Clouds Wanadhalilisha Taasisi ya Urais


M

matasha

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
378
Likes
3
Points
0
Age
44
M

matasha

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
378 3 0
Kihistoria taasisi ya urais Tanzania inaheshimika sana. Ukiangalia utawala wa Nyerere, Mwinyi kidogo pamoja na kwamba aliichezea sana taasisi lakini Mkapa alirudisha heshima. Ukweli JK ameifanya taasisi ya urais imekuwa tu kama manager wa bendi fulani.

Nimesikitishwa na kitendo cha Clouds kumtumia JK kutangaza biashara yao. Wanaweka sauti ya JK ikiisifu Clouds kama sehemu ya tangazo la biashara kuitangaza Clouds na kiukweli kiitifika hawapaswi kufanya hivyo. Hivi itakuwaje leo Rais akitumika kutangaza Coca Cola au Azam Cola? Naiomba serikali ijue urais ni taasisi si mtu hivyo vitendo vya kudhalilisha taasisi yetu vikome mara moja. Kama JK anataka kutangaza biashara asubiri amalize kipindi chake cha urais.
 
Sirm

Sirm

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
434
Likes
113
Points
60
Sirm

Sirm

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
434 113 60
Ni kweli kabisa, lakini kwa nini kila wanachofanya clouds fm kionekane kibaya?!!
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,634
Likes
481
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,634 481 180
Japo sijasikia hilo Tangazo lakini Sidhani kama ni vizuri kutumia Taasisi hiyo kwa matangazo. Na mkuu mwenyewe sijui hilo halioni niliwahi kusikia sauti yake kwenye DUNIA YAKO CHAGUO LAKO. Hadi kwenye Fursa nadhani yupo heunda na hisa huko.
 
bona

bona

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2009
Messages
3,794
Likes
183
Points
160
bona

bona

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2009
3,794 183 160
inasikitisha maana kila baada kama ya lisaa unalisikia hilo tangazo la kikwete nilidhan ni mimi tu nimeona kua si sawa nashkuru mdau kwa kuleta hii hoja apa!! maaana italeta picha mbaya.... hii serikali haioni tatizo kwa vitu kama ivi si juzi tu kamanda wa kanda maalum ya dar es salaam suleiman kova alikua anatangaza biashara ya m pesa ya vodacom naona lile tangazo kwa sasa silisikii tena!!!
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,452
Likes
47,987
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,452 47,987 280
Ni kweli kabisa, lakini kwa nini kila wanachofanya clouds fm kionekane kibaya?!!
sasa kama hawajui kufanya vizuri tufanyeje , ama labda tuwasaidieje?
 
I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
1,942
Likes
513
Points
280
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
1,942 513 280
Kinachofanywa na clouds ni swala ambalo pengine serikali kupitia wizara ya kazi na vijana ingeweza kuwa imefanya. Lakini kwa wao kama private sector wamefanya uzalendo. Ndo maana Rais amewaunga mkono na kuwapongeza. Ile inayorushwa ni clip ya sauti ya rais akiwapongeza wakati wa kuhitimisha fursa. Sioni kama kuna ubaya wowote kufanya hivyo.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,452
Likes
47,987
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,452 47,987 280
jk ni kati ya watu wanaonishangaza sana !
 
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
2,792
Likes
99
Points
145
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
2,792 99 145
JK ameufanya Uraisi ni Kuongoza sio Utawala,hataki aonekane kama dikteta au Mfalme,JK mtu wa watu.hana majigambo wala kusujudiwa,wala Ikulu hataki ionekane kama peponi ni nyumba yetu na kila Mtu alieiletea Taifa heshma anawezakwenda,zamani hata Waandishi wa habari walikuwa Ikulu wanaiona kama Peponi.Jamaa akiondoka tutamkumbuka.
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
77
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 77 145
Skuizi ndo mana kila brazamen na wapiga debe vituoni ndo mana wanautaka urais hyu mkuu wetu kauvunjia heshima sana
 
Lukub

Lukub

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
949
Likes
747
Points
180
Lukub

Lukub

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
949 747 180
Uzi kama huu hauna wafuasi wa chama twawala maana ukweli 100% ,Rais anatakiwa kushauriwa kabla ya kufanya kitu !kinachofanyika anatekwa kifikra anaingia kwenye mitego na kufanya kazi za mastaa wa bongo angewaachia wakina wema ,diamond etc
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,452
Likes
47,987
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,452 47,987 280
Kinachofanywa na clouds ni swala ambalo pengine serikali kupitia wizara ya kazi na vijana ingeweza kuwa imefanya. Lakini kwa wao kama private sector wamefanya uzalendo. Ndo maana Rais amewaunga mkono na kuwapongeza. Ile inayorushwa ni clip ya sauti ya rais akiwapongeza wakati wa kuhitimisha fursa. Sioni kama kuna ubaya wowote kufanya hivyo.
kwani clouds wamefanya nini , kilichomsukuma rais kuwasifia au hata kilichokusukuma wewe kuwatetea ? huu utapeli wa maneno ndiyo unaokuchanganya ? kuna fulsa kubwa kama muziki wa kizazi kipya ? mbona wao ndiyo wanaoongoza kwa kudhulumu wasanii ? hebu fuatilia kidogo tu ugomvi wao na lady jaydee , hakuna cha fulsa wala nini ! ni kauzibe kwa kwenda mbele , isipokuwa wanasiasa wanatumika bila kujua malengo halisi ya clouds , TAFAKARI !
 
M

mavumbi

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2013
Messages
411
Likes
52
Points
45
M

mavumbi

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2013
411 52 45
Mwl Nyerere aliwaambia ukulu si mahala pa wahuni na machekibob nyie mkamuona anawivu na chuki kwa kaka mkuu.. Haya sasa na mtashuhudia mengi
Acha jazba mkuu........hadi maneno yako unayachanganya? UKULU...........Na hata hivyo, unatuambia tulichagua wahuni na machekibobu kwenda Ikulu? Kweli?
 
S

spade

Member
Joined
Oct 25, 2012
Messages
52
Likes
4
Points
15
S

spade

Member
Joined Oct 25, 2012
52 4 15
Kinachofanywa na clouds ni swala ambalo pengine serikali kupitia wizara ya kazi na vijana ingeweza kuwa imefanya. Lakini kwa wao kama private sector wamefanya uzalendo. Ndo maana Rais amewaunga mkono na kuwapongeza. Ile inayorushwa ni clip ya sauti ya rais akiwapongeza wakati wa kuhitimisha fursa. Sioni kama kuna ubaya wowote kufanya hivyo.
Utaonaje wakati na ww ni wale wale
 

Forum statistics

Threads 1,250,698
Members 481,460
Posts 29,742,061