Chuo cha "Aviation" Air Tanzania


Status
Not open for further replies.
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
45
Points
125
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

Member
Joined Nov 16, 2017
45 125
Huo mshahara uliosema unaweza kunilipa km inawezekana naomba unisaidie ajira km una biashara yako nikufanyie kazi niipate kwa njia halali na Mungu atakulipa. Asante.
usijali... fuatilia malengo yako.....kama ikishindikana na ukaona kuna uhitaji wa kuniomba ushauri au msaada usisite kunitafuta...ila kwanza fuatilia ulichokipanga...na unachokiona ni cha sawa na sahihi zaidi kwako...

asante..
 
atlas copco

atlas copco

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2015
Messages
3,281
Points
2,000
atlas copco

atlas copco

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2015
3,281 2,000
Unaelekea kulekule ulipokukataa!,tunasubiri mrejesho
Huo mshahara uliosema unaweza kunilipa km inawezekana naomba unisaidie ajira km una biashara yako nikufanyie kazi niipate kwa njia halali na Mungu atakulipa. Asante.
 
atlas copco

atlas copco

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2015
Messages
3,281
Points
2,000
atlas copco

atlas copco

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2015
3,281 2,000
Kigezo kikubwa cha kusoma hiyo course ni transcript za o level au advance,hivyo vingine ni vya ziada tu.Unaposema unavyo vigezo vyote sijui unamaanisha nini mdogo wangu.
Uzuri na lugha ya malkia inapanda
 
Zunayrah

Zunayrah

Member
Joined
Apr 2, 2019
Messages
18
Points
45
Zunayrah

Zunayrah

Member
Joined Apr 2, 2019
18 45
ndio ashakuita akakulipe mshahara sasa wewe ukaanza kumtolea risala tena..
Yy kasema anilipe mshahara kwa kuolewa hajasema mshahara kwa ajira, mm thread yangu inahusu kazi sio ndoa. Ndoa sio solution, what if aniowe then tuje kuachana si tatizo langu litabaki palepale. Nataka niwe na kipato changu mm mwenyewe. Hela ya Mwanaume ni Bonus tu.
 
B

BUGGLE

Member
Joined
May 4, 2018
Messages
29
Points
45
B

BUGGLE

Member
Joined May 4, 2018
29 45
Dunia nzima cheti ndio uthibitisho halali kama kweli umesoma sasa unapotuambia kuwa huna cheti cha form four sisi tufanye nini...?
 
kirumonjeta

kirumonjeta

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
3,691
Points
2,000
kirumonjeta

kirumonjeta

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
3,691 2,000
Ushauri wangu ni huu. Mandhali huna cheti cha form four ambacho ni MANDATORY kwa awamu hii,jaribu biashara ingine huku utapata frustration.RAMADHAN KAREEM
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,314
Points
2,000
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,314 2,000
Jaribu ku google huwa zinatokea nafasi za Emirates cabin crew. Au ingia youtube ukitaka kuwa cabin crew sheria zao zikoje? Hizo naongelea ndege za Qatar au Emirates ( wanalipwa vizuri na unasafiri all over the world) Nafikiri muhimu lugha na umri na ujue kujielezea na kujiamini kwa sana. Kuna sehemu ya ku apply ukifanikiwa wanakufanyia wenyewe training
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
7,582
Points
2,000
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
7,582 2,000
kama unataka kuolewa niPM.... huo u air hostess unategemea na kigezo cha urembo na watakavyokuelewa waajiri wako.... na zaidi huna cheti cha O level.... so kama uko interested niPM nikuweke home... kisha nikulipe mshahara zaidi ya ambao ungeenda kuhustle kuutafuta kwa kurisk maisha yako angani....
asante..
Hahaha Jf hiii ,je kama ni mwanaume ?
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,295,945
Members 498,479
Posts 31,228,768
Top