COPY AND PASTE ya Blogs za kibongo


F

furahi

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
947
Likes
50
Points
45
F

furahi

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
947 50 45
Hivi wajameni mnalionaje hili la tukio kutokea basi blog zote zinacopy picha na habari nzima kutoka kwa aliyewahi kupata picha?
Mi binafsi inanichefua sana, kwa nini kila mmoja asijitafutie?
Hizi copy n paste zimezidi wabongo tuache uvivu kama umeamua kuwa blogger basi tumikia ulichoamua kukifanya... kama huwezi funga blog yako.. kwani lazima?
Hovyo kabisa!
 
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,112
Likes
208
Points
160
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,112 208 160
Kila mtu kuwa na blog si ndo fashion siku hizi!halafu source ya info yenyewe hawana we unategemea nini?!!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
428
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 428 180
kuiendesha blog tanzania ni rahis sana unacopy tu na kupaste basi.matukio ya mtaan unapokaa hayana ulazima. watz tunapenda mteremko sana
 
Mauza uza

Mauza uza

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
2,108
Likes
839
Points
280
Mauza uza

Mauza uza

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2008
2,108 839 280
baya zaidi wanavyocopy hata hawahariri hio habari basi kama kuna kosa linazunguka kwenye blogs zote c mchezo..hilo mm nimeliona live!!tatizo blogs zimejaa uganga njaa kwa kupata vijitangazo basi mtu suala la habari anamsubiri michuzi akirusha na yy anacopy na kupaste tu michuzi akikosea spelling basi blogs zote watakosea hadi pc yaani ubunifu ni zerooo....kila sehemu ni majanga tuu..bongo tambararezzz!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,817
Members 490,485
Posts 30,492,954