Chuo Kikuu Dodoma (UDOM) Wataka Lowassa agombee urais 2015

Chuo Kikuu Dodoma (UDOM) Wataka Lowassa agombee urais 2015

Ninavyoifahau UE, KUNA MSHENZIS anaweza akaacha kupapalikia GPA aende kwa lowa sasa??
HUYO MTOA MADA ANASUMBULIWA NA NJAA ILIYOMPELEKA KUDOWEA MSOSI HUKO AREA FISADI.

kwani frm udom to area c inachhukua cku ngapi???watu wanaamka toka wodin wanaingia kwenye UE!SEMBUSE KWENDA KULA ZE MSOS AREA C?ACHA WAENDEWATALAMBA U-DC
 
Kwanza kabisa naomba itambulike kuwa UDOM hakuna umoja wa wanafunzi waliotoka shule za kata, hilo tendo lmetendwa na UVCCM UDOM, UVCCM wapo karibia vyuo vikuu vyooote Tanzania na shughuli zao wote zinafanana lakini hawa wa udom wanapofanya kitu wapuuzi wachache wenye nia mbaya na chuo chetu huwa mnakuja hapa na kugenelize kuwa udom imefanya na wala sio uvccm udom, kuchangisha fedha za kumpa Kikwete akachukue fomu ni tukio lililofanyika wakati asilimia kubwa ya wanafunzi walikuwa likizo na wachache (wale wanaosomea udaktari) walikuwa kwenye mitihani yao ya mwisho (UE)
Hili swala la Lowassa sijui limetoka wapi maana wanafunzi karibia wote isipokuwa wale wa college ya medicine tupo kwenye UE, muda wa kwenda area c umetoka wapi wakat hata wengine tunakosa muda wa kusal?!
Ombi lang kwenu, kama wanafunzi wachache wa udom wanafanya vitu vyao kwa interest zao na nyie mnageneralize, basi generalizen matukio yote yanayofanywa na vikundi vya wanafunzi wote wa udom na sio kugeneralize tu matukio ya uvccm udom!
 
Kila la Kheir Mzee wetu! Vijana mmewakilisha Mawazo ya Wanyonge na Taifa kwa Jumla!
 
Friends OF lowassa T-Shirts out for grabs, .......
 
Ngoja na sisi tujiorganise tukamshawishi Pinda agombee urais 2015
 
Kuna wakati nilienda Dom na kufikia kwa rafiki yangu aliyekuwa anafundisha Udom. Nilichojifunza ni kuwa idadi kubwa ya wanafunzi ni wafuasi wa mabadiliko na ni wapinzani wa serikali na ccm. Please, it's unfair to generalise, kuwa ni wanaUdom 'wote'.
 
Baada ya kushiba walikosa kabisa maneno ya kumfurahisha, wakagundua Lowassa ana kiu ya urais, lengo ili awalike siku ingine.

Kufikiri kwa tumbo ndiko huko.
 
dont generalize bro. we hujui kama kuna wachumia tumbo wachache wanaharibu taswira ya chuo, hao wamelishwa maneno, unakuwa kama vile huwajui ccm that is a propaganda mtu mwenye akili sasa hivi anajipanga kufanya UE sio kwenda kula kuku za LOWASA
Ndugu yangu watu wengi humu JF na mitaani wanaamini UDOM ni chuo cha kiCCM hata kama wengi wenu mnaweza kuwa sio wanaCCM.

Sababu ya watu kuamini hivyo ni kutokana na CCM kutumia taswira ya UDOM kujitangaza.

Tatizo ni nyinyi msioipenda CCM kushindwa kuonyesha taswira yenu ya kuwa wengi wenu hamuipendi CCM na labda mnaipenda CHADEMA.

Mnaweza sasa kuwa mnafanya hivi kwa mfano:
1/Kutoa matamko kwa niaba ya wenzenu kupinga kila mara wanaCCM wanapofanya mambo kwa taswira ya UDOM.

2/Kuanza kufanya harakati zozote zenye kuonyesha mko pamoja na CHADEMA kwa kutumia taswira ya UDOM(mfano:Teuweni watu kwa niaba yenu kwenda kumpa pole Mbowe kutokana na mlipuko wa mabomu Arusha ambayo yalikuwa yagharimu maisha yake nk)
 
Lowassa hata wasipompitisha CCM kwenye kugombea urais atakaye shinda itabidi ampigie magoti na kuna uwezekano wa kuingia makubaliano fulani.

Duh! Ushamfananisha EL na W. Ruto?
 
