Bamukunda
JF-Expert Member
- Jul 3, 2011
- 394
- 261
Maeneo ya TimbilinyiMkuu! wewe ni wa Uru? pande zipi? nilitembelea vijiji vya uru 2009. wako vizuri.
Maeneo ya TimbilinyiMkuu! wewe ni wa Uru? pande zipi? nilitembelea vijiji vya uru 2009. wako vizuri.
Lami tiyari meku, imefika NjariAisee napapata sana huko. c karibu na shule ya uru? nasikia mnawekewa lami sasa, imefika wapi?
Mh!!!! English ya wapi hiyo vile?? hata siku 1 plural form yoyote ile huwa haiendani na has. sijui ni lugha ya wapi. kama hamko competent la lugha za watu why sticking to them. tumia plain Kiswahili pia tutakuelewa tu mkuu.Mkuu! somethngs has positive and negative sides..
Umesomeka mr. grama
Poa! vipi lakini ma prince si huwa wanachagua warembo kutoka kwenye kundi kubwa? nipe uzoefu wako..je, uliwahi kukutana na mrembo circumcised?
Mtoa uzi sijui anamaanisha "strength" ipi, maana mimi hapa nimekeketwa lakini sioni kama niko strong kuliko watu wengine!
Scientifical papers proved it, bakia kuwa mjinga.
haah! unaweza usijielewe..hebu muulize boy wako. afu wakati wa ku do inakuwaje? sema ukweli.