Chunya: Walimu wanne wanaswa wakibaka wanafunzi Ofisini

Chunya: Walimu wanne wanaswa wakibaka wanafunzi Ofisini

Hii Jabari nimeiona leokupitia habari saa 2 ITV

Wamekutwa kwenye nyumba ya mkuu wa shule.

MY TAKE: Hili tatizo limekuwepo miaka nenda rudi...anakosekana mpigafilimbi kwa sababu jamii yetu imeoza.

Suala la kujamiana hovyohovyo imekuwa ndio sifa ya watanzania.

Unakuta baba mwenye watoto wakubwa anafanya uzinzi na watoto rika la wanae.

Mama anatembea na vijana wadogo

Wachungaji na mashehe wanakula waumini wao.

Jamii imeoza sana.

Nadhani tunahitaji kuchukua hatua zaidi ni bora serikali ionekane ni ya kikatili ila sio kuruhusu ufigisu kama huu.

Mama Samia kuwa mkali mama kutetea maadili Mungu atakulipa sio wachache waliopotoka ktk mmaadicha

Hii Jabari nimeiona leokupitia habari saa 2 ITV

Wamekutwa kwenye nyumba ya mkuu wa shule.

MY TAKE: Hili tatizo limekuwepo miaka nenda rudi...anakosekana mpigafilimbi kwa sababu jamii yetu imeoza.

Suala la kujamiana hovyohovyo imekuwa ndio sifa ya watanzania.

Unakuta baba mwenye watoto wakubwa anafanya uzinzi na watoto rika la wanae.

Mama anatembea na vijana wadogo

Wachungaji na mashehe wanakula waumini wao.

Jamii imeoza sana.

Nadhani tunahitaji kuchukua hatua zaidi ni bora serikali ionekane ni ya kikatili ila sio kuruhusu ufigisu kama huu.

Mama Samia kuwa mkali mama kutetea maadili Mungu atakulipa sio wachache waliopotoka ktk maadili.
Cha ajabu utaskia Kuna mamlaka wanataka wafanye uchunguzi, Sasa sijui ni uchunguzi wa Nani kaanza kumpenda mwenzake au!!
waalimu wa namna hiyo ni kirusi kwa kada ya ualimu watafutiwe chanjo
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Apartment ya nyoko, tunaliwa hukohuko magetoni na hakuna kitu tunafanya(jokes)..... Ila sioni mantiki ya kumuiliza mtu kazi yake, binafsi siulizi kazi ya mtu Ila nitachunguza mwenyewe taratibu kadri muda unavyoenda... Ipo siku atajisemesha tu kuhusu kazi yake... Kama sijampenda hapo hapo anaponitamkia lengo Lake nakataa hata akisema ye sijui injinia, mkurungezi wa imf, sijui makorokocho gani.
Dah mkuu unawezaje kuingia kwenye reletionship na mtu bila kujua anajishughulisha na nini?!

Kwa maoni yangu nadhani hilo lilipaswa kuwa swali la kwanza kabisa, tena uliza with confidence. Jibu lake na namna anavyojibu inakupa nafasi kujua unaenda date mtu wa namna gani.

Hata Mungu pale bustanini alimpa Adam assignment kabla ya kumletea Eve.
 
Na tai flani hivi pana pana, inakua kama panga

Mi nafikiri tukiacha mambo mengine, walimu wanasumbuliwa sana na stress za maisha. Nadhani hii inawafanya kujikatia tamaa na kuona kitu pekee wanachoweza kufanya ni kutafuna hivyo vitoto. Maana ukijaribu kuangalia mazingira yao ya kazi, ugumu wa kazi yenyewe, mishahara wanayolipwa yaani ni stress tupu.
 
Dah mkuu unawezaje kuingia kwenye reletionship na mtu bila kujua anajishughulisha na nini?!

Kwa maoni yangu nadhani hilo lilipaswa kuwa swali la kwanza kabisa, tena uliza with confidence. Jibu lake na namna anavyojibu inakupa nafasi kujua unaenda date mtu wa namna gani.

Hata Mungu pale bustanini alimpa Adam assignment kabla ya kumletea Eve.
Hilo la kuijua kazi yake kama nimedhamiria kuwa nae halitochukua siku tatu nitakuwa nimeshajua either kwa kutaja yeye mwenyewe kwa hiyari yake au kwa kuijua mimi bila yeye kujua kama nimejua kazi yake.
 
