Chuo cha "Aviation" Air Tanzania


Status
Not open for further replies.
Truth Teller

Truth Teller

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
842
Points
1,000
Age
23
Truth Teller

Truth Teller

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
842 1,000
Habari zenu wakuu!
Naomba msaada wenu juu ya hili. Nataka kusomea Cabin Crew Training, chuo cha Anga cha Air Tanzania... Nina vigezo vyote na haswa Lugha ispokua sina kigezo kimoja tu.. sina cheti cha form 4. Je, hili linaweza kukwamisha kutimiza ndoto zangu? Au wanaweza wakanikubali na kunipa nafasi wakiona juhudi zangu? Naombeni ushauri wenu. Ahsanteni.
Kama Age haijapanda.
kwa nini.usisome QT?
baada ya mwaka 1 unaenda zako N.I.T

Ajira za bongo zina Tegemea Sana Cheti Cha 4m 4

Tafuta D zako 4
 
Zunayrah

Zunayrah

Member
Joined
Apr 2, 2019
Messages
18
Points
45
Zunayrah

Zunayrah

Member
Joined Apr 2, 2019
18 45
Jaribu ku google huwa zinatokea nafasi za Emirates cabin crew. Au ingia youtube ukitaka kuwa cabin crew sheria zao zikoje? Hizo naongelea ndege za Qatar au Emirates ( wanalipwa vizuri na unasafiri all over the world) Nafikiri muhimu lugha na umri na ujue kujielezea na kujiamini kwa sana. Kuna sehemu ya ku apply ukifanikiwa wanakufanyia wenyewe training
Asante Kaka 👏
 
Ndumila44

Ndumila44

Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
26
Points
75
Ndumila44

Ndumila44

Member
Joined Apr 14, 2018
26 75
Kwa kuwa una malengo na nia unayo usikatishwe tamaa mapema na watu hasa huku jf. Pia ile kazi kama ukiwa na vigezo ambavyo wanataka utapata.
Kwa hiyo ushauri wangu jaribu kusoma QT then upate cheti cha 4m 4 alafu uende NIT kwa sababu ile koz haichukui muda mrefu sana..So miaka mi3 itakutosha kabisa kukamilisha ndoto zako...
Pambania ndoto zako kupitia wewe watajifunza hawa wanaokukatisha tamaa hapa siku unaleta mrejesho hapa..ALL THE BEST
 
Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
5,084
Points
2,000
Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
5,084 2,000
Kwenye maisha, kuna ambao watakukatisha tamaa na kuna ambao watakukejeli, kamwe usije ukakatishwa tamaa kwani kukata tamaa ni kosa kwa wapambanaji.

All the best.....
 
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2015
Messages
1,731
Points
2,000
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2015
1,731 2,000
Samahani Sihitaji kuolewa kwa sshv, na kama nikihitaji kuolewa basi sitotafuta mume hapa mtandaoni. Na kigezo cha Uzuri Mungu kanijaalia pia ndomana nikasema vigezo vyote ninavo isipokua hiko kimoja tu, ninachotaka ni msaada wenu na mawazo yenu sio kunisanif Kaka please usihukumu usiemjua, hujui Maisha yangu wala matatizo yangu, Kazi ni muhimu zaidi kwangu ndoa baadae ikifika muda aloniandikia Mungu.
usisumbuke naye, si unaona jina la ukoo wake ni destoyer=mhalifu. uwe unajiongeza
id za humu hazikutolewa kwa bahati mbaya
 
mkuuwakaya

mkuuwakaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2013
Messages
741
Points
1,000
Age
39
mkuuwakaya

mkuuwakaya

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2013
741 1,000
Yy kasema anilipe mshahara kwa kuolewa hajasema mshahara kwa ajira, mm thread yangu inahusu kazi sio ndoa. Ndoa sio solution, what if aniowe then tuje kuachana si tatizo langu litabaki palepale. Nataka niwe na kipato changu mm mwenyewe. Hela ya Mwanaume ni Bonus tu.
Kwa kuwa una malengo na nia unayo usikatishwe tamaa mapema na watu hasa huku jf. Pia ile kazi kama ukiwa na vigezo ambavyo wanataka utapata.
Kwa hiyo ushauri wangu jaribu kusoma QT then upate cheti cha 4m 4 alafu uende NIT kwa sababu ile koz haichukui muda mrefu sana..So miaka mi3 itakutosha kabisa kukamilisha ndoto zako...
Pambania ndoto zako kupitia wewe watajifunza hawa wanaokukatisha tamaa hapa siku unaleta mrejesho hapa..ALL THE BEST
Inatakiwa awahi 😂😂uzuri huwa unachuja ujue
 
uungwana classic

uungwana classic

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2014
Messages
1,847
Points
2,000
Age
25
uungwana classic

uungwana classic

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2014
1,847 2,000
Kama kweli ndo malengo yako kubali kupoteza miaka miwili nenda karisit form4 upambane upate cheti kwa tz hii kwa sasa bila chet cha f4 mambo mengi yatakupita
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,763
Points
2,000
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,763 2,000
Binti cheti cha form ni muhimu sana,jitahidi upate cheti kwa kurudia mitihani au kivyovyote vile....kila la khery.
 
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
8,629
Points
2,000
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
8,629 2,000
Asante nimeelewa Kaka
Wakati una-apply chuo cha Aviation ni busara ujiandikishe QT ndani ya miaka miwili unafanya mtihani wa Form Four (CSEE) unasonga mbele kuomba kazi ukiwa na cheti
 
Zunayrah

Zunayrah

Member
Joined
Apr 2, 2019
Messages
18
Points
45
Zunayrah

Zunayrah

Member
Joined Apr 2, 2019
18 45
Wakati una-apply chuo cha Aviation ni busara ujiandikishe QT ndani ya miaka miwili unafanya mtihani wa Form Four (CSEE) unasonga mbele kuomba kazi ukiwa na cheti
Najiandikisha wapi hio QT? Na inamaana nikijiandikisha mwaka huu itabidi nisubiri miaka miwili ndo niruhusiwe kufanya mtihan wa form 4?
 
Zunayrah

Zunayrah

Member
Joined
Apr 2, 2019
Messages
18
Points
45
Zunayrah

Zunayrah

Member
Joined Apr 2, 2019
18 45
Kwa kuwa una malengo na nia unayo usikatishwe tamaa mapema na watu hasa huku jf. Pia ile kazi kama ukiwa na vigezo ambavyo wanataka utapata.
Kwa hiyo ushauri wangu jaribu kusoma QT then upate cheti cha 4m 4 alafu uende NIT kwa sababu ile koz haichukui muda mrefu sana..So miaka mi3 itakutosha kabisa kukamilisha ndoto zako...
Pambania ndoto zako kupitia wewe watajifunza hawa wanaokukatisha tamaa hapa siku unaleta mrejesho hapa..ALL THE BEST
Asante sn kwa ushauri wako, naomba km una details zozote khs Usajili wa QT unijulishe nimejaribu ku google sijapata details kamili
 
Ndumila44

Ndumila44

Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
26
Points
75
Ndumila44

Ndumila44

Member
Joined Apr 14, 2018
26 75
Kwa sasa vituo vya QT ni vingi sana hasa kama upo Dar unaweza ukatafuta shule nzuri tuu ukaomba taratibu za kujiandikisha then usome miaka miwili ufanye mtihan wa kidato cha nne..
Na kwa kuwa una nia natumain utafaulu vyema tuu

Sent from my SM-J500F using JamiiForums mobile app
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,295,975
Members 498,495
Posts 31,229,603
Top