Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 78,484
- 170,929
Kudate na hii kada yataka moyo mdogo wanguWakubwa mmemtenga
Kudate na hii kada yataka moyo mdogo wanguWakubwa mmemtenga
Hawana hela sio?Kudate na hii kada yataka moyo mdogo wangu
Wanatia hurumaHawana hela sio?
Basi jamani labda hayo ndio marupurupu yaoWanatia huruma
Lakini pia akuoneshe tangazo la toilet paper likionyesha mtu akiiitumia toilet paper.Nioneshe tangazo la condom linaloonesha wahusika wakifanya mapenz na mm ntakuonesha hii video kupitia ITV
Kitabu kinachonadiwa kwa mtutu wa bunduki.
kweli kabisa mimi nilijua walimu hawakosi chumvi na pilipili bila kusahau ndimu na tangawizi_Wamebanika watoto wa watu wanawala.! Sijui kwanini niliwaza hiviMods rekebisheni title maana niliposoma neno "wakiwala" nimefikiri kuwa walimu waliwachinja wanafunzi na kuwala nyama.
Yani waligeuka kuwa cannibals.
Huu ni uoza wa kijamii ambao bila kuutungia adhabu kali taifa litaangamizwa na ujinga na ujuha kama huu. Shule, makanisa na misikiti vinapogeuka vichaka vya uzinzi unategemea nini? Huko maofisini nako sijui hali ikoje? Hawa wangechomwa moto. Ajabu tunapata jeuri ya kuwachoma vibaka wanaotafuta riziki wakati hawa walimu walikuwa wanatafuta kuharibu jamii.Hii Jabari nimeiona leokupitia habari saa 2 ITV
Wamekutwa kwenye nyumba ya mkuu wa shule.
MY TAKE: Hili tatizo limekuwepo miaka nenda rudi...anakosekana mpigafilimbi kwa sababu jamii yetu imeoza.
Suala la kujamiana hovyohovyo imekuwa ndio sifa ya watanzania.
Unakuta baba mwenye watoto wakubwa anafanya uzinzi na watoto rika la wanae.
Mama anatembea na vijana wadogo
Wachungaji na mashehe wanakula waumini wao.
Jamii imeoza sana.
Nadhani tunahitaji kuchukua hatua zaidi ni bora serikali ionekane ni ya kikatili ila sio kuruhusu ufigisu kama huu.
Mama Samia kuwa mkali mama kutetea maadili Mungu atakulipa sio wachache waliopotoka ktk maadili.
Hakika.Lakini pia akuoneshe tangazo la toilet paper likionyesha mtu akiiitumia toilet paper.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kwahiyo walikuwa ntu 4 kwa ntoto 4 kilingeni.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]tangu vijana wengi wawe walimu full kujimegea
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kuna mwingine huku jijini namuona tu alivobize na vibinti, siku zake zahesabika....