Chuo cha "Aviation" Air Tanzania


Status
Not open for further replies.
Zunayrah

Zunayrah

Member
Joined
Apr 2, 2019
Messages
18
Points
45
Zunayrah

Zunayrah

Member
Joined Apr 2, 2019
18 45
Habari zenu wakuu!
Naomba msaada wenu juu ya hili. Nataka kusomea Cabin Crew Training, chuo cha Anga cha Air Tanzania... Nina vigezo vyote na haswa Lugha ispokua sina kigezo kimoja tu.. sina cheti cha form 4. Je, hili linaweza kukwamisha kutimiza ndoto zangu? Au wanaweza wakanikubali na kunipa nafasi wakiona juhudi zangu? Naombeni ushauri wenu. Ahsanteni.
 
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
45
Points
125
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

Member
Joined Nov 16, 2017
45 125
kama unataka kuolewa niPM.... huo u air hostess unategemea na kigezo cha urembo na watakavyokuelewa waajiri wako.... na zaidi huna cheti cha O level.... so kama uko interested niPM nikuweke home... kisha nikulipe mshahara zaidi ya ambao ungeenda kuhustle kuutafuta kwa kurisk maisha yako angani....
asante..
 
Sultan Zuwera

Sultan Zuwera

Senior Member
Joined
Dec 28, 2013
Messages
167
Points
250
Sultan Zuwera

Sultan Zuwera

Senior Member
Joined Dec 28, 2013
167 250
kama unataka kuolewa niPM.... huo u air hostess unategemea na kigezo cha urembo na watakavyokuelewa waajiri wako.... na zaidi huna cheti cha O level.... so kama uko interested niPM nikuweke home... kisha nikulipe mshahara zaidi ya ambao ungeenda kuhustle kuutafuta kwa kurisk maisha yako angani....
asante..
JF ya zamani ilikuwa ni darasa na taasisi iliyoweza kuwaelimisha na kuwasaidia members kuliko ilivyo hivi sasa. Mtu anaomba msaada halafu mwingine analeta mas' hara je tunazidi kuijenga au kuibomoa JF yetu ?
 
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
45
Points
125
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

Member
Joined Nov 16, 2017
45 125
JF ya zamani ilikuwa ni darasa na taasisi iliyoweza kuwaelimisha na kuwasaidia members kuliko ilivyo hivi sasa. Mtu anaomba msaada halafu mwingine analeta mas' hara je tunazidi kuijenga au kuibomoa JF yetu ?
hiyo ni plan B nimempa boss. .... you never know hitaji la mtu... halafu ni mawazo yangu.... akipenda anachukua akipenda anaacha.. hakuna ulazima wa kuyafuata. .
 
M

mwalwebe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2015
Messages
587
Points
1,000
M

mwalwebe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2015
587 1,000
Habari zenu wakuu!
Naomba msaada wenu juu ya hili. Nataka kusomea Cabin Crew Training, chuo cha Anga cha Air Tanzania... Nina vigezo vyote na haswa Lugha ispokua sina kigezo kimoja tu.. sina cheti cha form 4. Je, hili linaweza kukwamisha kutimiza ndoto zangu? Au wanaweza wakanikubali na kunipa nafasi wakiona juhudi zangu? Naombeni ushauri wenu. Ahsanteni.
Toa maaelezo ambayo yamekamilika dogo tukusaidie, je huna cheti cha form 4 kimepotea au hujawahi soma kabisa form four.?
 
Zunayrah

Zunayrah

Member
Joined
Apr 2, 2019
Messages
18
Points
45
Zunayrah

Zunayrah

Member
Joined Apr 2, 2019
18 45
kama unataka kuolewa niPM.... huo u air hostess unategemea na kigezo cha urembo na watakavyokuelewa waajiri wako.... na zaidi huna cheti cha O level.... so kama uko interested niPM nikuweke home... kisha nikulipe mshahara zaidi ya ambao ungeenda kuhustle kuutafuta kwa kurisk maisha yako angani....
asante..
Samahani Sihitaji kuolewa kwa sshv, na kama nikihitaji kuolewa basi sitotafuta mume hapa mtandaoni. Na kigezo cha Uzuri Mungu kanijaalia pia ndomana nikasema vigezo vyote ninavo isipokua hiko kimoja tu, ninachotaka ni msaada wenu na mawazo yenu sio kunisanif Kaka please usihukumu usiemjua, hujui Maisha yangu wala matatizo yangu, Kazi ni muhimu zaidi kwangu ndoa baadae ikifika muda aloniandikia Mungu.
 