Wadada wa siku hizi mnachonifurahisha ni kwamba mna uwezo mkubwa wa kunusa noti kuliko hata wale panya wa kutegua mabomu. Yaani ndani ya sekunde 30 za kukutana na kijana kabla hata hajaanza kujieleza nyie mnakua mmesha "assess" na kutoa conclusion kwamba hapa kuna kitu au hamna..![emoji3]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Hebu ukoooo
 
Cha ajabu utaskia Kuna mamlaka wanataka wafanye uchunguzi, Sasa sijui ni uchunguzi wa Nani kaanza kumpenda mwenzake au!!
waalimu wa namna hiyo ni kirusi kwa kada ya ualimu watafutiwe chanjo
Kaa kwa kutulia mkuu sisi walimu na madaktar ndio wenye kazi ngumu siku hizi tunafundisha wanafunzi aina ya Paula na Zuchu Yule mwenye sukari yake

Tunatibu wagonjwa aina ya Wema na Kajala kwa acha tukafungwe tu miaka 30 sio mingi mkuu
 
  • Waganga wanakula wagonjwa
  • Polisi wanakula mahabusu
  • Magereza wanakula wafungwa
  • Maboss wanakula masekretari
  • Madereva wanakula abiria
Angalau hao kidogo ni watu wazima maana mgonjwa anaweza kukubali tu kuliwa na daktari hakuna kosa hapo hata mahabusu anaweza kuliwa tu na polisi ikiwa wamekubaliana maana wote ni watu wazima lakini mwanafunz unakuta miaka 16 au 15, hapana walimu acheni ubakaji

na hao walimu wanyooshwe kisawa sawa wenyewe huwa wanaona kama siri , wafie jela hao shwain.
 
Haijaoza..kama imeoza ni kwako..kumbuka sex ni physiological need..ulitaka watu wabalehe then what...acha wanadamu wakulane..chamsingi washauri wa practice safe sex tu..huwezi wazuia kulana narudia tena huwezi.

#MaendeleoHayanaChama

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Haijaoza..kama imeoza ni kwako..kumbuka sex ni physiological need..ulitaka watu wabalehe then what...acha wanadamu wakulane..chamsingi washauri wa practice safe sex tu..huwezi wazuia kulana narudia tena huwezi.

#MaendeleoHayanaChama

Sent using Jamii Forums mobile app
We mpumbavu kweli. Nani kasema watu wasifanye sex? Kwa hyo kwa sababu umebalehe ndio ulale hata na dada yako....pumbavu kabisa wewe!
 
Mi nafikiri tukiacha mambo mengine, walimu wanasumbuliwa sana na stress za maisha. Nadhani hii inawafanya kujikatia tamaa na kuona kitu pekee wanachoweza kufanya ni kutafuna hivyo vitoto. Maana ukijaribu kuangalia mazingira yao ya kazi, ugumu wa kazi yenyewe, mishahara wanayolipwa yaani ni stress tupu.
Sasa si waache kazi! Kwani kuna kazi moja tu duniani? Wewe ni mpumbavu kama hao walimu
 
  • Waganga wanakula wagonjwa
  • Polisi wanakula mahabusu
  • Magereza wanakula wafungwa
  • Maboss wanakula masekretari
  • Madereva wanakula abiria
Tena hili la polisi kutafuna mahabusu aisee lipo na nimelishuhudia sana.
 
We mpumbavu kweli. Nani kasema watu wasifanye sex? Kwa hyo kwa sababu umebalehe ndio ulale hata na dada yako....pumbavu kabisa wewe!
Wewe ndio punguani..ulitaka wakatombe dada zako au mawe..sex ni hitaji la msingi la kiumbe hai...omba wakulane tu kwa usalama kuzuia mimba na magonjwa...ila hata ulie ugalagale uonyeshe ujinga wako kamwe huwezi zuia watu kulana huwezi...mana naona akili yako ni yakipumbafu...kutaka watu waishi utakavyo.

#MaendeleoHayanaChama

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe ndio punguani..ulitaka wakatombe dada zako au mawe..sex ni hitaji la msingi la kiumbe hai...omba wakulane tu kwa usalama kuzuia mimba na magonjwa...ila hata ulie ugalagale uonyeshe ujinga wako kamwe huwezi zuia watu kulana huwezi...mana naona akili yako ni yakipumbafu...kutaka watu waishi utakavyo.

#MaendeleoHayanaChama

Sent using Jamii Forums mobile app
We chizi kweli kweli kwa hyo nani kasema watu wasit*mbane? Hii ni moja ya shughuli viumbe hai hufanya! Tofauti na wanyama, ambao mtoto anaweza kumpanda mama, kwa binadamu ni tofauti sio sahihi kumla kila mtu....hebu fikria kama mwanao ndio angeliwa na hao waalimu ungeongea upumbavu wako?

Tumia akili japo kidogo mshenzi wewe!
 
Hii Jabari nimeiona leokupitia habari saa 2 ITV

Wamekutwa kwenye nyumba ya mkuu wa shule.

MY TAKE: Hili tatizo limekuwepo miaka nenda rudi...anakosekana mpigafilimbi kwa sababu jamii yetu imeoza.

Suala la kujamiana hovyohovyo imekuwa ndio sifa ya watanzania.

Unakuta baba mwenye watoto wakubwa anafanya uzinzi na watoto rika la wanae.

Mama anatembea na vijana wadogo

Wachungaji na mashehe wanakula waumini wao.

Jamii imeoza sana.

Nadhani tunahitaji kuchukua hatua zaidi ni bora serikali ionekane ni ya kikatili ila sio kuruhusu ufigisu kama huu.

Mama Samia kuwa mkali mama kutetea maadili Mungu atakulipa sio wachache waliopotoka ktk maadili.
Niseme tu ukweli vibinti vya sasa duh hatari, kanaweza kuwa na miaka kumi na tatu ukala mzigo mpaka ukabaki na kanakuletea kenyewe. Usikii hata akilalamika kuumia. Acha viliwe tu. Walimu wenyewe wa sekondari miaka 21 na kuendelea, kibinti chuchu saa sita kinaleta ujinga kitaacha kuliwa, au nasema uongo ndugu zangu?
Hebu tafakari ujasiri wa binti wa sekondari ambaye kwa mfumo wa sasa hawezi kuwa na zaidi ya miaka 16, ANAPATAJE ujasiri wa kuvua nguo mbele ya walimu wake wanne? Suala la walimu kula wanafunzi halijaanza leo limekuwepo miaka nenda rudi, tusema tu kwa sasa utawazi umekuwa mkubwa na matukio mengi yanalipotiwa.
Mjengee mtoto wako uwezo wa kujitambua mapema, vinginevyo teacher itakuwa kila saa nne anamtuma kupeleka madaftari home ili akasahihishe, kabla ya kusahihisha madaftari anasahihisha binti.
Si ndo hawa hawa vyuoni wana GpA za miguuni au siyo wao.
Narudia tena acha walimu wawamege, ni nani humu hajawahi kula vibinti vidogo iwe uwe kijana au mzee, ni binti gani humu ameliwa akiwa kwenye ndoa? kama hakuwa na boyfriend wa la saba, O'level, A' level na chuo.
 
Niseme tu ukweli vibinti vya sasa duh hatari, kanaweza kuwa na miaka kumi na tatu ukala mzigo mpaka ukabaki na kanakuletea kenyewe. Usikii hata akilalamika kuumia. Acha viliwe tu. Walimu wenyewe wa sekondari miaka 21 na kuendelea, kibinti chuchu saa sita kinaleta ujinga kitaacha kuliwa, au nasema uongo ndugu zangu?
Hebu tafakari ujasiri wa binti wa sekondari ambaye kwa mfumo wa sasa hawezi kuwa na zaidi ya miaka 16, ANAPATAJE ujasiri wa kuvua nguo mbele ya walimu wake wanne? Suala la walimu kula wanafunzi halijaanza leo limekuwepo miaka nenda rudi, tusema tu kwa sasa utawazi umekuwa mkubwa na matukio mengi yanalipotiwa.
Mjengee mtoto wako uwezo wa kujitambua mapema, vinginevyo teacher itakuwa kila saa nne anamtuma kupeleka madaftari home ili akasahihishe, kabla ya kusahihisha madaftari anasahihisha binti.
Si ndo hawa hawa vyuoni wana GpA za miguuni au siyo wao.
Narudia tena acha walimu wawamege, ni nani humu hajawahi kula vibinti vidogo iwe uwe kijana au mzee, ni binti gani humu ameliwa akiwa kwenye ndoa? kama hakuwa na boyfriend wa la saba, O'level, A' level na chuo.
Subiri binti yako ataliwa na atapata mimba ya ticha wa uraia....hapo ndo utaelewa ulichokiandika.
 
Kaa kwa kutulia mkuu sisi walimu na madaktar ndio wenye kazi ngumu siku hizi tunafundisha wanafunzi aina ya Paula na Zuchu Yule mwenye sukari yake

Tunatibu wagonjwa aina ya Wema na Kajala kwa acha tukafungwe tu miaka 30 sio mingi mkuu
Kama nyie mnakubali sawa ila tatizo ni watoto hao wasio jielewa wanaoharibiwa, nashauri ikithibitika hayo matukio ufanyike mgawanyo wa mali nusu kwa nusu bila kujali, ila Mwenye umri mkubwa kumzidi mwenzake ndo malizake zigawanywe kama faini +30 jela.
 
Back
Top Bottom