Chunya: Walimu wanne wanaswa wakibaka wanafunzi Ofisini

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Oct 1, 2018
1,357
2,000
Hii Jabari nimeiona leokupitia habari saa 2 ITV

Wamekutwa kwenye nyumba ya mkuu wa shule.

MY TAKE: Hili tatizo limekuwepo miaka nenda rudi...anakosekana mpigafilimbi kwa sababu jamii yetu imeoza.

Suala la kujamiana hovyohovyo imekuwa ndio sifa ya watanzania.

Unakuta baba mwenye watoto wakubwa anafanya uzinzi na watoto rika la wanae.

Mama anatembea na vijana wadogo

Wachungaji na mashehe wanakula waumini wao.

Jamii imeoza sana.

Nadhani tunahitaji kuchukua hatua zaidi ni bora serikali ionekane ni ya kikatili ila sio kuruhusu ufigisu kama huu.

Mama Samia kuwa mkali mama kutetea maadili Mungu atakulipa sio wachache waliopotoka ktk maadili.
 

kitaboy

JF-Expert Member
Jan 10, 2021
305
1,000
Hii Jabari nimeiona leokupitia habari saa 2 ITV

Wamekutwa kwenye nyumba ya mkuu wa shule.

MY TAKE: Hili tatizo limekuwepo miaka nenda rudi...anakosekana mpigafilimbi kwa sababu jamii yetu imeoza.

Suala la kujamiana hovyohovyo imekuwa ndio sifa ya watanzania.

Unakuta baba mwenye watoto wakubwa anafanya uzinzi na watoto rika la wanae.

Mama anatembea na vijana wadogo

Wachungaji na mashehe wanakula waumini wao.

Jamii imeoza sana.

Nadhani tunahitaji kuchukua hatua zaidi ni bora serikali ionekane ni ya kikatili ila sio kuruhusu ufigisu kama huu.

Mama Samia kuwa mkali mama kutetea maadili Mungu atakulipa sio wachache waliopotoka ktk maadili.
Kiingilio kirudishwe,
Kusoma kitabu sio lazima

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mnyatiaji

JF-Expert Member
Dec 13, 2018
2,947
2,000
Hii Jabari nimeiona leokupitia habari saa 2 ITV

Wamekutwa kwenye nyumba ya mkuu wa shule.

MY TAKE: Hili tatizo limekuwepo miaka nenda rudi...anakosekana mpigafilimbi kwa sababu jamii yetu imeoza.

Suala la kujamiana hovyohovyo imekuwa ndio sifa ya watanzania.

Unakuta baba mwenye watoto wakubwa anafanya uzinzi na watoto rika la wanae.

Mama anatembea na vijana wadogo

Wachungaji na mashehe wanakula waumini wao.

Jamii imeoza sana.

Nadhani tunahitaji kuchukua hatua zaidi ni bora serikali ionekane ni ya kikatili ila sio kuruhusu ufigisu kama huu.

Mama Samia kuwa mkali mama kutetea maadili Mungu atakulipa sio wachache waliopotoka ktk maadili.
tangu vijana wengi wawe walimu full kujimegea
 

muddy1345

Member
May 21, 2015
68
125
Hii Jabari nimeiona leokupitia habari saa 2 ITV

Wamekutwa kwenye nyumba ya mkuu wa shule.

MY TAKE: Hili tatizo limekuwepo miaka nenda rudi...anakosekana mpigafilimbi kwa sababu jamii yetu imeoza.

Suala la kujamiana hovyohovyo imekuwa ndio sifa ya watanzania.

Unakuta baba mwenye watoto wakubwa anafanya uzinzi na watoto rika la wanae.

Mama anatembea na vijana wadogo

Wachungaji na mashehe wanakula waumini wao.

Jamii imeoza sana.

Nadhani tunahitaji kuchukua hatua zaidi ni bora serikali ionekane ni ya kikatili ila sio kuruhusu ufigisu kama huu.

Mama Samia kuwa mkali mama kutetea maadili Mungu atakulipa sio wachache waliopotoka ktk maadili.
Michezo hiyo ipo sana miaka ya sa ivi. Sio huko karibu nchi nzima
 

Faana

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
17,686
2,000
Hii Jabari nimeiona leokupitia habari saa 2 ITV

Wamekutwa kwenye nyumba ya mkuu wa shule.

MY TAKE: Hili tatizo limekuwepo miaka nenda rudi...anakosekana mpigafilimbi kwa sababu jamii yetu imeoza.

Suala la kujamiana hovyohovyo imekuwa ndio sifa ya watanzania.

Unakuta baba mwenye watoto wakubwa anafanya uzinzi na watoto rika la wanae.

Mama anatembea na vijana wadogo

Wachungaji na mashehe wanakula waumini wao.

Jamii imeoza sana.

Nadhani tunahitaji kuchukua hatua zaidi ni bora serikali ionekane ni ya kikatili ila sio kuruhusu ufigisu kama huu.

Mama Samia kuwa mkali mama kutetea maadili Mungu atakulipa sio wachache waliopotoka ktk maadili.
  • Waganga wanakula wagonjwa
  • Polisi wanakula mahabusu
  • Magereza wanakula wafungwa
  • Maboss wanakula masekretari
  • Madereva wanakula abiria
 

Faana

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
17,686
2,000

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom