Confused,I need your help!

Sisy2

Senior Member
Dec 22, 2013
133
225
Nawasalimu!Ni member mpya humu jamvini,japo nilikuwa naingia Mara kwa Mara.Ni mwanamke niliyeolewa miaka 10 iliyopita,nina miaka 34,nina mtoto mmoja aged 3yrs.Tangu nimeolewa sijawahi kufurahia mapenzi,na sijawahi fikishwa kileleni.Changamoto niliyonayo na ambayo imenisukuma kuomba ushauri kwenu,ambao naamini waweza nipatia japo ufumbuzi wa tatizo.tatizo lilipo ni udhaifu wa mume wangu kitandani,yaani huwa Hana hamu ya kugegeda,sijawahi ku"do"Mara mbili kwa siku moja,hawezi kurudia round,akimaliza anachoka,na hata tukifanya dakika 5 ni nyingi game inakuwa over. .Na tunaweza maliza mwezi na zaidi hatuja"do"tena,nimeishi ktk mazingira hayo kwa muda wote Huo,na nimekuwa mwaminifu kwa muda wote Huo.kadri cku zinavoenda nahisi kukosa kufurahia tunda,na mr. Anadai kapata hili tatizo tu,huko nyuma alikuwa fit,je wadau twaweza pata suluhu?ishu ya usaliti siiwezi kabisa,and we love each other,hili tatizo naye linamsikitisha,nikimwambia twende hospital hayuko tayari,na mwili wangu una demand huduma takatifu!na hatuwezi ku do mpaka mie nimshawishi tena kwa lazima,hata miezi Sita yaweza kupita bila huduma,na nilikuwa sioni shida,lakini siku hizi inanipa shida.naombeni ushauri wenu,mnisamehe bure sijaweka para,device nayotumia siyo friendly.thanx
 

okon

JF-Expert Member
Mar 16, 2008
305
195
Naomba tutafutane, mi pia nina problem hiyo. Wife hataki ku-do kabisa. Tuwe tunafanya halafu tunarudi kwa wenzi wetu. No strings attached. Unaonaje? Ni PIM ili tupeane namba za simu tupange pa kuonana.
 

nzalendo

JF-Expert Member
May 26, 2009
7,819
2,000
Nawasalimu!Ni member mpya humu jamvini,japo nilikuwa naingia Mara kwa Mara.Ni mwanamke niliyeolewa miaka 10 iliyopita,nina miaka 34,nina mtoto mmoja aged 3yrs.Tangu nimeolewa sijawahi kufurahia mapenzi,na sijawahi fikishwa kileleni.Changamoto niliyonayo na ambayo imenisukuma kuomba ushauri kwenu,ambao naamini waweza nipatia japo ufumbuzi wa tatizo.tatizo lilipo ni udhaifu wa mume wangu kitandani,yaani huwa Hana hamu ya kugegeda,sijawahi ku"do"Mara mbili kwa siku moja,hawezi kurudia round,akimaliza anachoka,na hata tukifanya dakika 5 ni nyingi game inakuwa over. .Na tunaweza maliza mwezi na zaidi hatuja"do"tena,nimeishi ktk mazingira hayo kwa muda wote Huo,na nimekuwa mwaminifu kwa muda wote Huo.kadri cku zinavoenda nahisi kukosa kufurahia tunda,na mr. Anadai kapata hili tatizo tu,huko nyuma alikuwa fit,je wadau twaweza pata suluhu?ishu ya usaliti siiwezi kabisa,and we love each other,hili tatizo naye linamsikitisha,nikimwambia twende hospital hayuko tayari,na mwili wangu una demand huduma takatifu!na hatuwezi ku do mpaka mie nimshawishi tena kwa lazima,hata miezi Sita yaweza kupita bila huduma,na nilikuwa sioni shida,lakini siku hizi inanipa shida.naombeni ushauri wenu,mnisamehe bure sijaweka para,device nayotumia siyo friendly.thanx[/QUOT
HAPA KINACHOHITAJIKA NI AINA YA VYAKULA ,NA MTINDO WA MAISHA KWA UJUMLA.....KAMA NI MTU WA FEGI AACHE,PIA GAHWA,TCHAI,POMBE, N.K.
ASITUMIE SEMBE AU NAFAKA ZILIZOKOBOLEWA......WAKATI WA JIONI JARIBU KUMPATIA TANGAWIZI CONC. HALAFU BAADA YA MUDA ....MPATIE MDALASINI ILIYOCHANGANYWA NA ASALI.... PIA AWE NA MUDA MREFU WA KUPUMZIKA ....NI SIKU CHACHE TU UTAONA MABADILIKO.........
 