Wanaoichafua UDOM na kui link na CCM hamtutendei haki kabisa,kila chuo kina UVCCM cha ajabu hapa UDOM japokuwa UVCCM ni wachache sana na wanafanya kazi zao kwa kujificha wakiogopa kuzomewa na wanafunzi,lakini cha ajabu kila wakifanyacho wanafiki wanasema UDOM imefanya hiki...huu ni ujinga mkubwa,hata kumchangia kikwete form mwaka 2010 walifanya UVCCM baada ya kupewa pesa na mkuu wa mkoa wa wakati huo wakishirikiana na Katibu mkuu wa wakati huu mzee Makamba,lakini wenye chuki wakasema UDOM imemchangia kikwete! Binafsi habari hizi huwa nazikuta jamii forums tu,nadhani ifikie hatua uwongo huu ukome,,,mbona hamuandiki harakati za CHADEMA? mbona hamuandiki habari za BAVICHA UDOM kujenga ofisi zao? Mbona hamuandiki habari za wanafunzi wa CHADEMA ambao ni wengi zaidi chuon kufanya mikutano ya hadhara vijijini wakati wa weekend kuelimisha umma kuhusu mambo ya msingi? Ufikie wakati upotoshaji huu ukome,uongo na uzandiki dhidi ya UDOM ufikie mwisho,hamuwatendei haki wanafunzi na walimu ambao ni wana mageuzi....mleta mada omba radhi jukwaani,ni tabia mbaya kudanganya umma

Safi sana mkuu... Nakuunga mkono asilimia zote...
 
Wanaoichafua UDOM na kui link na CCM hamtutendei haki kabisa,kila chuo kina UVCCM cha ajabu hapa UDOM japokuwa UVCCM ni wachache sana na wanafanya kazi zao kwa kujificha wakiogopa kuzomewa na wanafunzi,lakini cha ajabu kila wakifanyacho wanafiki wanasema UDOM imefanya hiki...huu ni ujinga mkubwa,hata kumchangia kikwete form mwaka 2010 walifanya UVCCM baada ya kupewa pesa na mkuu wa mkoa wa wakati huo wakishirikiana na Katibu mkuu wa wakati huu mzee Makamba,lakini wenye chuki wakasema UDOM imemchangia kikwete! Binafsi habari hizi huwa nazikuta jamii forums tu,nadhani ifikie hatua uwongo huu ukome,,,mbona hamuandiki harakati za CHADEMA? mbona hamuandiki habari za BAVICHA UDOM kujenga ofisi zao? Mbona hamuandiki habari za wanafunzi wa CHADEMA ambao ni wengi zaidi chuon kufanya mikutano ya hadhara vijijini wakati wa weekend kuelimisha umma kuhusu mambo ya msingi? Ufikie wakati upotoshaji huu ukome,uongo na uzandiki dhidi ya UDOM ufikie mwisho,hamuwatendei haki wanafunzi na walimu ambao ni wana mageuzi....mleta mada omba radhi jukwaani,ni tabia mbaya kudanganya umma

Haya ndiyo madhara ya kukubali kutumika na kina NAPE.
 
Kuna wakati nilienda Dom na kufikia kwa rafiki yangu aliyekuwa anafundisha Udom. Nilichojifunza ni kuwa idadi kubwa ya wanafunzi ni wafuasi wa mabadiliko na ni wapinzani wa serikali na ccm. Please, it's unfair to generalise, kuwa ni wanaUdom 'wote'.
Hakuna haja ya kutulaumu sisi humu JF kwa kuamini UDOM imejaa wanaCCM zaidi kama kila mara CCM inatumia taswira ya UDOM kujitangaza.

Swali, kwanini hao wanafunzi wa UDOM ambao hawaipendi CCM hawataki kujionyesha kwa kufanya harakati zote za kuipinga CCM na kuiunga mkono CHADEMA hadharani ili watu tufahamu hivyo?
 
Wanafunzi zaidi ya 600 wanaosoma Chuo Kikuu Dodoma (UDOM) ambao walimaliza elimu yao ya Sekondari katika shule za Kata nchini, wamemuomba Mbunge wa Monduli,Edward Lowassa kugombea urais katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2015.

Wawakilishi wa wanafunzi hao wapatao 40,juzi jioni walimtembelea kiongozi huyo nyumbani kwake maeneo ya Area C mjini hapa na kula naye chakula cha usiku, huku wakimueleza kuwa wapo tayari kumpigia debe, kumchangia fedha za kuchukua fomu pamoja na kuwashawishi vijana wenzao kwamba Lowassa ndiye kiongozi anayefaa kwa sasa.Hafla hiyo pia illihudhuriwa na viongozi mbalimbali pamoja na wanafunzi hao.

Chanzo: Mwananchi

Hata mimi ambaye ni best student of Havard university, nimesome malaysia na europe nataka Lowassa awe rais wa nchi hii
 
Wanaoichafua UDOM na kui link na CCM hamtutendei haki kabisa,kila chuo kina UVCCM cha ajabu hapa UDOM japokuwa UVCCM ni wachache sana na wanafanya kazi zao kwa kujificha wakiogopa kuzomewa na wanafunzi,lakini cha ajabu kila wakifanyacho wanafiki wanasema UDOM imefanya hiki...huu ni ujinga mkubwa,hata kumchangia kikwete form mwaka 2010 walifanya UVCCM baada ya kupewa pesa na mkuu wa mkoa wa wakati huo wakishirikiana na Katibu mkuu wa wakati huu mzee Makamba,lakini wenye chuki wakasema UDOM imemchangia kikwete! Binafsi habari hizi huwa nazikuta jamii forums tu,nadhani ifikie hatua uwongo huu ukome,,,mbona hamuandiki harakati za CHADEMA? mbona hamuandiki habari za BAVICHA UDOM kujenga ofisi zao? Mbona hamuandiki habari za wanafunzi wa CHADEMA ambao ni wengi zaidi chuon kufanya mikutano ya hadhara vijijini wakati wa weekend kuelimisha umma kuhusu mambo ya msingi? Ufikie wakati upotoshaji huu ukome,uongo na uzandiki dhidi ya UDOM ufikie mwisho,hamuwatendei haki wanafunzi na walimu ambao ni wana mageuzi....mleta mada omba radhi jukwaani,ni tabia mbaya kudanganya umma

coward

weka ID yako kamili ili ujulikane kuwa kweli uko uko UDOM

I bet hausomi UDOM wewe!!!!!

haujaona mleta maada kaanza kwa kuwatukana eti mmesoma shule za kata, kama una akili ulitakiwa kulipinga hilo kwanza then uje na hoja
 
Usiogope kijana,punguza jazba.











u
Wanaoichafua UDOM na kui link na CCM hamtutendei haki kabisa,kila chuo kina UVCCM cha ajabu hapa UDOM japokuwa UVCCM ni wachache sana na wanafanya kazi zao kwa kujificha wakiogopa kuzomewa na wanafunzi,lakini cha ajabu kila wakifanyacho wanafiki wanasema UDOM imefanya hiki...huu ni ujinga mkubwa,hata kumchangia kikwete form mwaka 2010 walifanya UVCCM baada ya kupewa pesa na mkuu wa mkoa wa wakati huo wakishirikiana na Katibu mkuu wa wakati huu mzee Makamba,lakini wenye chuki wakasema UDOM imemchangia kikwete! Binafsi habari hizi huwa nazikuta jamii forums tu,nadhani ifikie hatua uwongo huu ukome,,,mbona hamuandiki harakati za CHADEMA? mbona hamuandiki habari za BAVICHA UDOM kujenga ofisi zao? Mbona hamuandiki habari za wanafunzi wa CHADEMA ambao ni wengi zaidi chuon kufanya mikutano ya hadhara vijijini wakati wa weekend kuelimisha umma kuhusu mambo ya msingi? Ufikie wakati upotoshaji huu ukome,uongo na uzandiki dhidi ya UDOM ufikie mwisho,hamuwatendei haki wanafunzi na walimu ambao ni wana mageuzi....mleta mada omba radhi jukwaani,ni tabia mbaya kudanganya umma
 
Hata mimi ambaye ni best student of Havard university, nimesome malaysia na europe nataka Lowassa awe rais wa nchi hii
Mkuu mimi ninaamini mwanafunzi wa Havard University ana uwezo mkubwa wa ku-reason mambo, embu tupe sababu kwanini Lowassa anafaa kuwa Rais wa Tz.

Kijana wangu ameishia darasa la saba tu lakini anasema Lowassa hafai kabisa kuwa rais kwa sababu:
1/Lowassa ni mwanaCCM(Hatuitaji tena nchi yetu iongozwe na mtu kutoka CCM)

2/Lowassa ni Fisadi mkubwa(Umaskini tulionao watanzania ni matokeo pia ya ufisadi)

3/Lowassa ana uchu mkubwa wa kutaka kuwa rais(Mtu yoyote anayekimbilia Ikulu hatufai sisi watanzania)
 
Back
Top Bottom