Clouds FM na kipindi chao cha matusi usiku.


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,573
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,573 280
Jana nilichelewa kidogo kulala, nilikuwa nikisoma novel huku nikisikiliza clouds fm.
Mida ya saa sita kipindi kilianza , mwanamke na mwanaume walikuwa wanaongea NGONO hadharani.
Watu walikuwa wakipiga simu na kutuma msg kuchangia.
Walikuwa wakiongelea namna ya kusugua mayai na soseji kwa mswaki, kuweka vimawe kwenye mbunye ili kuongeza utamu wa tukio.
Jamani, hivi kuongea hayo maneno mazito hadharani sio kukiuka masharti ya tume ya utangazaji na mawasiliano/
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Jana nilichelewa kidogo kulala, nilikuwa nikisoma novel huku nikisikiliza clouds fm.
Mida ya saa sita kipindi kilianza , mwanamke na mwanaume walikuwa wanaongea NGONO hadharani.
Watu walikuwa wakipiga simu na kutuma msg kuchangia.
Walikuwa wakiongelea namna ya kusugua mayai na soseji kwa mswaki, kuweka vimawe kwenye mbunye ili kuongeza utamu wa tukio.
Jamani, hivi kuongea hayo maneno mazito hadharani sio kukiuka masharti ya tume ya utangazaji na mawasiliano/
labda utushirikishe kidogo kabla hatujachangia mengi ,tuambie masharti yatume ya utangazaji na mawasiliano yanasemaje kuhusu jambo hilo?
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Jana nilichelewa kidogo kulala, nilikuwa nikisoma novel huku nikisikiliza clouds fm.
Mida ya saa sita kipindi kilianza , mwanamke na mwanaume walikuwa wanaongea NGONO hadharani.
Watu walikuwa wakipiga simu na kutuma msg kuchangia.
Walikuwa wakiongelea namna ya kusugua mayai na soseji kwa mswaki, kuweka vimawe kwenye mbunye ili kuongeza utamu wa tukio.
Jamani, hivi kuongea hayo maneno mazito hadharani sio kukiuka masharti ya tume ya utangazaji na mawasiliano/
si usiku wanajua watoto weshalala:A S-alert1:
Ila kimaadili siyo nzuri
Kwani nani ni mgeni na CLOUDS FM
Full WAHUNI
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,573
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,573 280
Watoto ni watundu sana, wakishtukia kitu kama hiki watakuwa wakikesha ili wasikilize hayo mambo ya wakubwa
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Sikiliza redio tumaini
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,224
Likes
871
Points
280
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,224 871 280
Uzuri now days TCRA wanarecodi kila kipindi 24hrs 7 days.Matusi ayatakiwi ata kwa dakika Moja ata kama ni usiku wa manane.so waweza wakilisha malalamiko TCRA ili waadabishwe
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,797
Likes
267
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,797 267 180
Watoto ni watundu sana, wakishtukia kitu kama hiki watakuwa wakikesha ili wasikilize hayo mambo ya wakubwa
Kwa bahati mbaya sio clouds peka yao...:redfaces:
Siku hizi watoto wanamiliki simu....na simu zina redio....basi wanajifanya wamelala kumbe wamevaa earphones....hatari kwelikweli...
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
si usiku wanajua watoto weshalala:A S-alert1:
Ila kimaadili siyo nzuri
Kwani nani ni mgeni na CLOUDS FM
Full WAHUNI
mambo mengine jamani tunawaonea, kama ni hivyo cable providers wasingeruhusiwa, kama unatumia cable fungua channels especially channel"e" kuanzia saa sita ucku, au hawa watu wa cable wako inje ya mikono ya tume ya mawasiliano , halafu kipindi kama hicho c cha kwanza mbona kulikuwa na kipindi cha chakula cha usiku na mtangazaji wake alichukuwa tuzo ya kipindi bora na maudhui ni yale yale, mimi nimgeshangaa kama kingerushwa saa mbili usiku na sivinginevyo
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
mambo mengine jamani tunawaonea, kama ni hivyo cable providers wasingeruhusiwa, kama unatumia cable fungua channels especially channel"e" kuanzia saa sita ucku, au hawa watu wa cable wako inje ya mikono ya tume ya mawasiliano , halafu kipindi kama hicho c cha kwanza mbona kulikuwa na kipindi cha chakula cha usiku na mtangazaji wake alichukuwa tuzo ya kipindi bora na maudhui ni yale yale, mimi nimgeshangaa kama kingerushwa saa mbili usiku na sivinginevyo
Haya bana yetu masikio:A S-alert1:
 
