Chunya: Walimu wanne wanaswa wakibaka wanafunzi Ofisini

Chunya: Walimu wanne wanaswa wakibaka wanafunzi Ofisini

Subiri binti yako natalia na atalanta mimba ya ticha wa uraia....hapo ndo utaelewa ulichokiandika.
Kama hatokuwa amejitambua shauri yake na mimba atebeba yeye si mimi, Kama atathubutu kuvua chupi yake mbele ya walimu wanne anachotaka nini? alafu huyu naye nimtetee upuuzi mtupu. Huwezi kunambia walimu wanne wanne wabake wanafunzi wanne au zaidi kwa pamoja, haiwezi kutokea, Hii itakuwa kama kesi ya Babu Seya kwamba yeye na wanaye wote walibaka asiwepo hata mmoja wa kuona hili jambo si sahihi.
Mimi ni watoto tena wako vyuo lakini lazima wao wenyewe wajitambue siyo kuwa na tabia tabia za kijinga kujipeleka pelaka kwa wanaume alafu niwatetee. Tumetunga sheria za ajabu zinazoegemea upande mmoja. Hivi vibinti vinatongozwa vinakubali vinataka kubeba smart phones nk. Sitetei ujinga kabisa. Angekuwa mmoja kwa mmoja hapo ningekubali kuna ubakaji. lakini kwa hili la kundi hakuna ubaki hapo hawa walikuwa kama wanacheza filamu ya ngono,
 
Niseme tu ukweli vibinti vya sasa duh hatari, kanaweza kuwa na miaka kumi na tatu ukala mzigo mpaka ukabaki na kanakuletea kenyewe. Usikii hata akilalamika kuumia. Acha viliwe tu. Walimu wenyewe wa sekondari miaka 21 na kuendelea, kibinti chuchu saa sita kinaleta ujinga kitaacha kuliwa, au nasema uongo ndugu zangu?
Hebu tafakari ujasiri wa binti wa sekondari ambaye kwa mfumo wa sasa hawezi kuwa na zaidi ya miaka 16, ANAPATAJE ujasiri wa kuvua nguo mbele ya walimu wake wanne? Suala la walimu kula wanafunzi halijaanza leo limekuwepo miaka nenda rudi, tusema tu kwa sasa utawazi umekuwa mkubwa na matukio mengi yanalipotiwa.
Mjengee mtoto wako uwezo wa kujitambua mapema, vinginevyo teacher itakuwa kila saa nne anamtuma kupeleka madaftari home ili akasahihishe, kabla ya kusahihisha madaftari anasahihisha binti.
Si ndo hawa hawa vyuoni wana GpA za miguuni au siyo wao.
Narudia tena acha walimu wawamege, ni nani humu hajawahi kula vibinti vidogo iwe uwe kijana au mzee, ni binti gani humu ameliwa akiwa kwenye ndoa? kama hakuwa na boyfriend wa la saba, O'level, A' level na chuo.
Ukila cha wenzako ipo siku nawe utaliwa chakwako, Tafakari
 
Kama hatokuwa amejitambua shauri yake na mimba atebeba yeye si mimi, Kama atathubutu kuvua chupi yake mbele ya walimu wanne anachotaka nini? alafu huyu naye nimtetee upuuzi mtupu. Huwezi kunambia walimu wanne wanne wabake wanafunzi wanne au zaidi kwa pamoja, haiwezi kutokea, Hii itakuwa kama kesi ya Babu Seya kwamba yeye na wanaye wote walibaka asiwepo hata mmoja wa kuona hili jambo si sahihi.
Mimi ni watoto tena wako vyuo lakini lazima wao wenyewe wajitambue siyo kuwa na tabia tabia za kijinga kujipeleka pelaka kwa wanaume alafu niwatetee. Tumetunga sheria za ajabu zinazoegemea upande mmoja. Hivi vibinti vinatongozwa vinakubali vinataka kubeba smart phones nk. Sitetei ujinga kabisa. Angekuwa mmoja kwa mmoja hapo ningekubali kuna ubakaji. lakini kwa hili la kundi hakuna ubaki hapo hawa walikuwa kama wanacheza filamu ya ngono,
Mkuu wanafunzi walikuwemo si chini ya watatu.
 
