ya kufa ama kupona na sifaham hata nilivuka vipi pale manake mbio nilizotimua siku hiyo hata uchukue bodaboda hunikuti, umbali ambao kikawaida nilikua natembea dk 20 siku hiyo sikuzidisha dakika nne nilikua nishapanda kitandani nimelala.. sitaki kuikumbuka hiyo siku make hua napata uoga sana
 

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
5,474
Points
2,000

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
5,474 2,000
Back in the days mi na wanangu tulikua boarding school sasa karibu kila siku hatuli chakula cha skuli (hata ukiwa wali) usiku tunaenda kula chips au tambi nk tukirudi shule hatusomi ni stori tupu na kuchat thanks God group letu tukawa na div 1 na 2 basi

Kuna Dem nilivokua fm2 siku namuona tu nikampenda alikua chotara basi nikampa smart phone,canteen kila siku namlipia but nikawa namuogopa akanilia hela zangu akamaliza skul coz alikua form 4 aka fail akabaki home,
Aliniendesha sana kila atakacho nampa ,elfu 10 mpaka 50 najibana pocket money, nilivofika form 5 akaolewa then akani block whatsapp,
Dah toka kipindi kile simuamini kiumbe anayeitwaga mwanamke, na hata mahusiano yangu mengine yanadumu mpaka week 2 tu napiga chini
Nikikumbuka dah am sad
Ulikuwa fala sana wewe
 

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
5,474
Points
2,000

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
5,474 2,000
2.Kuna dogo alikuwa informer/snitch skuli ikawa kila mkifanya kitu bwenini au darasani anaenda kuripoti kwa displin masta tulipomgundua,tukavizia watu woote wako prepo tukarudi bwenini,tukatekenya tranka lake tukalifungua,ndani kaweka vitabu vyake,material na nguo kadhaa,tukamiminia bakuli la maharagwe na mchuzi wake alafu tukalifunga lile tranka then tukalitikisatikisa na kulisheki sheki vizuuri kabisa mpaka vitu vikajimiksi vizuri ndani,alafu hao tukarudi zetu klasi kujisomea.ebana jamaa alivyorudi alilia mpaka huruma,shida wengi walikuwa wanamchukia kwahyo wadau wakawa wanafurahia chini kwa chini na kuanzia hapo akakoma umbea,kama uko humu ndugu tusameheane ilikuwa utoto tu.
Safi ndo dawa yake
 

Super women 2

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
5,192
Points
2,000

Super women 2

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2016
5,192 2,000
Hii mada imenikumbusha mbali sana.
Kuna mwanafunzi ndo alikuwa Mgeni tu kuja pale KWIRO. MAHENGE,,
mimi Nilikuwa mtaani kwa sister, basi siku za weekend akawa anakuja Dukani kwa sister na kunikuta.
akatokea kunipenda mnoo. Na alikuwa ni mpole sana. Kiukweli Hata me nilimpenda sana.
Kuna siku alikuja na mazawadi kibao, kaniletea,
Kutokana na akili za udogo na kuogopa sister. Niliogopa kichukua zile zawadi.
Nilijuta sana kutokuchukua zile zawadi asee
 

Offshore Seamen

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2018
Messages
1,147
Points
2,000

Offshore Seamen

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2018
1,147 2,000
Hii mada imenikumbusha mbali sana.
Kuna mwanafunzi ndo alikuwa Mgeni tu kuja pale KWIRO. MAHENGE,,
mimi Nilikuwa mtaani kwa sister, basi siku za weekend akawa anakuja Dukani kwa sister na kunikuta.
akatokea kunipenda mnoo. Na alikuwa ni mpole sana. Kiukweli Hata me nilimpenda sana.
Kuna siku alikuja na mazawadi kibao, kaniletea,
Kutokana na akili za udogo na kuogopa sister. Niliogopa kichukua zile zawadi.
Nilijuta sana kutokuchukua zile zawadi asee
Ulikuwa unakaa mitaa ya UTU
 

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
2,873
Points
2,000

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
2,873 2,000
Hahahahahahahaha nimecheka sana jaman
kuna kijamaa tumesoma nacho high school vile vinatumwa na jimbo kilikua kinajifungia kupiga msuli kuanzia sa moja asubuhi mpaka kumi na mbili jioni eti kikitoka huko madini yanajaa kichwani mpaka sauti inapotea inakua ukikisemesha kinaongea kwa shida kama ile ukinigwa na moshi wa bangi unavokua kinaongea sauti haitoki eti!!
nyingine nilikuaga na tabia ya kutoroka shule usiku naenda kuangalia miziki ya kikongo kwenye tv kwenye vibandaumiza kijiji cha jirani siku moja mida ya saa tano usiku kuna ki mbalamwezi niko narudi shule kwenye njia ninayopita kama mita 25 hivi kushoto nikaona fisi kama tisa wanagombania fisi jike mmoja!!! aisee asikwambie mtu binadam anaweza kufanya vitu vikubwa sana anapokua kwenye hali ya kufa ama kupona na sifaham hata nilivuka vipi pale manake mbio nilizotimua siku hiyo hata uchukue bodaboda hunikuti, umbali ambao kikawaida nilikua natembea dk 20 siku hiyo sikuzidisha dakika nne nilikua nishapanda kitandani nimelala.. sitaki kuikumbuka hiyo siku make hua napata uoga sana
 

ukhuty

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
16,703
Points
2,000

ukhuty

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2016
16,703 2,000
nakumbuka nikiwa la std 7, afu ndo nilikuwa kati ya top 5 wanaotegemewa kubeba bendera ya shule.

Tukafanya mitihani, nikapata inglish 16% walimu walipagawa wakaniita ofisini wananishambulia wanataka kunichapa. Ile kuniuliza nimepatwa na nini.

Nikawajibu, Nimerogwa.

Ilibidi waniache maana nilikuwa nalia kama mfiwa.
 

Kimolah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
361
Points
250

Kimolah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
361 250
~ Got chased by the headteacher and deputy head, a whole crowd of us in school uniform where in one area our school had been forbidden to enter by the school otherwise could result in expulsion, only 2 were caught, thank God I was not part of the two...

~ You used my camera to take photos of your sleeping friends, especially when they were drooling and posted it on the announcement boards...

~ Used to sneak out of school all the time as a day student and buy foodstuff that were all contraband...

~Would go to the dining hall before the lunch bell goes...

~ Used to write rylics of the artists of your preference... (remember 2Pac, Bob Marley?)

~ Ulizoea kujiandikia barua ili uonekane wewe ni mpokeaji mzuri wa barua.

~ Ukitumiwa EMS au TMO basi wewe unaonekana Baab kubwa!

~ Kuchomekea shati ilikuwa kero kwako, ulifanya hivyo wakati wa kukaguliwa Jumatatu baadae 'unapiga chini'.

~ Kufua soksi ilikuwa kero sana kwako, ulikuwa unazivaa mara 5 kwa wiki kisha unazifua Jumamosi (ukiwa na pair moja).

Hizi ni baadhi, tena nyingi ni kwa upande wa wanaume... Ladies, what you used to do (crazy ones pls).

hii inaonekana shule ya binafsi possibly a religious-led institution sorta seminary school
 

Ally Jr

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2016
Messages
2,498
Points
2,000

Ally Jr

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2016
2,498 2,000
~ Got chased by the headteacher and deputy head, a whole crowd of us in school uniform where in one area our school had been forbidden to enter by the school otherwise could result in expulsion, only 2 were caught, thank God I was not part of the two...

~ You used my camera to take photos of your sleeping friends, especially when they were drooling and posted it on the announcement boards...

~ Used to sneak out of school all the time as a day student and buy foodstuff that were all contraband...

~Would go to the dining hall before the lunch bell goes...

~ Used to write rylics of the artists of your preference... (remember 2Pac, Bob Marley?)

~ Ulizoea kujiandikia barua ili uonekane wewe ni mpokeaji mzuri wa barua.

~ Ukitumiwa EMS au TMO basi wewe unaonekana Baab kubwa!

~ Kuchomekea shati ilikuwa kero kwako, ulifanya hivyo wakati wa kukaguliwa Jumatatu baadae 'unapiga chini'.

~ Kufua soksi ilikuwa kero sana kwako, ulikuwa unazivaa mara 5 kwa wiki kisha unazifua Jumamosi (ukiwa na pair moja).

Hizi ni baadhi, tena nyingi ni kwa upande wa wanaume... Ladies, what you used to do (crazy ones pls).
dah hatar sana mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,380,748
Members 525,870
Posts 33,778,552
Top