Chuki hii ya kisiasa faida yake nini?

Chuki hii ya kisiasa faida yake nini?

Mie ni mkristo mkatoliki na muumini wa dini na imani yangu...ila hapa kwa hawa viongozi wa dini type ya kiongozi wangu pengo naomba usahau hiyo kitu....

masheikh type ya sheikh mkuu wa dsm nalo ni janga la kitaifa kama pengo....

KIFUPI HAKUNA KIONGOZI WA DINI MWENYE KIFUA HICHO CHA KUMWAMBIA HERODE UMEKOSEA...MAANA HERODE HUYU ATAWAKATA VICHWA KAMA ALIVYOMKATA YOHANE MBATIZAJI...

viongozi wa dini wa Tanzania ya sasa ni kama mbwa koko...wameufyata mkia.
Mkuu wangu, maneno yako haujapepesa kope! Yaani hii ni mumo kwa pale. Wasome, watafakari, wachukue hatua na kutenda yaliyo haki bila kumpendeza kinafiki huyo "Herode"!
 
Si ndio vizuri au.? sisi wote tutakufa halafu tutawaachia nyie nchi ili mtawale vizuri sasa au hupendi mkuu. acha sie tufe ili muingie ikulu kiulaini, maana kama sisi tupo hai, nyie Ikulu mtaendelea kuiona kwa mbaaaaaaaaali. acha sie tufe, ili nyie muishi milele.
Msivo na akili timamu. Km mnajua na nyie mtakufa ya nn kuwaombea wasio ccm wafe?
 
Msivo na akili timamu. Km mnajua na nyie mtakufa ya nn kuwaombea wasio ccm wafe?

Mkuu, jitahidi kuwa na adabu kidogo.

hizi sio zama za kutukanana, we unadhani kama " tusingekuwa na akili timamu " tungekuongoza " wewe mwenye akili timamu ".?

vinginevyo, basi kubali kuwa wewe ndio mwe.hu kabisa maana unaongozwa na unaodhani " hawana akili timamu "

tufanyeni siasa za kistaarabu, matusi hayajengi, na msidhani nyie UKAWA mtaingia IKULU kwa matusi yenu hayo. vinginevyo, endeleeni kujifunza matusi, wakati sie CCM tunajifunza mbinu zaidi za kuendelea kuwatawala.
 
Back
Top Bottom