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
1,813
Likes
6
Points
0
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
1,813 6 0
Kwa bahati mbaya sio clouds peka yao...:redfaces:
Siku hizi watoto wanamiliki simu....na simu zina redio....basi wanajifanya wamelala kumbe wamevaa earphones....hatari kwelikweli...
Ni kweli watoto wanaharibika na simu/mitandao iko very open kwao kusikiliza, dawa ni TCRA kuwazuia kwani ni upotoshaji
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
75
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 75 145
Bongo siku hizi kuna maadili???
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Ulitegemea nini serious kutoka Cloud tofauti na burudani? Na ngono talk ni kati ya burudani wanayoipenda na wanajua watapata wasikilizaji wengi? Kwani TCRA mpaka walalamikiwe ndo wachukue hatua? so they are reactive and non-proactive!
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,098
Likes
4,434
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,098 4,434 280
Naomba leo warudie, huenda nikaambulia maujanja kunako 6x6.
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
84
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 84 0
Jana nilichelewa kidogo kulala, nilikuwa nikisoma novel huku nikisikiliza clouds fm.
Mida ya saa sita kipindi kilianza , mwanamke na mwanaume walikuwa wanaongea NGONO hadharani.
Watu walikuwa wakipiga simu na kutuma msg kuchangia.
Walikuwa wakiongelea namna ya kusugua mayai na soseji kwa mswaki, kuweka vimawe kwenye mbunye ili kuongeza utamu wa tukio.
Jamani, hivi kuongea hayo maneno mazito hadharani sio kukiuka masharti ya tume ya utangazaji na mawasiliano/
Hili swala tulishaliongelea sana hapa JF na utafiti wangu unaonyesha Tume ya Mawasiliano haina tatizo nao kabisa.. infact wanasema hiyo adult content inaruhusiwa muda huo na kuna watu wanataka hata ianze mapema zaidi.MAKUBWA HAYA.. NDIO HATUNA JINSI?!
 
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
59
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 59 45
Kwani RADIO yako in station moja?
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,686 280
labda utushirikishe kidogo kabla hatujachangia mengi ,tuambie masharti yatume ya utangazaji na mawasiliano yanasemaje kuhusu jambo hilo?
unalo jambo wewe si hivihiv!akushirikishe matusi@@haya mwenyewe!!!!!!!!!
mi nafikiri dawa ni kutosikiliza ama kufungua cluods FM..nimeona malalamko mengi lakini mwisho wa siku wale jamaa ndio kwanza wanazidisha na akuna cha ziada kama malalamiko uko tumeni yako zaidi ya mia wanaangaliana kifupi hivi ukiangalia movie ukakuta ngono inaingia kti je utazima ama utaendelea kuangalia??tusaidie kabla atujakusaidia yawezekana una hamu nayo lakini tu uipendi clouds na uchafuzi wao binafsi na i hetchi kinoma sema basi tu ila mwisho nkajiona ovyo maana wengi ukifwatilia shule zao ni sallllllllllllllllaaaaaaaaaaaaaaleeeeeeeeeeeeeeeeeiii so si kosa lao...ila endelea kuwapa vijembe
 

Forum statistics

Threads 1,235,851
Members 474,755
Posts 29,238,473