Wadau, kama kuna mwanaume aliyewahi kukutana na type hii ya wanawake anaweza sema kitu due to my title above!!
when i was 20, niliwahi kutana na girl wa kirangi..kiukweli her feelings was very far..na alikuwa strong sana! bt tohara kwa girls si nzuri
Kiaje mkuu. do u think u can change, circumsized lady to be uncircumsized? yaliyotokea yametokea..na yana faida zake na hasara zake..maadili yanapotea kwa njia nyingi sana.
i hear you buddy, that is what i have been doing since 2008, for almost 20,000 timesNothing wrong TIMING; and dont stay quiet, here every 1 has right to speak and say anything..dont keep quiet!
no comment...
Sidhani kama walikuwa sahihi...Ila kwa waafrika kitu kinachohusu saikolojia huwa hakipwei uzito sana.....Na hata kisaikolojia wanaathirika..Mkuu asigwa, do u think mababu zetu hawakuwa sahih kutekeleza ths type of mila?