Chuo Kikuu Dodoma (UDOM) Wataka Lowassa agombee urais 2015

Chuo Kikuu Dodoma (UDOM) Wataka Lowassa agombee urais 2015

kah! mii najua kwa Richmond ni MONDULI CITY !....!!!! kumbe ana_empire kila sehemu.
 
Kwanza tunabishana bure tuu, kusoma shule ya kata si dhambi,kuna haki ya kukusanyika na kutoa maoni si tatizo, halafu Suala la Lowasa mbona mnaogopa sana? Mwacheni kama akigombea ni haki yake na itakuwa nafasi kwa wananchi kumchagua ama kutomchagua. Sasa watu mkisikia EL mnatoa povu, inaonekana mnamuogopa

"To know the enemy is half the victory"
 
Jabali hilo lilishindikana kuvuliwa Gamba,sasa linajinadi kimtindo Nape ataweza chukua hatua kama alivyotoa onyo?
 
kwa UDOM sishangai hata kidogo,mmesahau mwaka 2010 walichanga viboom vyao wakamchukulia form ba'mwanaasha????kwa kujikombakomba hao ndo wenyewe,hao hawana pesa walienda kufata msosi tu huko area C

Hakuna ukweli wowote. Sisi ndo wanaudom, hakuna kitu hicho. Hata 2010 hakukuwa na hilo changizo wala nini... Ni uzushi
 
LumumbaDAR; Hakuna cha Harvard wala Cambridge hawa wote ni njaa zinawasumbua hivyo ni ngumu kutumia critical thinking and reasoning when it becomes to sweatless income!
 
Last edited by a moderator:
Kwa mujibu wa makubaliano yaliyokuwepo yaani MOU hakika Mh Lowasa hawezi kua Rais wa Tanzania,kama wataheshimu hayo makubaliano basi mkae mkijua Hakika Rais wa Tanzania 2015 atakua Mh Benard Kamilius Membe.
 
hao maisha kwa sasa yamekuwa magumu kwao boom imekata so wanabuni mbinu mbalimbali za kujipatia chakula cha kila siku. next week watakua kwa kiongoz mwingine. wamchangie pesa ya form kutoka kwene hizo 450 za bodi?
 
Wanaoichafua UDOM na kui link na CCM hamtutendei haki kabisa,kila chuo kina UVCCM cha ajabu hapa UDOM japokuwa UVCCM ni wachache sana na wanafanya kazi zao kwa kujificha wakiogopa kuzomewa na wanafunzi,lakini cha ajabu kila wakifanyacho wanafiki wanasema UDOM imefanya hiki...huu ni ujinga mkubwa,hata kumchangia kikwete form mwaka 2010 walifanya UVCCM baada ya kupewa pesa na mkuu wa mkoa wa wakati huo wakishirikiana na Katibu mkuu wa wakati huu mzee Makamba,lakini wenye chuki wakaseumeongea kwa ufasaha nadhani watawaelewa wana udom
 
...hao wanafunzi pamoja na kufika chuo kikuu bado hawajajitambua tu!?...kweli "ni raisi sana kumtoa nyani porini lakini ni-vigumu sana kulitoa pori kichwani mwa nyani"...

wanaoafiki waseme ndioo

ndiooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

WALIOSEMA NDIO WAMESHINDA!!1
 
Wanaoichafua UDOM na kui link na CCM hamtutendei haki kabisa,kila chuo kina UVCCM cha ajabu hapa UDOM japokuwa UVCCM ni wachache sana na wanafanya kazi zao kwa kujificha wakiogopa kuzomewa na wanafunzi,lakini cha ajabu kila wakifanyacho wanafiki wanasema UDOM imefanya hiki...huu ni ujinga mkubwa,hata kumchangia kikwete form mwaka 2010 walifanya UVCCM baada ya kupewa pesa na mkuu wa mkoa wa wakati huo wakishirikiana na Katibu mkuu wa wakati huu mzee Makamba,lakini wenye chuki wakasema UDOM imemchangia kikwete! Binafsi habari hizi huwa nazikuta jamii forums tu,nadhani ifikie hatua uwongo huu ukome,,,mbona hamuandiki harakati za CHADEMA? mbona hamuandiki habari za BAVICHA UDOM kujenga ofisi zao? Mbona hamuandiki habari za wanafunzi wa CHADEMA ambao ni wengi zaidi chuon kufanya mikutano ya hadhara vijijini wakati wa weekend kuelimisha umma kuhusu mambo ya msingi? Ufikie wakati upotoshaji huu ukome,uongo na uzandiki dhidi ya UDOM ufikie mwisho,hamuwatendei haki wanafunzi na walimu ambao ni wana mageuzi....mleta mada omba radhi jukwaani,ni tabia mbaya kudanganya umma

mkuu umefafanua vizuri sana sidhan kwamba wanafunzi udom wote wanaisuport ccm kwa mabaya wanayoyatenda tatizo ni generalization of things
 
Last edited by a moderator:
sina uhakika sana kama hilo lina ukweli wowote kwasababu ktk miaka ya karibuni vijana wamekuwa wakitumika sana kwa maslahi ya wakubwa, hivyo inawezekana hao pia wamenunuliwa kama wanavyonunuliwa wengine pale lumumba
 
Lowassa mbona hajawahi kulijibu. Swali la yule mwanafunzi wa hizo shule za kata!?

Ajitokeze amjibu huyo dogo!
 
hiki chuo ni cha hovyo kabisa,ni kimejengwa hapo na magamba kimkakati kuwatumia vijana wasiojitambua,hivi wanamuomba manywele meupe agombee kwa sifa zipi.
 
Back
Top Bottom