Wadada wa siku hizi mnachonifurahisha ni kwamba mna uwezo mkubwa wa kunusa noti kuliko hata wale panya wa kutegua mabomu. Yaani ndani ya sekunde 30 za kukutana na kijana kabla hata hajaanza kujieleza nyie mnakua mmesha "assess" na kutoa conclusion kwamba hapa kuna kitu au hamna..![emoji3]

Tupo vizuri [emoji23][emoji23][emoji23]
Mimi naweza kuscan dakika 5 zikanipa majibu yote huku ukiwa unaongea tu[emoji28][emoji28]
Mungu katupa uwezo wa kuona mbali sana
 
Jamaa ndio hao naona waliwapigia kura walimu wote, wenye tabia hiyo, kwenye picha ya mwisho hapo.....baada ya wanafunzi kuandika majina walimu wengine mabazazi elekea walikuwa na wakati mgumu sana.......
Screenshot_20210509-095435.jpeg
Screenshot_20210509-095952.jpeg
Screenshot_20210509-100259.jpeg
Screenshot_20210509-100250.jpeg
IMG_20210509_102852_965.JPG
 

Attachments

  • Screenshot_20210509-100259.jpeg
    Screenshot_20210509-100259.jpeg
    27.1 KB · Views: 5
We chizi kweli kweli kwa hyo nani kasema watu wasit*mbane? Hii ni moja ya shughuli viumbe hai hufanya! Tofauti na wanyama, ambao mtoto anaweza kumpanda mama, kwa binadamu ni tofauti sio sahihi kumla kila mtu....hebu fikria kama mwanao ndio angeliwa na hao waalimu ungeongea upumbavu wako?

Tumia akili japo kidogo mshenzi wewe!
Hiyo ya kusema kama ingekuwa mwanao ni kauli ya kutafuta huruma ila unaitumia kama kuonesha wivu tu. Cha msingi unabidi uelewe binti akisha balehe lazima apigwe miti hata binti yako atapigwa tu, kama unamuonea wivu we mtafutie atakae kuwa anampiga. Kumbuka pia hao mabinti mfano miaka 15/16 hawezi liwa na kijana wa same age hapo atatafuta 20s ndo anajikuta anaangukia hata kwa maticha na kumbuka hao ndo amezoeana nao na kukaa nao muda mrefu ndo maana inakuwa rahisi kupigana miti.
 
Wadada wa siku hizi mnachonifurahisha ni kwamba mna uwezo mkubwa wa kunusa noti kuliko hata wale panya wa kutegua mabomu. Yaani ndani ya sekunde 30 za kukutana na kijana kabla hata hajaanza kujieleza nyie mnakua mmesha "assess" na kutoa conclusion kwamba hapa kuna kitu au hamna..!😀
😂😂😂😂😂
 
Siku hizi hakuna walimu hasa hawa degree holders wengi ni fake na below standards kabisa ???? Ninge penda kuishauri serikali walimu wa O level wawe diploma holders degree iwe kwa A level!!!
 
Kaka na dada wanakulana , baba na bintie wanakulana itakuwa sembuse walimu vs wanafunzi

Tumeukubali utandawazi, pia tujiandae na athari zake ziwe chanya au hasi
 
Sasa kwani mie nikikutongoza katika maswali ambalo utauliza mapema sana si hilo la unafanya kazi gani ili mtua ajue kama kuna kwenda KFC au Mizambarauni [emoji28][emoji28][emoji28]!

Ukishasema we ni ticha af ni kijana maana yake hapo mizinga ya malaki haiwezekani! Utapelekwa kwenye geto sio apartment [emoji23][emoji23][emoji23] na hapo ndipo maneno kama wanatia huruma na kibuti juu hufuata!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Ni swala la muda tu, atakipata anachotafuta....make alikua mkuu wa shule akadakwa anakula mtoto ofisini kwake, akapewa adhabu demotion na kuhamishwa sasa alipohamia naona yupo busy na watoto atapata haki yake.
Kheeeeeeh haoni aibu yeye?
 
Hahaha unajua kila nikisomaga comment zako inanijia taswira ya coletha! Una njonjo kweli we mwanamke [emoji1][emoji1][emoji1]
AKA marry ana wanyoosha mumewe na mama mkwe, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Wadada wa siku hizi mnachonifurahisha ni kwamba mna uwezo mkubwa wa kunusa noti kuliko hata wale panya wa kutegua mabomu. Yaani ndani ya sekunde 30 za kukutana na kijana kabla hata hajaanza kujieleza nyie mnakua mmesha "assess" na kutoa conclusion kwamba hapa kuna kitu au hamna..![emoji3]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom