communication ya luku na server za tanesco!

communication ya luku na server za tanesco!

Aristolicius

Senior Member
Joined
Mar 3, 2012
Posts
110
Reaction score
39
niliporudi nyumbani kwa likizo nilikuta kuna mita za luku nilishindwa kuelewa ni jinsi gani zinavyo communicate na server za tanesco
 
wat i think,ni kwamba,zinatumia a certain network,satelite,gps au gprs.na its built in.
 
mita za luku hazi communicate kabisa na server za Tanesco kwa sasa.
 
unaweza kutumia maginetic configaration vofx kuunganisha na luku na server
 
Mkuu funguka; binafsi sijaelewa unamaanisha nini?

system inayotumika kuingiza umeme ni similar na ile ya kuingiza vocha,so nili expect kutakuwa na communication na server zake ili kujua jinsi umeme unavyotumika, kuangalia wezi,kuvalidate token inayotumika, sasa ndo swali linakuja how do they communicate to their server
 
unaweza kutumia maginetic configaration vofx kuunganisha na luku na server

kwa hiyo unamaanisha ni nyaya zilezile za umeme zinazotumika kuconekti luku na server au kuna addition cabling labda kama opt. Fiber
 
Swali lako la kidadisi nimelipenda. unapoingiza namba za vocha kwenye simu ni kwamba unacommunicate na compyuta za shirika husika via setelaiti/internet. sasa mfumo wa mita kuzitambua zile tarakimu unakuwaje. nafikiri wataalamu wa tanesco wanaweza kutupa maelezo mazuri au mtu mwingine mwene ujuzi wa mambo haya.
 
Swali lako la kidadisi nimelipenda. unapoingiza namba za vocha kwenye simu ni kwamba unacommunicate na compyuta za shirika husika via setelaiti/internet. sasa mfumo wa mita kuzitambua zile tarakimu unakuwaje . nafikiri wataalamu wa tanesco wanaweza kutupa maelezo mazuri au mtu mwingine mwene ujuzi wa mambo haya.

Kuna vitu kama vitatu hivi muhimu:
Vending Unit - Hii ni sehemu yoyote ile ambayo mtu ana access ya kununua token za umeme.
Vending Server - Hii ni sehemu muhimu sana ya IT; ina communicate na Vending Unit kwa ajili ya ku - generate tokens za umeme kwa kiwango kinachohitajika kwa mnunuaji. Hapa kuna information za mteja pamoja na taarifa za mita. Hivyo ni rahisi tokens zilizotolewa na V/Sever kutambuliwa na mita husika.
Management Server - This is the heart of revenue. Data zooote ziko kwa M/Sever ...[/b]
 
Ila zipo zinazofanya hivyo na zinatumia laini za sim

Inawezekana kabisa na in future zitakuwa hazina haja ya sim card.

Si umeona hata TV za kisasa hazina remote, unaziashiria au unazisemesha tu.
 
Mita za tanasco hazina Mawasiliano na server. Natumia mobile but kesho nitaweka Darsa hapa
 
niliporudi nyumbani kwa likizo nilikuta kuna mita za luku nilishindwa kuelewa ni jinsi gani zinavyo communicate na server za tanesco

Kama una mpango wa kuiba umeme wewe endelea tu hawana uwezo wa kugundua.
 
Tukimaliza hili nitauliza nawezaje pata internet kwa mashine ya luku?

lakini ninashawishika kuwa kuna mawasiliano ya kimtandao yanayofanyika.
jana nikiwa tanesco watu waliokuwa wakilalamika kuwa namba zanagoma, walikuwa wanachukua namba na kuzisearcha katika mtandao wao. Niliona list ya namba zile zile za tokens. Na baadae wakaziactivate wateja wakiwa wameshaondoka
 
Kama unaongelea meter zinazofungwa kwako hazina communication yoyote, ziko self contained na zinavalidate namba zenyewe bila kuongea na server. Ila vituo vya mauzo ndo vinaweza vikawa vinaongea na server maana kuna wakati vinagoma vyote kwa wakati mmoja i.e server zikiwa down.
 
Kama unaongelea meter zinazofungwa kwako hazina communication yoyote, ziko self contained na zinavalidate namba zenyewe bila kuongea na server. Ila vituo vya mauzo ndo vinaweza vikawa vinaongea na server maana kuna wakati vinagoma vyote kwa wakati mmoja i.e server zikiwa down.

best answer.
 
Back
Top Bottom