Chunya: Walimu wanne wanaswa wakibaka wanafunzi Ofisini

Chunya: Walimu wanne wanaswa wakibaka wanafunzi Ofisini

Ilo tatizo ndugu mtoa UZI hata wanafunzi wenyewe sasa ivi wapo moto sanaa asikwambie mtu
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Apartment ya nyoko, tunaliwa hukohuko magetoni na hakuna kitu tunafanya(jokes)..... Ila sioni mantiki ya kumuiliza mtu kazi yake, binafsi siulizi kazi ya mtu Ila nitachunguza mwenyewe taratibu kadri muda unavyoenda... Ipo siku atajisemesha tu kuhusu kazi yake... Kama sijampenda hapo hapo anaponitamkia lengo Lake nakataa hata akisema ye sijui injinia, mkurungezi wa imf, sijui makorokocho gani.
Kuna watu mavazi yao tu yanawatambulisha kazi zao....
Ukutane na mtu kavaa shati oversize, trou oversize haujamtambua kazi yake?😂😂😂 (Sijataja kazi yoyote lakini)
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Apartment ya nyoko, tunaliwa hukohuko magetoni na hakuna kitu tunafanya(jokes)..... Ila sioni mantiki ya kumuiliza mtu kazi yake, binafsi siulizi kazi ya mtu Ila nitachunguza mwenyewe taratibu kadri muda unavyoenda... Ipo siku atajisemesha tu kuhusu kazi yake... Kama sijampenda hapo hapo anaponitamkia lengo Lake nakataa hata akisema ye sijui injinia, mkurungezi wa imf, sijui makorokocho gani.
Upimaji wenu wa kijinga sana maana hapo utaangalia ubora wa ghetto pili namna ya uhongaji ,ndo maana narudia kusema upimaji wenu wa kijinga sana ,,,,
 
Naamini hivyo vibinti ni vile vya shule za kata vinavyovaa vijisiketi vifupi
 
Duh! Inatisha! Mkuu wa shule yuko wapi hadi aruhusu nyumba kugeuzwa Temporary Danguro? Hapo hata condom zilitumika kweli? Au walikua wanatambika?
Ukikurupuka na maneno ya waandishi wa habari unaweza kupotea njia. Tafakari kwanza. Haiwezekani nyumba anayoishi mkuu wa shule itumike kwa uchafu huu na yeye anaona.

Huenda ni jengo lililopangwa litumike kama nyumba ya mkuu wa shule ila hajahamia, akaamua walimu waishi humo.
 
Kuna watu mavazi yao tu yanawatambulisha kazi zao....
Ukutane na mtu kavaa shati oversize, trou oversize haujamtambua kazi yake?[emoji23][emoji23][emoji23] (Sijataja kazi yoyote lakini)
[emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119] Jamani.....
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Apartment ya nyoko, tunaliwa hukohuko magetoni na hakuna kitu tunafanya(jokes)..... Ila sioni mantiki ya kumuiliza mtu kazi yake, binafsi siulizi kazi ya mtu Ila nitachunguza mwenyewe taratibu kadri muda unavyoenda... Ipo siku atajisemesha tu kuhusu kazi yake... Kama sijampenda hapo hapo anaponitamkia lengo Lake nakataa hata akisema ye sijui injinia, mkurungezi wa imf, sijui makorokocho gani.

Wadada wa siku hizi mnachonifurahisha ni kwamba mna uwezo mkubwa wa kunusa noti kuliko hata wale panya wa kutegua mabomu. Yaani ndani ya sekunde 30 za kukutana na kijana kabla hata hajaanza kujieleza nyie mnakua mmesha "assess" na kutoa conclusion kwamba hapa kuna kitu au hamna..!😀
 
Kuna watu mavazi yao tu yanawatambulisha kazi zao....
Ukutane na mtu kavaa shati oversize, trou oversize haujamtambua kazi yake?😂😂😂 (Sijataja kazi yoyote lakini)
Ungemalizia na viatu vyeusi vya kamba vilivyochokachoka soli imeenda upande na vina vumbi jingi😁
 
Ni swala la muda tu, atakipata anachotafuta....make alikua mkuu wa shule akadakwa anakula mtoto ofisini kwake, akapewa adhabu demotion na kuhamishwa sasa alipohamia naona yupo busy na watoto atapata haki yake.
Hapa ndipo makosa yanapo fanyikaga yan mtu unamkamata na kithibitisho bado unamuacha et unamuamisha eneo la kaz kama vile kilichofanya hilo kosa ni ofisi
 
Back
Top Bottom