Chuki hii ya kisiasa faida yake nini?

Chuki hii ya kisiasa faida yake nini?

Na huyu mkuu Wa sasa hivi na jinsi anavyoongoza hii nyumba yetu chuki ndio inazidi....!!!

"Nenda ukawe kuni za wana ccm wenzako huko jehanam pumbaf!" Kuna mtu kacomment kwenye page ya Marehem Uko FB. Chuki iliyopo dhidi ya ccm ni kubwa na pia ugumu wa maisha ndio unazidi kuchochea chuki zaidi
 
Mabaya yote uliyoyasema hayajapetwa na mfumo Wa vyama vingi.Yameletwa na ubinafsi Wa wachache miongoni mwetu wanaotumia mgongo Wa vyama kubaki au kushika madaraka bila kujua kwamba sifa ya kwanza ya kuwa kiongozi nchi hii ni kuwa MTANZANIA.
Hapa somo litakuwa kubwa kiasi kwamba lazima nitashindwa kukuelewesha. Labda ni elezee kwa kifupi na kwa michoro nawe utumie akili yako kunielewa.

Ubepari, mtu binafsi kumiliki njia kuu za uzalishaji mali aka ubinafsi (kinyume na umma kumiliki kwa pamoja). Ukoloni mamboleo kuendelea kuitawala dunia)>demokrasia njia ya kiistaarabu ya kumweka yeyote mwenye maslahi na kumtoa yeyote aliye kinyume, demokrasia ikazaa vyama vingi.

Kama umenielewa ntashukuru, NB: hapa naizungumzia western democracy. Demokrasia ya kweli,inaweza ikastawi hata ndani ya mfumo wa chama kimoja tu.
 
Mabaya yote uliyoyasema hayajapetwa na mfumo Wa vyama vingi.Yameletwa na ubinafsi Wa wachache miongoni mwetu wanaotumia mgongo Wa vyama kubaki au kushika madaraka bila kujua kwamba sifa ya kwanza ya kuwa kiongozi nchi hii ni kuwa MTANZANIA.
Kaka hata ushoga nchini na kutambuliwa kwao kisheria, ni zao la western democracy, watu walizipigania hizi waziitazo haki za binadamu ziingizwe kwenye katiba.

Bill of Rights ikaingizwa 84 na kuoteshwa meno yake 88 na kuzaa mtoto wake wa kwanza aitwae Zanzibar declaration, na 1992 akamzaa binti yake Vyama vingi, huyu binti ni malaya wala hakuta shule, kwa pupa akawazaa wajukuu wengi sana, wenye ubini wa HAKI.
 
Mkuu yuko bise na Intelejensia zake za Police kupambana na Vyama vya Upinzani huku Taifa likiangamia kwa Kutawanyika ki-itikadi,
 
Na hawa wanao jiita vijana wa mitandaoni,ndio wanao panda mbegu mbaya sana ya kisiasa kuliko hata ukabila kule kenya.
Ni hatari sana kwa taifa baadae,sababu ni kwamba wanasiasa wa sasa wanazani hali haitabadilika ilhali huko tuendako,watu wakijitambua na kuanza kupingana na mfumo huu ulio jengwa,hali itakuwa mbaya sana.
 
Huwaga namuombea ila LAITI ANGEJUA HUWA NAOMBEA UTABIRI NA UNABII WE LEMA UTIMIE HARAKA IWEZEKANAVYO sijui kama angeendelea kusema tumwombee.

Na kesho naenda church...maombi ni yaleyale...BIOLOGICAL RETIREMENT...MUNGU atende kwa haraka.
Mungu atende muujiza kwa kweli!

Eeeeeee mwenyezi Mungu sikia maombi yetu!

Ameeni!
 
Na kumteka Rose kamili Uchaguzi wa kalenga,kumpiga na kumuumiza lazima mumteke kwa sababu alitaka mshindwe,kumuua mawazo hadharani ilikuwa lazima mumuue sababu alitaka mshindwe,NYIE MB.WA IPO SIKU YENU.
Mimi hawa kijani huwa nawachukulia Kama mizoga tuu!

Bora wewe unawaona Kama mbwa!
 
Mie binafsi nilifurahishwa sana na kifo cha mzee sitta....mungu anipe uhai nitafurahia sana pia akifariki mwingine.....

Inafika pahali watu wanatuudhi na kutukera mpaka dua sala na maombi kwa MUNGU haviishi bila kumwombea mtesi wako aondoke duniani I'll japo kidogo tupate faraja ya roho na mwili.
Ameeni.
Ni dua na sala zangu kila siku, watu wanaonyanyasa wengine, wanaotukana, wanaobeza, wanajipachika Uungu wafee!

Watu wanajiona wao ndio alfa na omega!(nikisimama Mimi amesimama mungu)
Nonsense! Mungu tendaji miujiza baba!
 