Daudi1

JF-Expert Member
Dec 14, 2013
6,842
2,000
Kama na yeye analiona hilo tatzizo kinachofanya agome kwenda hospitali ni nin? usijekuta analifahamu tatizo na anajua chanzo chake labda kukuambia anaona aibu maana kama naye lingekuwa linamkuna angeonyesha ushirikiano wa hali ya juu maana yeye ndo muhusika,je kabla hajakuoa mlikuwa mnafanya? performance yake ilikuwaje hapo kabla?
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,430
2,000
Umri wa mumeo ni miaka mingapi?

Je mumeo ana magonjwa kama kisukari, shinikizo la damu, maumivu ya pingili za uti wa mgongo?

Ana historia yoyote ya kufanya masterbation au ana tatizo la mfadhaiko?

Je ni mvutaji wa sigara au mnywaji sana wa pombe?

Halafu ngoja pia nigeukie upande wako...

Kabla ya kuwa na mumeo, ushawahi kushiriki tendo la ngono na mwanaume mwingine hapo kabla?
Kama ndio, je huwa unafanya comparions?

Huwa unatumia muda mrefu kujiandaa kifikra na kimwili kabla ya kungonoka?
 

ng`wana ong`wa kulwa

JF-Expert Member
Mar 14, 2013
2,421
1,500
Pole sana dada kwa yanayokupata juu ya kukosa haki yako ndoa,je huwa unamvalia kimtego,na kumkalia kimtego mkiwa naye? kama unaweka mazingira yote ya ushawishi bila mafanikio hebu mshauri akacheck kisukari, mara nyingi kinachangia kuondoa hamu ya meza ya Bwana,pia matunda kama matikiti,pilipili,balanced diet, mpatie ukimaliza yote hayo bila mafanikio fanya hivyi......mpeleke akaombewe yawezekana anajini mara nyingi yanawatokea kwenye ndoto anamaliza shughuli yote akija kwa mkewe hakuna hamu kabisa.........je kuna jambo gani lilogumu la kumshinda Bwana?
 

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Aug 10, 2009
13,154
2,000
Kiafya kuna matatizo anuai yanayopelekea mwanaume kupoteza,kupunguza ama kutokuwa vyema at all katika perfomance,mathalan vyakula,matumizi ya madawa kwa muda mrefu and likely...

Kisaikolojia kuna athari nyingi as welll zikiwemo sababu ya kikazi,financial matters,msongo wa mawazo na vitu vingine vinavyofanana na hivyo! Kila mmoja takuwa na wigo wake wa kushauri hapa ila kubwa zaidi ilikuwa ni kuwaona wataalamu wa masuala ya afya....

La zaidi nikupe tu angalizo kwamba,nikiamini maneno yako ya uaminifu kwamba hukuongopa basi endelea kutunza uaminifu huo huo wakati mkifuata ushauri milopata kwa wataalamu wa afya kwa kuwa once ukijaribu kuchepuka pembeni ndipo utakapogundua udhaifu zaidi wa mapenzi wa mumeo,na hata huyo atakayevumbua udhaifu huo utagundua ana mapungufu mara umpatapo wa tatu na kuendelea.....
 

ng`wana ong`wa kulwa

JF-Expert Member
Mar 14, 2013
2,421
1,500
Umri wa mumeo ni miaka mingapi?

Je mumeo ana magonjwa kama kisukari, shinikizo la damu, maumivu ya pingili za uti wa mgongo?

Ana historia yoyote ya kufanya masterbation au ana tatizo la mfadhaiko?

yaaa maswali ya msingi sana haya akayifanyia kazi kama ni swala la kiafya atakuwa ametoka kwenye shida hii.
 

