Chuki hii ya kisiasa faida yake nini?

Chuki hii ya kisiasa faida yake nini?

Mwalimu aliifanya Tanzania ni nchi ya makimbilio, kisiwa cha amani na utulivu, Mwalimu aliwaunganisha watanganyika wote na kuwa kitu kimoja, aliondoa udini na ukabila kwa kuipenda nchi yake na watu wake,

Mwalimu hakuwa mtu wa majivuno km viongozi wetu wa leo, alikuwa kipenzi cha watu, alipenda watu wote, alikataa kuitwa mheshimiwa au mtukufu alipendekeza aitwe ndugu, alijihesabu kuwa yuko sawa na binadamu wengin, alikuwa mpenda haki, mtetezi wa wanyonge kama ilivyokuwa kwa Yesu na baadhi ya Manabii na Mitume tunaowasoma ktk vitabu vya dini

Kurudi tena kwenye ile Tanzania ya Mwalimu na Karume, ni ndoto kwa sababu ya ubinafsi wa viongozi wetu wa leo, mioyo yao imejaa chuki, wanajipenda wao wenyewe na familia zao, hii dhambi itawatafuna sana, labda Mwalimu azaliwe upya,
 
Hatujafika kwa bahati mbaya tunavuna tulichopanda. CCM mlipanda sana hii Mbegu ya Chuki kile kipindi cha Uchaguzi sasa ndio mavuno yake.

Usitegemee watu wakakunenea mazuri kama ulipanda mabaya.

Mlitengeneza hadi Pad kwa ajili ya Mgombea fulani ila hamkujua Chuki mnayoipandikiza italeta matokeo gani huko mbeleni, acha iwatafune sasa.
Niliandika mara nyingi "ushindi kwa gharama yoyote" ndio matokeo yake haya.Kuna jingine ambalo limezuka nalo ni hili la salaam.Salaam kwa imani za kidini inaazwa Asalaam alekum,Bwana Yesu asifiwe,tumsifu Yesu Kristo.Haitujengi ila inazidi kutubomoa lakini kwa kuwa wakubwa hawaoni mbali,yetu macho.
 
Mwalimu aliifanya Tanzania ni nchi ya makimbilio, kisiwa cha amani na utulivu, Mwalimu aliwaunganisha watanganyika wote na kuwa kitu kimoja, aliondoa udini na ukabila kwa kuipenda nchi yake na watu wake,

Mwalimu hakuwa mtu wa majivuno km viongozi wetu wa leo, alikuwa kipenzi cha watu, alipenda watu wote, alikataa kuitwa mheshimiwa au mtukufu alipendekeza aitwe ndugu, alijihesabu kuwa yuko sawa na binadamu wengin, alikuwa mpenda haki, mtetezi wa wanyonge kama ilivyokuwa kwa Yesu na baadhi ya Manabii na Mitume tunaowasoma ktk vitabu vya dini

Kurudi tena kwenye ile Tanzania ya Mwalimu na Karume, ni ndoto kwa sababu ya ubinafsi wa viongozi wetu wa leo, mioyo yao imejaa chuki, wanajipenda wao wenyewe na familia zao, hii dhambi itawatafuna sana, labda Mwalimu azaliwe upya,
mkuu,mwafaka ni lazima!leo hii tuko hivi,je 2020 itakuwaje!!?
 
Hapa nimejifunza kuwa serekari ndio inatakiwa kuwa mfano ktk jamii.
Ukisoma coment nyingi watu wabeza kuchangia wakihofia matumizi ya michango yao ingawa serekari hausiki yaani michango ya kagera(matumizi ya michango) yameathiri hadi michango ktk jamii.
Najiuliza kama wananchi wamefikia hali hiyo je wahisani watakuwa na hali gani kama kwa bahati mbaya ikitokea maafa kitaifa?
Inafaa mazingatio ktk hili
 
Kuna chuki kubwa kuliko ile ya ukabila tunayojengewa sasa hivi?
Pesa za msaada wa maafa zinajengea uwanja wa ndege na kuwaacha wahanga wakizidi kutaabika?
Hii dhambi itawatafuna wahusika wa hii dhuluma milele.
Kati ya uwanja na maafa kipi kilianza?
 
mkuu,mwafaka ni lazima!leo hii tuko hivi,je 2020 itakuwaje!!?
Viongozi hawana upendo na watu wake, wao kwa wao hawapendani, Upendo ni kiungo muhimu sana pahala popote pale ktk hii dunia tunayoishi, wakubali kushuka, na kuwa wanyenyekevu kwa waliowapa hizo nguvu, upepo lazima utabadilika, hakuna kinachoshindakana chini ya jua,
 
Upumbavu wa mijitu ya CCM ni kudhani itaishi milele! Vuneni mlichopanda! Mungu sio Juma Poor Manager
 
Kule gambia yule jamaa kishatoka? Miaka 20 bado mtu anataka kutawala viongoz wa africa ni wabinafs sana
 
mkuu,siasa za namna hii iwe kwa chadema au cuf,hazina tija!
Mara zote wanasiasa huwa hawaathiriki mojakwamoja na kauli zao au maamuzi yao bali athari zaidi huwa kwa wananchi.
Mfano mzuri angalia znz.
Wanasiasa wanatupeleka pabaya
 
Mchango wangu sitoi.Maafa kagera mmekula na hapa napo mnataka kula. Halafu huyu jamaa alimtukana sana Lowasa kipindi cha uhai wake mpaka kumtabiria kifo. Nazidi kusisitiza hapa duniani sote tunapita,mnaodhani mpo kwenye madaraka leo na mnatumia mwanya huo kunyanyasa watu Mungu pekee ndie atawalipa.
 
Kuna chuki kubwa kuliko ile ya ukabila tunayojengewa sasa hivi?
Pesa za msaada wa maafa zinajengea uwanja wa ndege na kuwaacha wahanga wakizidi kutaabika?
Hii dhambi itawatafuna wahusika wa hii dhuluma milele.
propagandas spread over his name.complainers national, i knew it when some deep root started uprooted from deepland which planted for so long.
 
Tatizo ni ccm kung'ang'ania madarakani kwa gharama yoyote .Wao ndiyo wenye majeshi yanayotupiga risasi na mabomu ili tusitekeleze haki yetu ya kufanya siasa haki ambayo inalindwa na katiba waliyoapa kuilinda. Mwisho wa ubaya ni aibu.
 
Back
Top Bottom