Cofidence ya Padri. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cofidence ya Padri.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by TaiJike, Mar 1, 2012.

  1. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,475
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160


    Mwanakwaya anamlalamikia padre:
    " Padre, mke wangu hajui kunanihii . . . . . kabisaa mi namwaacha haki ya nani!"

    PADRE AKIJIBU KWA CONFIDENCE:

    “. . . .si bora mkeo anajua idogo, mke wa mpiga kinanda ndio hajui kitu, mke wa Petro yule mzee wa kanisa na **** lake la ghorofa ndio bure kabisaa anazidiwa hata na sister Tuli.
    Yaani kwa humu kwenye PAROKIA yetu mwenye nafuu ni mkeo na Salome yule mwalimu wa Sunday School"
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaaaa
     
  3. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    aaah! kopi ende pacte tena humu humu
     
  4. S

    SI unit JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,938
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Marudio
     
  5. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ntamtia do....re.
     
  6. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 346
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    acheni hizo sisi wakongwe tunauchuna lakini mliojua kubofya juzi mna taabu kweli kama wewe umeshawahi ona pitiliza kuna mambo kibao ndani ya JF
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hii siyo ishu kufanya utani na dini za watu ni bora kama umekosa kitu cha kuchangia hapa jf ukakaa kimya
     
  8. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,475
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kopi eni pesit hata maneno yako pia ni kopi ende pesti.
     
  9. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,475
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Noted Sir.
     
  10. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,475
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Ya topic gani vile.
     
  11. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,475
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Yalikuwepo tokea enzi za Adam na Hawa hivo usichachawe sana.
     
  12. C

    CHINGUMBE Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Basic need hyo mzaz haikimbilik
     
  13. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Punguza hasira, si ndo maana ikaitwa jokes, ina maana si kweli. Pole.
     
  14. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,475
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Safina, msamehe Baba/Mama Paroko.
     
  15. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,374
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    Eh! Nimeingia siko samahanini
     
Loading...