Chuo Kikuu Dodoma (UDOM) Wataka Lowassa agombee urais 2015

Chuo Kikuu Dodoma (UDOM) Wataka Lowassa agombee urais 2015

Ebu tujiulize, Kubenea alimwagiwa tindikali, Mwakyembe kapewa sumu, sekretari wa Ebmeykawm kufa ghafla. Haya na mengine mengi tusiyoyajua yametoka wapi? Tunaambiwa Richimond hawafahamu account ambayo shs 152, 000000 zilikuwa zinadepositiwa kwa kila siku. Sasa tunapoloka mineno kwa lengo la kupata sifa au tupewe hela na huyo tunayejipendekeza kwake, nivizuri tupime na kutafakari kabla ya kufanya hivyo. Maana habari zingine zinatuonyesha uduni wa akili tulizonazo na jinsi gani tumekosa uzalendo. Nachelea kujiuliza haya mamilioni yanayomwagwa kwenye harambee makanisani huko si ndio zile ambazo hatujui account ya Richmond?
 
hata wewe unaruhusiwa kikatiba kugombea urasi ili mradi una shahada ya chuo kikuu,una miaka 40,hujawahi kushtakiwa kwa kosa la jinai nk
 
failure ni wewe na familia yako, kwaniumeambiwa udom wanasoma watu wenye principle moja au division zero?!
udom ina best students na wenye sifa za kufika chuo kikuu, chuki zenu na udom pelekeni vyumbani kwenu!!!!
hiyo kauli ulioitoa ni ya kipumbavu na bila shaka na wewe ni mpumbavu kama mtu fulan, ukiwa unataka kuongea fanya utafiti kwanza ndio uongee na siokuropoka ropoka tu kwa vile huyalipii kodi maneno yako!

Unjaua Maana ya Best Student wewe.
Narudia tena, Best Students hawaendagi UDOM
UDOM ni Kimbilio la Wakosefu, Failures wooote Ndo Kimbilio lao
Hauwezi Kuifananisha UDOM hata na MZUMBE in terms of Enrolling Best Students
Kama wewe ni Product ama expected Product ya UDOM na wewe ni Failure pia
 
kwa kukusaidia tu mimi form six nina div 1 ya point 5 frm Aza boy npo udom, kuna wanafunz weng tu wa udsm nawafaham wamesoma/wanasoma udsm kwa div 3, ukitaka ushahidi naweza hata kuwataja hapa ili uwafuatilie, binafsi nmekuja dom coz naamin udom iz the best na udsm imebak historia tu.
alaf bila aibu unasema et udom ni kimbilio la failure cjui unatumia kigezo kipi, wasomi wanasema "no research no right to say" ngoja nisikusemee hebu tuthibitishie with vivid references kuwa udom ni kimbilio la failure, na ukishindwa jaribu kujifunza kukaa kimya na kama ukiweza basi mimi nitajifunza kukaa kimya.
failure
· n.
1 lack of success. Ø an unsuccessful person or thing.
2 the omission of expected or required action.
3 the action or state of not functioning. Ø a sudden cessation of power. Ø the collapse of a business.
Unjaua Maana ya Best Student wewe.
Narudia tena, Best Students hawaendagi UDOM
UDOM ni Kimbilio la Wakosefu, Failures wooote Ndo Kimbilio lao
Hauwezi Kuifananisha UDOM hata na MZUMBE in terms of Enrolling Best Students
Kama wewe ni Product ama expected Product ya UDOM na wewe ni Failure pia
 
kwa kukusaidia tu mimi form six nina div 1 ya point 5 frm Aza boy npo udom, kuna wanafunz weng tu wa udsm nawafaham wamesoma/wanasoma udsm kwa div 3, ukitaka ushahidi naweza hata kuwataja hapa ili uwafuatilie, binafsi nmekuja dom coz naamin udom iz the best na udsm imebak historia tu.
alaf bila aibu unasema et udom ni kimbilio la failure cjui unatumia kigezo kipi, wasomi wanasema "no research no right to say" ngoja nisikusemee hebu tuthibitishie with vivid references kuwa udom ni kimbilio la failure, na ukishindwa jaribu kujifunza kukaa kimya na kama ukiweza basi mimi nitajifunza kukaa kimya.
failure
· n.
1 lack of success. Ø an unsuccessful person or thing.
2 the omission of expected or required action.
3 the action or state of not functioning. Ø a sudden cessation of power. Ø the collapse of a business.

Ok, Mie Naanza Ku Prove kuwa wewe ni Failure.
Kama sio Failure share the follwoing :
1. Ulimaliza Azania Mwaka gani ?
2. Ulisoma Combination Gani ?
3. Je, Udom unasoma Kozi Gani

Tuanze na Haya
 
Ok, Mie Naanza Ku Prove kuwa wewe ni Failure.
Kama sio Failure share the follwoing :
1. Ulimaliza Azania Mwaka gani ?
2. Ulisoma Combination Gani ?
3. Je, Udom unasoma Kozi Gani

Tuanze na Haya

Bramo, tumekuwa tukitofautiana sana, hasa kwenye mambo ya kisiasa. Ila kwenye hili naunga mkono hoja zako.

UDOM wana dahili wanafunzi 'FAILURES'utake usitake huu ndio ukweli.

Serikali haikuwa na malengo ya kujenga chuo waende VILAZA, hapana, ila ndio hivyo tena VICHWA wote hawapataki UDOM.

Huyu anaeleta ubishi kuhusu hili achana nae kwani atakuwa ni -------- tu.
 
Hubert Kairuki Mem. University ni cha 98 kwa ubora Afrika, UDSM ya 6, UDOM ni three-digit na haijulikani ipo namba ngapi.
 
Kawaita mwenyewe huyoo. Jamaa bado anaota Urais! Nadhani anajisafishia njia ya kufilisika. Ameanza kampeni muda mrefu sana kwa kumwaga mapesa kanisani.

Haswa! Na nasikia ana mipango ya kuwamwagia mkwanja watoto hao!
 
Acha udom, hata chuo changu binafsi, namkubali na si vinginevyo kwakua anauwezo wa kuthubutu..akikosa huyo basi sitta mbali na hao, kura yangu bado iko mashakani...mi naamini lowassa ni jembe kwani tz sasa yamhitaji gleda na si kondoo tena.
 
TATIZO WENGI NI WANAfIKI XANA!! Vijana tumezidi KULALAMIKA WITHOUT REASONING! Kitu kdogo tu mara hoo ccm! SIJUI HAWAONI UCHAFU WA CDM???? Chama kina ruzuku bt bado ni ombaomba tu
 
Naona mh kenda mwanza baada ya kumalizana na vijana wa udom
 
Ok, Mie Naanza Ku Prove kuwa wewe ni Failure.
Kama sio Failure share the follwoing :
1. Ulimaliza Azania Mwaka gani ?
2. Ulisoma Combination Gani ?
3. Je, Udom unasoma Kozi Gani

Tuanze na Haya
nmemaliza Azania 2010 (pesa ya mzee Mengi nmeila)
nlisoma HGE
Na udom nasoma Economic
 
Back
Top Bottom