klorokwini
JF-Expert Member
- Dec 2, 2009
- 8,647
- 5,147
call it true love or not, the timing is too late to have it work, unless we brand it "kick and run" or "taste it and leave it", The far I can see is complication and not satisfaction.Wapenzi wangu
Ni matumaini yangu kuwa wote mlikuwa na weekend jema na mmepumzika vya kutosha.
This weekend dadangu amejikuta akikumbwa na majaribu from one of her long time secret lover (sijui kama ni sahihi kumwita secret lover kwa kuwa alishawahilipasua jipu kwa sisy na sisy akajua ila circumstance haikuruhusu kwa wawili hao kuwa pamoja -Sisy alikuwa alizaa na mtu mwingine (hawakai pamoja na jamaa akaoa after seeing sisy kaamua kuzaa na mwingine). Huyu 'shemeji' yangu amekuwa "in love" na dada for more than 13 years... nimeiweka kwenye mabano kwa kuwa siweziithibitisha.......but he has been there despite knowing her relationships status.
This shem of mine ameoa..........but he keep saying that his heart iko kwa sisy!! Na kweli he has been there yaani anything happened to my sisy the guy is there (sometimes huwa namwonea sisy wivu!!). BUT mara zote dada amekuwa akiavoid kukutana na huyu mkaka faragha i.e. sehemu ambayo watakuwa peke yao tu.
Leo jioni dada aliamua kumsikiza (kwa kuwa amekuwa akimsihi kwa muda wote huo) ........mkaka wa watu si akajielezea hisia kwa kilio yaani dada amekuwa shocked hajawahi ona mwanaume anatoa machozi na kuongea kwa uchungu namna hiyo (even after all those years). Amechanganyikiwa na anahisi kama maamuzi yake yanawezakuwa influence.............kanitaka ushauri.
MwanajamiiOne mie nimebaki majicho yamentoka (na yalivyo makubwa basi natisha ka mjusi alobanwa na mlango)- Dada anaonekana kuanza kufall kwa huyu mkaka.....(mh hata sijui ni aje)
Ninaomba msaada wenu
Could this be true love from this man?? Mwanaume kulilia penzi na kulisotea kwa miaka yote hii does it have any meaning?
Right on the spot NN nami nilikuwa najiuliza anachomfanyia mke wake sasa hivi how sure are we that he wont do it to MJI's sister?That guy is morally bankrupt. What he is doing to his wife is wrong all day wrong. And hypothetically speaking, who is to say that what he is doing to his current wife he won't do it to your sister?
Akisema hivyo wala hakuna kukwama. Unaweza ukamwambia kuwa wajaribu marital counseling na kama hiyo imeshindikana basi watalikiane na mkewe kutokana na irreconcilable differences halafu ndo aangalie mpango wa kumfukuzia sista wako. Hakuna ugumu hapo.
This shem of mine ameoa..........but he keep saying that his heart iko kwa sisy!! Na kweli he has been there yaani anything happened to my sisy the guy is there (sometimes huwa namwonea sisy wivu!!). BUT mara zote dada amekuwa akiavoid kukutana na huyu mkaka faragha i.e. sehemu ambayo watakuwa peke yao tu.
Hapo kwenye red mbona inachanganya.
hapa inaonyehsa dada nae ameanza kuhamacka....hebu mwambie ahoji hayo maswali na atumie akili yake ya zaida hapo coz kupata jibu la "tutaoana" ni easy kwa mwanaume, sasa wataoanaje/kivipi/itakuwaje kwa mwenzie hapo dada kilegea ataambiwa"tutaonana tu ucjali"...halafu inafuatia hadith ndefu....naona kama dada akatize mawacliano kabisa na huyu kaka, nahic hawatafika mbali.
This shem of mine ameoa..........but he keep saying that his heart iko kwa sisy!! Na kweli he has been there yaani anything happened to my sisy the guy is there (sometimes huwa namwonea sisy wivu!!).
TF miaka 13 inajumuisha na ile ambayo alikuwa hajaoa.........nadhani ndia yake kwa sasa itakuwa na kama 5 hivi na hakuacha kumchombeza dada hata akiwa ndani ya ndoa yake........so kuiweka sawa sentence yako ni kuwa umeoa for 5 years na bado unamchase mwanamke uliekuwa unamchase for teh past 8 years........... I just wish dada angeopen up more kunipa sababu za kumgomea jamaa hiyo miaka 8 kabla hajaoa!! Mwe duniani jamani ah
Sometimes nahisi mapenzi wala hayana tatizo ni sie wapendwaji na wapendaji ndo tunayacomplicate!!
pole .........wivu wa jinsi jamaa alivyokuwa anajali.
MJ1 inaonekana huyu jamaa hata his poor wife kamsahau kabisa its a pity kama ulivyosema we are the ones who complicate things si ajabu mama wa watu hana thamani tena kwa huyu jamaa
Fellow tablet....I have lost my TUKI dictionary......... can you translate those Dave Cameron's words to Julius Nyerere's?call it true love or not, the timing is too late to have it work, unless we brand it "kick and run" or "taste it and leave it", The far I can see is complication and not satisfaction.
hehehe huo mjamaa una roho ngumu kweli yaani unalia laiv, halaf uskute pengine ulikuwa hauna hata machozi umejipaka ma viksi ya mchina machoni ili utoke machozi ya kizushi ulambe mzigo. hehehehe watu wajanja bana.
