• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Crazy things you did in secondary school

Invisible

Invisible

Robot
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,096
Points
2,000
Invisible

Invisible

Robot
Joined Feb 11, 2006
9,096 2,000
~ Got chased by the headteacher and deputy head. A whole crowd of us in school uniform were in one area our school had forbidden to enter, otherwise could result in expulsion. Only 2 were caught; thank God I was not part of the two.

~ You used my camera to take photos of your sleeping friends, especially when they were drooling and posted it on the announcement boards.

~ Used to sneak out of school all the time as a day student and buy foodstuff that were all contraband.

~Would go to the dining hall before the lunch bell goes.

~ Used to write lyrics of the artists of your preference. (remember 2Pac, Bob Marley?)

~ Ulizoea kujiandikia barua ili uonekane wewe ni mpokeaji mzuri wa barua.

~ Ukitumiwa EMS au TMO basi wewe unaonekana baab kubwa!

~ Kuchomekea shati ilikuwa kero kwako, ulifanya hivyo wakati wa kukaguliwa Jumatatu baadaye 'unapiga chini'.

~ Kufua soksi ilikuwa kero sana kwako, ulikuwa unazivaa mara 5 kwa wiki kisha unazifua Jumamosi (ukiwa na pair moja).

Hizi ni baadhi, tena nyingi ni kwa upande wa wanaume. Ladies, tell us what you used to do (crazy ones pls).
 
john rasul

john rasul

Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
18
Points
45
john rasul

john rasul

Member
Joined Jan 2, 2015
18 45
Kupiga collabo la kande kwenye tawi la mgomba/magimbi maana sahani zilikua hazitoshi! ~Oldadai sec
 
Lucas Mobutu

Lucas Mobutu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
12,025
Points
2,000
Lucas Mobutu

Lucas Mobutu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
12,025 2,000
Baada ya kuonekana hatunyoosheki kwa bakola, mwalimu mkuu aliamua kutuomba msamaha na kutuomba tuchomekee shati zetu walau tu pindi Shure inapotembelewa na wageni.
Advance hii kitu niliichukia kishenzi
 
mabala1990

mabala1990

Senior Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
194
Points
250
mabala1990

mabala1990

Senior Member
Joined Sep 19, 2012
194 250
hahahaaa mm nakumbuka mwaka 2008 niko form 4 galanos tanga, kuna mwalim mmoja alikuwa anaitwa macmaster Luziro, alinidaka mtaani..., Sasa akajifanya mjanja et ananiita ananiuliza kijana unasoma wapi, nikamwambia nguvumali sec. Akasema bas nimekufananisha na mwanafunz wang nilimfundisha Ecknford.., Nikamuambia umenifababisha... Sasa hapo wote tukawa tumedanganyana wakat mm nilikuwa namsoma...

Ila alikuja akajua akaniambia we dogo ulinichezea sana akili
 
B

bluehawaii98

New Member
Joined
Apr 28, 2018
Messages
4
Points
45
B

bluehawaii98

New Member
Joined Apr 28, 2018
4 45
Siku za mvua hatutaki enda morning prepo so tunaweka vitanda kwenye entrances zote za bweni, tunapanda dalini na kutoa bulbs then tunakaa juu mpaka mvua ikate. A friend of mine almost fell down kwa kupitiliziwa na usingizi, ahahahahaha remembering this makes me laugh
 
miminimkulimaakachekasana

miminimkulimaakachekasana

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2017
Messages
2,217
Points
2,000
miminimkulimaakachekasana

miminimkulimaakachekasana

JF-Expert Member
Joined May 29, 2017
2,217 2,000
kwa shule za bweni,madume watupu,siku ya disko ilikuwa ishu..matayarisho ni zaidi ya miezi miwili.....kuhusu viwalo ,kwenda library ilikuwa muhimu ie kuazima pafyumu na nguo...kachupa ka pafyumu huwa kanakuwa kamoja,mnapulizia kwa zamu...ukichelewa ukikuta imeisha,unavunja kale kamdomo ka chupa then unajaza maji ,unatikisa kidogo,nawe unapaka....ndo maana kuna kademu wakati wa bluzi kaliwahi kuniuliza mbona wote mnanukia harufu zinazofanana??..nikapata kigugumizi..nikabaki eeer ooh eerr...ndani ya disko ole wako usiopoe kademu hasa wakati wa bluzi...bwenini hautakaa...manake baada ya disko wenzio wataanza kuletewa barua zenye manukato ,wewe hola!!!
kuhusu stempu ...kulikuwa na kaujuzi ka kufuta ule muhuri nafikiri kwa kutumia sponji na sabubi flani....then una reuse......maisha yalikuwa raha sana jamani!!!
DAH SIJUI KWANINI NILIKUWA MZEMBE
 
Malaika-Hakika

Malaika-Hakika

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
236
Points
250
Malaika-Hakika

Malaika-Hakika

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
236 250
~Ulitengeneza water heater kwa kutumia spring za vitanda. Usiku wa manane unachemsha mahindi ya shamba la shule. Container la kuchemshia mahindi ni plastic la nje la chupa ya chai iliyoondolewa flask yake, inashikiliwa upside-down, i.e mfuniko ndo unakuwa base, na bottom yake inafunguliwa kuwa ndo mdomo wa 'sufuria' lako. Heater inawekwa kwanza katikati, then mahindi yanakatwa vipande na kupangwa around the heater.

Ukimaliza kuchemsha unarudisha waya wa umeme juu ya dari ambako ndiko connection ilikofanyika, kwani ni marufuku kutumia umeme wa socket!
Hii tuneifanya sana watoto wa Tanga School....
 
Xoldier

Xoldier

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2017
Messages
422
Points
250
Xoldier

Xoldier

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2017
422 250
Kukwepa kukaa mstarini kisa kuadhibiwa kwa viboko msimu wa baridi.

Nakumbuka nilikuwa kidato cha kwanza mwezi agosti, ilisikika sauti mwanafunzi wa kidato cha nne akiongea assemble, tulipigwa wote. Tangu siku ile nilikaa assemble siku ya national and Mock exams tu (Form 2 $ 4)
 
Mlendamboga

Mlendamboga

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
640
Points
250
Mlendamboga

Mlendamboga

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
640 250
~Ulitengeneza water heater kwa kutumia spring za vitanda. Usiku wa manane unachemsha mahindi ya shamba la shule. Container la kuchemshia mahindi ni plastic la nje la chupa ya chai iliyoondolewa flask yake, inashikiliwa upside-down, i.e mfuniko ndo unakuwa base, na bottom yake inafunguliwa kuwa ndo mdomo wa 'sufuria' lako. Heater inawekwa kwanza katikati, then mahindi yanakatwa vipande na kupangwa around the heater.

Ukimaliza kuchemsha unarudisha waya wa umeme juu ya dari ambako ndiko connection ilikofanyika, kwani ni marufuku kutumia umeme wa socket!
Wewe ulikuwa Ifunda technical nimekustukia!!!
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
7,901
Points
2,000
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
7,901 2,000
Karatu high school..... Muda wa kulala Kuna jamaa alikuwa anatoa ushuzi balaa siku ya makande sasa siku moja alijisahau akawa amazungushia kitanda chake Na shuka Ile kutoa ushuzi harufu ikamzidia ndani ya shuka jamaa akatoka nduki...toka siku hiyo alikoma tabia hiyo
ii ii
 
parkerelizabeth

parkerelizabeth

Member
Joined
Jun 28, 2018
Messages
31
Points
95
parkerelizabeth

parkerelizabeth

Member
Joined Jun 28, 2018
31 95
Nilipokuwa shuleni, piga sheria nyingi. Ingawa nilikuwa mwanafunzi mkali, nilifurahia vitu vya uzimu shuleni
 

Forum statistics

Threads 1,406,883
Members 532,514
Posts 34,530,478
Top