Polisi jamii
JF-Expert Member
- Mar 22, 2013
- 2,603
- 1,385
nishasahau ila kuna uzi humu uliwekagwa bei za hostel za land mark hotel labda Moderator wa JamiiForums watusaidie linkBei gani mkuu?
nishasahau ila kuna uzi humu uliwekagwa bei za hostel za land mark hotel labda Moderator wa JamiiForums watusaidie linkBei gani mkuu?
Umepata dada?Dah... Nina barua ya ugonjwa nataka niipeleke leo.. Sasa najiuliza nipeleke kwa daktari kwanza au naipeleka kwa USAB manager kabisa?
Huwezi kuona ujinga wa hii madakwako ni ujinga kwa mwenzio ni muhimu..kama huna msaada Pita hivi[emoji117] [emoji117] kimyakimya