Aksante Nyani. Ila hapana sidhani kama ninatamani kumwona na kuongea naye juu ya jambo hilo.
FA........samahani kama nimekuchanganya but ni vema ukauliza ulipochanganyikiwa nikajitahidi kukuumbia hayo maneno. Ninahitaji na kuomba ushauri wako kwenye hii issue
Fellow tablet....I have lost my TUKI dictionary......... can you translate those Dave Cameron's words to Julius Nyerere's?
heheh fellow tablet hapo nimemnukuu mariah carey bana wakati anachukua award aliongea hayo maneno, mimi mwenyewe sielewi yanamaanisha nini?Fellow tablet....I have lost my TUKI dictionary......... can you translate those Dave Cameron's words to Julius Nyerere's?
Wapenzi wangu
Ni matumaini yangu kuwa wote mlikuwa na weekend jema na mmepumzika vya kutosha.
This weekend dadangu amejikuta akikumbwa na majaribu from one of her long time secret lover (sijui kama ni sahihi kumwita secret lover kwa kuwa alishawahilipasua jipu kwa sisy na sisy akajua ila circumstance haikuruhusu kwa wawili hao kuwa pamoja -Sisy alikuwa alizaa na mtu mwingine (hawakai pamoja na jamaa akaoa after seeing sisy kaamua kuzaa na mwingine). Huyu 'shemeji' yangu amekuwa "in love" na dada for more than 13 years... nimeiweka kwenye mabano kwa kuwa siweziithibitisha.......but he has been there despite knowing her relationships status.
This shem of mine ameoa..........but he keep saying that his heart iko kwa sisy!! Na kweli he has been there yaani anything happened to my sisy the guy is there (sometimes huwa namwonea sisy wivu!!). BUT mara zote dada amekuwa akiavoid kukutana na huyu mkaka faragha i.e. sehemu ambayo watakuwa peke yao tu.
Leo jioni dada aliamua kumsikiza (kwa kuwa amekuwa akimsihi kwa muda wote huo) ........mkaka wa watu si akajielezea hisia kwa kilio yaani dada amekuwa shocked hajawahi ona mwanaume anatoa machozi na kuongea kwa uchungu namna hiyo (even after all those years). Amechanganyikiwa na anahisi kama maamuzi yake yanawezakuwa influence.............kanitaka ushauri.
MwanajamiiOne mie nimebaki majicho yamentoka (na yalivyo makubwa basi natisha ka mjusi alobanwa na mlango)- Dada anaonekana kuanza kufall kwa huyu mkaka.....(mh hata sijui ni aje)
Ninaomba msaada wenu
Could this be true love from this man?? Mwanaume kulilia penzi na kulisotea kwa miaka yote hii does it have any meaning?
usicheze na usanii ni kitu kibaya sana, hapo hajasahaulika mtu kabisa, kusahau wife/watoto ni kitu kigumu, wanaume esp waume za watu wakitaka kitu utaambiwa yote, wanatusagia huko njee weeee mke wangu ni hivi na vile, kimepanda kimeshuka but utashaangaa baada ya dk tano namcal utanyamazishwa aongee na "wife" na baada ya nusu saa anakwambia anawahi nyumbani, anamwahi yule yule aliekuwa namsaigia kimapenzi ili aweze kufanya uzinzi wa free....Finest kila kitu kinawezekana ukiweka nia, nia ya huyu kaka ni kuchovya period!
Mbu mie hata sijui kwa kweli labda nikijaliwa kukaa chini na huyu mkaka ninawezatell baada ya kumswalika kwa sababu natamani sana nisikie upande huu lakini dhamira inanishtaki.....ni kama kutaka kuhalalisha uzinzi .............supposed mkaka akisema yuko unhapply married ...............nitajikuta nakwama uwiii...........
Hahaha.......I missed you dude! welcome back!Is it that I am beginning to lose my sight or what? Those words are hardly Julius Nyerere's. They have Winston Churchill written all over them. Koh koh....
Dadake MJ1 hajui taktiksi za wakware wakipania kumlamba binti.....mojawapo ni kulia....si unajua wanawake wana huruma? wao wanafikiri wanawapa uchi wanaume kwa kuwaonea huruma.....midume kama hii ikishawalamba, inasimulia kila mtu jinsi ilivyofanya kwenye sita kwa sita...heheh fellow tablet hapo nimemnukuu mariah carey bana wakati anachukua award aliongea hayo maneno, mimi mwenyewe sielewi yanamaanisha nini?
bek to ze topik: njemba imesoma weakness ya dadake mjukuu mtiifu na sasa inataka kutumia hiyo weakness kulala nae unono. Hizi sinema za mwanaume kulia mbona zimezagaa mitaani bana, wakipewa ile kitu hawalii tena na wananyamaza kwa staili ya ajabu kabisa, hata simu wanazima heheheeh