Chuo cha Sokoine (SUA) chashika namba moja Tanzania (Citations)

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
15,875
2,000
Uwage na staha bas khaaaah, kuita chuo kingine ni "jalalani".
Sio ustaarabu.
Sorry mkuu, nimemnukuu profesa kabudi! Kama hujui kabudi kasoma pale na kufundisha pia, nadhani ametumia zaidi ya miaka 30 akiwa pale! sasa sio mtu wa kumdharau, analosema lina uzito hata when it comes to "pale".
 

Okwaaa

JF-Expert Member
Dec 3, 2020
822
1,000
Kwa kweli sijui! angalia link iko hapo!
Tatizo n hizo MB mkuu. But nilikuwa najoke tu, usichukulie serious coz kinachotuchapa huku kitaa n life tu. SUA, TEKU, UDOM, UDSM, SAUT nk wote tupo kwenye ngoma isiyo na kolasi🤣🤣🤣 ngoma ya mwanamalundi😆😆
 

Fall Army Worm

JF-Expert Member
Jan 8, 2015
10,284
2,000
SUA hakuna lolote,tafiti na citation ila maeneo yapo useless na hakuna kilimo wala ufugaji wa maana;
chuo dhaifu sana kile
Hujui chochote wewe.Rais mwenyewe alipokuja 2017,alishangaa Sana kuona Jamii fupi za mipapai zilizogunduliwa SUA,pia aliona Panya wanaotumika kutegua mabomu na kupima km mtu ana kifua kikuu,halagu wewe Mwajuma Ndala ndefu unasema eti hakuna lolote.
 

Chillah

JF-Expert Member
Oct 12, 2016
5,630
2,000
Moja kati ya kazi kuu za chuo chochote duniani ni TAFITI.

Chuo chochote hapa duniani kitaonekana bora kama kina wana sayansi (academicians) bora walio tuliza akili na kuandaa tafiti na ku publish tafiti zao kwenye juornal za kitaifa na kimataifa!

Kwa kuongoza kwenye citation ni ishara wazi kwamba SUA wana wanasayansi wanao fanya tafiti zenye tija duniani!

Na hii ndio sababu kuu wamekamata namba moja Tanzania!

Wakati madokta na maprofesa wa vyuo vingine wakitumia muda mwingi kuunga juhudi na kupiga siasa, hali ni tofauti kwa SUA!

Mimi kama Mtanzania mzalendo nachukua nafasi hii kukipongeza chuo kikuu cha kilimo Sokoine kwa hatua hii!!

Webometrics Ranking: Sokoine University of Agriculture ranked first place in citations

TRANSPARENT RANKING: Top Universities by Citations in Top Google Scholar profiles | Ranking Web of Universities: Webometrics ranks 30000 institutions


View attachment 1709313
Ebu pitia na hapa kiongozi...
 

Attachments

  • Screenshot_20210223-181940.png
    File size
    338.2 KB
    Views
    0
  • Screenshot_20210223-182049.png
    File size
    272.8 KB
    Views
    0

MALCOM LUMUMBA

JF-Expert Member
Jul 26, 2012
16,935
2,000
SUA wanajitahidi sana, shida ni kwamba serikali yetu haijaamua kujiweka miguu yote kwenye suala zima la kuunga mkono tafiti kubwa za kisayansi. Wanafanya mambo kisiasa sana na kuna urasimu mkubwa na wa kushanganza kwenye utekelezaji wa miradi mikubwa ya kisayansi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom