Clouds FM yaigeuza Radio One shamba la bibi!

Clouds FM yaigeuza Radio One shamba la bibi!

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Posts
2,730
Reaction score
536
Wadau, nimekuwa nikijiuliza mwenendo wa hizi Radio station mbili ambazo huwa nazisikiliza kwa vipindi vyao maalumu. Nimeshituka kumsikia Regina Mwalekwa akiwa na Kibonde kwenye kipindi cha Jahazi ambacho awali ilikuwa Gadner na Kibonde. Anyway, wanajitahidi sana ila pengo la Gadner ni dhahiri na kwa kiasi fulani kipindi kimepoteza mvuto kama wakati wa Gadner.

Lakini pia Radio One imepoteza sana watangazaji mahiri ambao wamejiunga na Clouds ambao ni Regina Mwalekwa, Milad Ayo, Abdul Mohammed. Hawa wamejiunga na Michael Maluwe na Paul John ingawa sijasikia Clouds kupoteza Watangazaji kwenda Radio One.

Hili ni pigo kubwa sana kwa Wasikilizaji wa Kipndi cha Kiswahili kila Jumamosi ambacho Regina alikuwa ndiyo muandaaji. Vipindi vingine havijapata pigo kwani Vijana waliojiunga na Radio One kama vile Reuben Mchome na Anwar Mkama wanajitahidi. Hii ina ishara gani kwa Radio hizi mbili (Clouds na Radio One), ni kama kuna bifu fulani baina yao ambalo katika hilo wanaopoteza ni Radio One.
 
Hiyo kwa wale waliosoma human resource management inaashiria bad leadership ya IPP media.Tatizo hilo la kuondoka kwa wafanyakazi (labour turn over) hususani ambao ni talented kama Regina au M.Ayo ni ishara tosha kwamba there are serious managerial problems there.Inaonekana haina strong retention strategy.Kazi kwenu IPP media, tafuteni mabingwa wa HRM ili wawasaidie kudhibiti tatizo hilo, vinginevyo chombo chenu kitaishia kuwa training ground, na baadae wafanyakazi wazuri wanavutwa na wajana wanaojua to motivate, and keep morale of employees alive.
 
Hili halina uzito wa kulijadili.
Weka kapuni sie wengine huwa hatumsikizi makii hasan wala mwalekwa, na wala si huyo jamaa aliekatazwa na mume wake ili akasimamie miradi...
Naongelea kile kijamaa kikichoimbwa mwanaume km binti na mume wake.
 
kichefuchefu kuwasikiliza kibonde,mwalekwa,makii bora usome novel au gazeti uongeze ngeli kuliko kupoteza muda wako.
 
Radio one iloshakufa kimaadili lomg time. Credibility zero
 
sina mchango kwani zote nilishaacha kuzisikilizaga longtme
 
Back
Top Bottom