Hakuna ushahidi wa hili jambo, na wewe unachukua unasambaza vivyo hivyo, lengo lako?
Ushahidi ni huu,
Fedha zinazojenga huo uwanja zimepitishwa na bunge lipi??
Mla rambirambi mwisho wake in mbaya!
 
Kuna chuki kubwa kuliko ile ya ukabila tunayojengewa sasa hivi?
Pesa za msaada wa maafa zinajengea uwanja wa ndege na kuwaacha wahanga wakizidi kutaabika?
Hii dhambi itawatafuna wahusika wa hii dhuluma milele.
Salute Madam Nifah!
 
Hii dhambi ya kula pesa za wahanga wa tetemeko la Kagera itafanya kila linalofanywa na serikali lisifanikiwe.

Serikali katili sana hii isiyo na chembe ya utu wala huruma kwa watu wake.
 
Kuna chuki kubwa kuliko ile ya ukabila tunayojengewa sasa hivi?
Pesa za msaada wa maafa zinajengea uwanja wa ndege na kuwaacha wahanga wakizidi kutaabika?
Hii dhambi itawatafuna wahusika wa hii dhuluma milele.
Uliwahi gegedwa mkuu
 
Huu Uzi watu mmeandika wa uchungu/Watu wa Kagera Mungu pekee awalinde,awape haja na matumizi yaliyopelea,Sisi huku tulichanga tukijua tunawachangia kumbe siyo.

Mungu si mwanadamu awaache,yupo nanyi,sisi tumezuiliwa kuchangisha kwaajili yenu.
Tulipanga kupanda mlima kilimanjaro kuwachangishia fedha na watoto wenu wasome,wale,ila tumezuiliwa!

Eeh Mungu wa Israel,Wasaidie hawa !
 
Mimi hawa kijani huwa nawachukulia Kama mizoga tuu!

Bora wewe unawaona Kama mbwa!
Hizi nadhani ni rangi tu, watanzania wote kwa sasa tuna matamanio na matarajio sawa na yote hayo yamejengwa kwenye ubinafsi tu. Sitarajii badiliko lolote lenye maana baada ya chama chochote, chenye rangi yoyote kikitawala.

Nawaonea huruma mnaoendelea kujipa matumaini ktk hili. Mjanjajanja hapa atapigania kubadilika tu kwa uelekeo wa tabaka tawala lenye kulikotroo uchumi, akiamini ktk badiliko hilo naye hatukuwa kwenye tabaka alilopo leo, akiota atapanda ktk uzuri. Anaweka mikakati mizuri ya kuyahimili.

Mjinga anadhani mabadiliko hayo tu yakitokea ye naye automatically atabadilika.

Hatuna lolote, ubinafsi tu ulotujaa wote sisi. Hakuna ampiganiaye masikini na mnyonge kwa dhati ya kweli ya moyo wake, ubinafs tu kama savimbi.
 
Mwalimu aliifanya Tanzania ni nchi ya makimbilio, kisiwa cha amani na utulivu, Mwalimu aliwaunganisha watanganyika wote na kuwa kitu kimoja, aliondoa udini na ukabila kwa kuipenda nchi yake na watu wake,

Mwalimu hakuwa mtu wa majivuno km viongozi wetu wa leo, alikuwa kipenzi cha watu, alipenda watu wote, alikataa kuitwa mheshimiwa au mtukufu alipendekeza aitwe ndugu, alijihesabu kuwa yuko sawa na binadamu wengin, alikuwa mpenda haki, mtetezi wa wanyonge kama ilivyokuwa kwa Yesu na baadhi ya Manabii na Mitume tunaowasoma ktk vitabu vya dini

Kurudi tena kwenye ile Tanzania ya Mwalimu na Karume, ni ndoto kwa sababu ya ubinafsi wa viongozi wetu wa leo, mioyo yao imejaa chuki, wanajipenda wao wenyewe na familia zao, hii dhambi itawatafuna sana, labda Mwalimu azaliwe upya,
Tutarudi vipi wakati CCM ndio mmeharibu misingi ya Azimio la Arusha
 
c
Kuna mtu kacoment kuwa atafurahi ccm wakifa wote.
Ukitafakari uzito wa kauli hiyo ndio utajua kuwa tunapoenda ni pabaya
ccm wakifa mimj siwezi kulia, nitawafukia shimoni wawe chakula cha udongo.
Hakika siwezi kulia, wanapanda mbegu mbaya sana ya chuki baina ya watz.
Tumefikia mahali watu wanapotea, wengine wanang'olewa kucha na macho kisa et ccm isitoke madarakani?!!?? Huu ujnga, ccm ni nini hata tuuwe watz wenzetu au tuwatweze?
 
Back
Top Bottom