Zunayrah

Zunayrah

Member
Joined
Apr 2, 2019
Messages
18
Points
45
Zunayrah

Zunayrah

Member
Joined Apr 2, 2019
18 45
JF ya zamani ilikuwa ni darasa na taasisi iliyoweza kuwaelimisha na kuwasaidia members kuliko ilivyo hivi sasa. Mtu anaomba msaada halafu mwingine analeta mas' hara je tunazidi kuijenga au kuibomoa JF yetu ?
Wanavunja moyo wanzao wenye shida kuulizia msaada na ushauri.
 
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
45
Points
125
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

Member
Joined Nov 16, 2017
45 125
Samahani Sihitaji kuolewa kwa sshv, na kama nikihitaji kuolewa basi sitotafuta mume hapa mtandaoni. Na kigezo cha Uzuri Mungu kanijaalia pia ndomana nikasema vigezo vyote ninavo isipokua hiko kimoja tu, ninachotaka ni msaada wenu na mawazo yenu sio kunisanif Kaka please usihukumu usiemjua, hujui Maisha yangu wala matatizo yangu, Kazi ni muhimu zaidi kwangu ndoa baadae ikifika muda aloniandikia Mungu.
nimeelewa.... usijali.. kila la kheri..
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
2,959
Points
2,000
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
2,959 2,000
Vuka border nenda rwanda kuna chuo kizuri kinaitwa akagera aviation bei yao ni nafuu pia hawana vigezo vingi kubwa zaidi ukimaliza ajira wanakutafutia wenyewe
 
Rozanna Agro Africa

Rozanna Agro Africa

Verified Member
Joined
Jul 22, 2018
Messages
647
Points
1,000
Rozanna Agro Africa

Rozanna Agro Africa

Verified Member
Joined Jul 22, 2018
647 1,000
Brother mambo ya kuwashusha thamani na kunyanyasa wanawake yamepitwa na wakati, kama una info mpe kama huna ni busara kukausha tu
kama unataka kuolewa niPM.... huo u air hostess unategemea na kigezo cha urembo na watakavyokuelewa waajiri wako.... na zaidi huna cheti cha O level.... so kama uko interested niPM nikuweke home... kisha nikulipe mshahara zaidi ya ambao ungeenda kuhustle kuutafuta kwa kurisk maisha yako angani....
asante..
 
Mto_Ngono

Mto_Ngono

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
641
Points
1,000
Mto_Ngono

Mto_Ngono

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
641 1,000
Habari zenu wakuu!
Naomba msaada wenu juu ya hili. Nataka kusomea Cabin Crew Training, chuo cha Anga cha Air Tanzania... Nina vigezo vyote na haswa Lugha ispokua sina kigezo kimoja tu.. sina cheti cha form 4. Je, hili linaweza kukwamisha kutimiza ndoto zangu? Au wanaweza wakanikubali na kunipa nafasi wakiona juhudi zangu? Naombeni ushauri wenu. Ahsanteni.
Ndo ushafeli hivyo kwa unachokitaka...au la risit au tafuta namna yoyote upate cheti cha form 4. hakuna mbadala wa cheti hicho kwa kazi hiyo.
 
Mto_Ngono

Mto_Ngono

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
641
Points
1,000
Mto_Ngono

Mto_Ngono

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
641 1,000
Huo mshahara uliosema unaweza kunilipa km inawezekana naomba unisaidie ajira km una biashara yako nikufanyie kazi niipate kwa njia halali na Mungu atakulipa. Asante.
ndio ashakuita akakulipe mshahara sasa wewe ukaanza kumtolea risala tena..
 
cheetah255

cheetah255

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2017
Messages
840
Points
1,000
cheetah255

cheetah255

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2017
840 1,000
Kigezo kikubwa cha kusoma hiyo course ni transcript za o level au advance,hivyo vingine ni vya ziada tu.Unaposema unavyo vigezo vyote sijui unamaanisha nini mdogo wangu.
 
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
45
Points
125
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

Member
Joined Nov 16, 2017
45 125
Brother mambo ya kuwashusha thamani na kunyanyasa wanawake yamepitwa na wakati, kama una info mpe kama huna ni busara kukausha tu
samahani... kama nimekukwaza lakini sikukusudia kumshusha thamani wala kumdharau... sorry again..
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,295,951
Members 498,495
Posts 31,228,868
Top