Sisy2

Senior Member
Dec 22, 2013
133
225
Nawasalimu!Ni member mpya humu jamvini,japo nilikuwa naingia Mara kwa Mara.Ni mwanamke niliyeolewa miaka 10 iliyopita,nina miaka 34,nina mtoto mmoja aged 3yrs.Tangu nimeolewa sijawahi kufurahia mapenzi,na sijawahi fikishwa kileleni.Changamoto niliyonayo na ambayo imenisukuma kuomba ushauri kwenu,ambao naamini waweza nipatia japo ufumbuzi wa tatizo.tatizo lilipo ni udhaifu wa mume wangu kitandani,yaani huwa Hana hamu ya kugegeda,sijawahi ku"do"Mara mbili kwa siku moja,hawezi kurudia round,akimaliza anachoka,na hata tukifanya dakika 5 ni nyingi game inakuwa over. .Na tunaweza maliza mwezi na zaidi hatuja"do"tena,nimeishi ktk mazingira hayo kwa muda wote Huo,na nimekuwa mwaminifu kwa muda wote Huo.kadri cku zinavoenda nahisi kukosa kufurahia tunda,na mr. Anadai kapata hili tatizo tu,huko nyuma alikuwa fit,je wadau twaweza pata suluhu?ishu ya usaliti siiwezi kabisa,and we love each other,hili tatizo naye linamsikitisha,nikimwambia twende hospital hayuko tayari,na mwili wangu una demand huduma takatifu!na hatuwezi ku do mpaka mie nimshawishi tena kwa lazima,hata miezi Sita yaweza kupita bila huduma,na nilikuwa sioni shida,lakini siku hizi inanipa shida.naombeni ushauri wenu,mnisamehe bure sijaweka para,device nayotumia siyo friendly.thanx[/QUOT
HAPA KINACHOHITAJIKA NI AINA YA VYAKULA ,NA MTINDO WA MAISHA KWA UJUMLA.....KAMA NI MTU WA FEGI AACHE,PIA GAHWA,TCHAI,POMBE, N.K.
ASITUMIE SEMBE AU NAFAKA ZILIZOKOBOLEWA......WAKATI WA JIONI JARIBU KUMPATIA TANGAWIZI CONC. HALAFU BAADA YA MUDA ....MPATIE MDALASINI ILIYOCHANGANYWA NA ASALI.... PIA AWE NA MUDA MREFU WA KUPUMZIKA ....NI SIKU CHACHE TU UTAONA MABADILIKO.........
Asante ndg nitayafanyia kazi.ubarikiwe kuwa msaada
 

jamiif

JF-Expert Member
Apr 30, 2012
2,414
1,195
haya maswali mazuri..yapo tekniko kabisa...ngoja tusubiri majibu yake.
Umri wa mumeo ni miaka mingapi?

Je mumeo ana magonjwa kama kisukari, shinikizo la damu, maumivu ya pingili za uti wa mgongo?

Ana historia yoyote ya kufanya masterbation au ana tatizo la mfadhaiko?

Je ni mvutaji wa sigara au mnywaji sana wa pombe?

Halafu ngoja pia nigeukie upande wako...

Kabla ya kuwa na mumeo, ushawahi kushiriki tendo la ngono na mwanaume mwingine hapo kabla?
Kama ndio, je huwa unafanya comparions?

Huwa unatumia muda mrefu kujiandaa kifikra na kimwili kabla ya kungonoka?
 

uvugizi

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
1,220
2,000
chips kuku hizo , oh! tamu, sasa ndiyo madhara yake. kula vitu natural bwana na mazoezi ya kutosha lipe tumbo mazoezi kama kufunga kidogo na kumpumzika
 

Sisy2

Senior Member
Dec 22, 2013
133
225
haya maswali mazuri..yapo tekniko kabisa...ngoja tusubiri majibu yake.
Yuko kwenye early 40's,hana magonjwa hayo,ila anakunywa pombe.sijajua kama alikuwa anafanya masturbation si unajua hiyo ni siri ya mtu.huwa inategemea make siku nayotaka yeye hayuko tayari,na mpaka m do ni kwa kumlazimisha so huwezi ku enjoy.sikuwahi kufanya mapenzi kabla ya ndoa.
 

M-bongotz

JF-Expert Member
Jan 7, 2010
1,732
1,500
Naomba tutafutane, mi pia nina problem hiyo. Wife hataki ku-do kabisa. Tuwe tunafanya halafu tunarudi kwa wenzi wetu. No strings attached. Unaonaje? Ni PIM ili tupeane namba za simu tupange pa kuonana.

Duh, huu ushauri kiboko
 

Sisy2

Senior Member
Dec 22, 2013
133
225
chips kuku hizo , oh! tamu, sasa ndiyo madhara yake. kula vitu natural bwana na mazoezi ya kutosha lipe tumbo mazoezi kama kufunga kidogo na kumpumzika
Sema ndg hayajakupata,hizi chips hakuwa na access nazo!usiwe mwepesi kufanya conclusion
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom